Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Hiện nay đã có poll của hot boi,xin toàn thể các bạn vui lòng vote cho Hải hót A2+Nam A1,thay mặt dân Anh 0508,cảm ơn rất nhiều.
P/s:Các bạn CE giúp mình nhá,dân Anh với nhau nhể:D

Presentation bài viết tuần sau phải nộp rồi -> thế là hết:((
@Hằng: chậc, chảy máu mũi thì cứ chảy nhưng chảy vừa thôi kẻo ko đón được bạn ý về :D. Hằng viết về manga với anime chưa. Phanh còn chưa động đậy gì đây này:|
@Linh: toàn con gái thôi mày ạ. Có đúng 1 thằng con trai nhưng tao ko hy vọng lắm. Mong là nếu nó ko có cái mẹt thì cũng được cái tính "kun" cũng đỡ:)

Lại Thùy Liên đã viết:
Trang, mày nói thật không?sao biết???
lạy chúa...

BIết gì hả mày ???????????/

Oh, thế các bạn Korean đến Ams thì học ở chỗ nào hả bọn mày 8-} , chả lẽ học cùng mình /:)
Mà hôm nay tuy họp phụ huynh nhưng tao vẫn alive :)>-

----------

Nguyễn Khôi Giang đã viết:
Hiện nay đã có poll của hot boi,xin toàn thể các bạn vui lòng vote cho Hải hót A2+Nam A1,thay mặt dân Anh 0508,cảm ơn rất nhiều.
P/s:Các bạn CE giúp mình nhá,dân Anh với nhau nhể:D

Ko đc, dù thế nhưng hot boy là bộ mặt cả khối mừ /:)
Dù sao cũng ko có ai xứng hết [-x

CẢ NHÀ UI, EM LÀ MEM CE ĐẦU TIÊN ĐC 12 Đ CHẤT LƯỢNG :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ch! em CE vote hộ Đ.A cho bạn Nam A1 cái.
Shin giúp em 1 phiếu cho Nam đê :D:D:D
Thnxx ya very much !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Quên đê, chả ai xứng hết, mà chị vote cho Jylu L1 rồi :))

bọn mày ơi, mai học Trung hay học Anh???

Mai học English như bình thường mày ạh! Ko đổi lịch học hay sao ý!
Hix, hôm nay tao là 1 trong những đứa được chứng kiến giờ phút đăng quang của Thúy lao shi, tình hình là số lượng tiết Chinese sắp tăng chúng mày ạh!:((

Hix, chúng mày cứ tập xác định đi là vừa! Thúy lao shi bảo là bọn mình học hành chểnh mảng môn này. Cho nên là chúng ta cần tăng cường thời lượng học Chinese :((

cô dã man thế???thôi, tập xác định rồi....
à, mà hinh như sau này, Kiều Hương sẽ dạy anh lớp mình...huhu...

bó tay rồi! Hôm nay ko đứa nào gọi, để tao di vs papa tao đến tí tởn với chúng mày luôn!
Mày ơi bài essay 10 trang chỉ toàn chữ hay có kèm hình ảnh,, phụ lục?
Sáng nay đứa nào gọi dt cho tao?915.....?
Bố tao đi họp về bảo nhìn cô Thúy là biết ko có kn, ko có khả năng chống chọi vs bọn mình! Xong bổ tao bảo tao cố gắng chịu đựng, chống đối cô cũng vừa vừa thôi, viết bản kiểm điểm thì dc, chứ đừng để bị gọi Ph!
Càng ngày càng yêu bố!

----------

đưa nào nhắn hộ tao cho con shit là tao chưa nhận dc e-mail của nó đau! Thankz bọn mày!

HAHA :)), ba tao bảo bà này trẻ mà trông ghê quá con :))
1 là cô Oanh vẫn dạy E (con Liên cấm tuyên truyền linh tinh)
2 là ko có luật nào cho fép gv đc tăng tiết cả, chúng mày ăn nói linh tinh, làm các bạn khác hoang mang chết cả bây giờ :))
3 là việc tăng thời lượng ý là các em ko nên coi nhẹ C, thiên vị E hay ngược lại, phải cố trau dồi thêm
Lớp có góp ý là bà Thúy, ông Phức, ôgn Tin dạy nhanh quá
Tin trừu tượng, khó hiểu
Trung thì mong cô dạy chậm lại cho bà con theo với
hết
đồn vớ vẩn :))

Shin ơi! Mày đúng là ko bít gì! Ai bảo mày ko được tăng tiết? Hôm nay Thúy lao shi gọi Diệp ra bảo là sẽ xin trường cho tăng tiết! May mà con Diệp nó kêu là cô nên hỏi ý kiến các bạn đã, ko thì khi chúng mày bít-> mọi sự đã rồi!:))

Ko việc gì pahỉ thế
Nếu tr đồng ý cho bà ý tăng tiết là tr phạm luật nhá
Tố cáo :)) :))
cÒN MƠ Ý

Được! Hum nay sẽ mặc áo đen! Hum wa Thúy gọi Diệp ra, cũng nói bóng gió là tăng tiết đấy, thế nhưng mà trình ko đủ để bật lớp mình, nên đành gác lại. Với lại cô iu quý cũng định lật đổ ghế bí thư của duy, nhưng vì sức mạnh của lớp cản bước nên cô đành cho hội ý. Với lại cô còn bảo học 2 tiết Trung vào thúw 4 , ko học thứ 5 nữa, vid học thứ 5 lớp mình hay đi muộn, trốn tiết.... Hix! Thảm! Uy quyền tân chủ nhiệm!

Hôm qua mẹ đi họp về, chỉ sợ bị cho lên thớt, nào là môn Tin 5,0 lên 6,5; Td thì 7,9 (cái này thì đúng là nhục thật!);Hóa 8,3... Thế mà rồi mẹ còn cười phớ lớ, bảo chứ, thôi thì mấy môn đấy cứ đủ điểm giỏi là được rồi! WOW, cả đời con chưa bao giờ nghe mẹ nói một câu mát lòng mát dạ thế! Sướng chảy máu mũi!
Nói chung là tình hình học kỳ II cũng không đến mức bi đát lắm đâu mà sao cả nhà cứ rối hết cả lên thế nhỉ?

:)) Con Hằng dạo này làm sao ,nghỉ có 2 ngay mà ko biết chảy máu mũi bao nhiêu lần.:)) :))
Thuy lao shi chủ nhiệm thật roài. Những tháng ngày bi đát bắt đầu.1 phút tưởng niệm bắt đầu:| . Oai vãi ah vừa vào trường đã đc chủ nhiệm luôn .
Mà bọn mày ơi có khi lao shi trẻ dễ dãi cái vụ thăm quan hơn đòng ý cho lớp mình đi 2 ngày thì sao:> . Hope so!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên