Chào đón em Loan - VCer tương lai >:D<

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Trong một đêm trang thanh gió mát, một tiếng la thất thanh của Loan (sắp trở thành một VCer) vang lên:

- Bớ người ta hấp diêmmmmmmmm.....

Ngay sau đó Đăng Linh dân phòng cùng công an chạy lại thì thấy Loan đang ngôi đan áo:

- Ơ! sao lúc này em la cầu cứu mà?!

Loan:

- Anh này buồn cười! Ở đời ai mà chẳng có ước mơ!

uầy hân hạnh we' :x :x :x .thankx anh nhìu
Ước mơ gì đâu anh [-x ;;) .em phải nói thế mới giấu được anh ở trong tủ quần áo chứ ;;) :)) :)) :))

:|... b-)... ơ kìa... :| thằng Đăng Linh nó đã đi đâu mà em lại oang oang lên thế :-$... nó biết thì chết b-) >:) :biggrin: :))

Sao đã giấu trong tủ rồi mà ban đầu còn la lên cho thằng Linh chạy tới 8-}

:lol:... đầu tiên là em Loan giật mình, lúc sau thấy "..." nên thôi :)) :)) :)) chú đúng là không biết j [-(

đâu ! đâu ! loan đâu ! loan là em nào :p

:)) ối zoi ơi :))
tớ chào bạn LOAN :x
bạn Loan làm MC đc bao nhiêu bạn iu < mình có iu ko nhỉ ..:eek: les à :)) :-$ >
bạn Loan dấu az tớ trong tủ quần áo à :eek: ngạt thở mất :(( chết mất az ơi :))

Anh Hiếu Minh :)) Cái truyện này post hảng tỷ lần trong VC rồi :))

8-| Í..bạn Nhung :x ,tớ hâm mộ bạn Nhung đã lâu ;;) :x các thành tích của bạn thật là kinh điển ,đáng để cho chị em học tập :> ;;) :x :)) :p.Tớ mới vào,có gì ko hiểu xin được bạn Nhung chỉ bảo :x

troài sao luk mình xin gia nhập ko đc chào đón vậy cà???? :-/ :-/
heheh bác Loan mà học chân truyền từ bác Nhung thì ...anh em...có thêm đối tượng mà... :)) :)) :)) >:) >:)

Thái Hoàng Long đã viết:
troài sao luk mình xin gia nhập ko đc chào đón vậy cà???? :-/ :-/
heheh bác Loan mà học chân truyền từ bác Nhung thì ...anh em...có thêm đối tượng mà... :)) :)) :)) >:) >:)
mà sao cơ huh bạn Long ;;) >:) :)) ..:"> em mới vào còn chưa hiểu sự đời :p b-)

bạn LOng nhé [-x cấm bắt nạt bạn Loan con nhà lành < bạn Loan có con nhà lành ko nhỉ :)) :> >
bạn Loan nói thế nào chứ bạn Nhung có làm gì đâu :eek: :))
bạn Lona ơi, cái ava kìa ..:>:> hí hí , hình như eg nào của az cũng để ava đấy :))

chết nhá ông Sl!!!!thảo nào sáng nay bảo đợi kol Loan :| :> :-? :eek:) :D :smoking: :dazzler: :roflmao: :remykiss: :kiss2:

giờ` mới để ý

dạo này chồng cũ 2 của mình ghê phết
:))

đong loạn cả lên

chào bạn :)

Ôi ôi.:)) mọi người đừng hiểu nhầm,tớ sao dám đụng đến chồng của bạn Hoa ;;) ....Tớ là con nhà lành mà bạn Nhung :"> :> ;;) b-) :)) :p
Bạn Long hôm nay trốn học thêm hay sao í nhỉ [-x :)) :p

Chị Noan có cái avatar như thế mà lại bảo là không động chạm gì đến anh HM à :p :D
Mà đã là chồng cũ rồi thì thoải mái đi còn gì nữa :p :D

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Chị Noan có cái avatar như thế mà lại bảo là không động chạm gì đến anh HM à :p :D
Mà đã là chồng cũ rồi thì thoải mái đi còn gì nữa :p :D
:|
Link ơi/:), chồng cũ của chị Hoa nhưng mờ là chồng mới của em đấy:>
Chị Loan :| ...........Kiểu j` đây nhờ [-( /:)

Back
Bên trên