Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Thôi đi bố Dũng ơi! À, SN toa, tặng quà tao đi Dũng! :x
Cả nhà thấy chữ kí mới của em ntn?
Học GDCD chưa? Oải quá!

mọi người ơi, hôm nay được học tiết chủ nhiệm mới đầu tiên, chuẩn bị áo quan chưa?

Tao thì ko có áo quan, tao là ng` tốt, đc lên thiên đàng mà, chuẩn bị cánh thiên thần roài!:))

Đem ảnh sex của thằng HD đi tuyên truyền đến tận topic từng lớp hả trời 8-}

Ko, mà là để cho các bạn ý biết hot boy khóa mình là ai thôi ko kẻo ngất :))

Ha, hôm nay ngày đầu tiên tao chuyển buổi lớp cô Lan Anh sang tối Thứ 4
Thật vinh dự khi đúng hôm nay cũng là ngày mà bà người Canada đến giao lưu
Sướng vãi :))
Công nhận bà ý vui tính gấp tỉ lần lão Chichester hồi trước :D
Nhưng rất cú là bọn mày (Liên, Shit, Kim, Thư) ăn mảnh mà ko mời bọn tao nhá (Trà, Gấu, Rùa và tao)[-(

http://webjay.org/by/flashny/flashgospel#4779174
Thái Hà vào đây gấp, chôm bên YAN đó, bà là mod box Delta vứt cho tui bài Never fades away nữa đi :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

tao có ăn mảnh đâu mày, tao ăn tận 4 đứa, thế mà là ăn mảnh à?
mà sao mọi người đi đâu hết rồi, chờ dài cổ...

tao de nghi may xoa anh cua ban HD di
nhin tom qua...xau ca box lop minh

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhìn thằng Hoàng Dũng ko mún ăn uống gì ữa, mặc dù đang đói....
@ mọi ng`: cám ơn mọi ng` đã chúc mừng SN em! Cảm động quá! Con Hậu tặng tao cái khuyên tai hình con Thạch sùng bọn mày ạ! Kinh!
Tao đồng ý là mấy cái vote 4 hot boiz là ko chấp nhận đc! Xấu bỏ mama mà cũng làm hot! Tởm!

Eo ơi cái ảnh thằng HDũng trông mà buồn "lôn" :))
Lâu lắm mới lên HAO, vui quá :D
Chúc mừng sn Hồng Anh :D Lời chúc thay quà :D

Xôi ơi, onl từ nãy đến h mà ko post bài! Đc lắm!
Thứ 6 mời cả nhà đi ăn Sn em vào tiết 5, đấy là trong TH ông Long cho nghỉ!:)) Nếu ko thì chắc phải dời sang tuần sau, hoặc sau Tết! Hix! Ai dè SN mình gần Tết quá!
@ Shin: thnkz for ur card! Love u!
Mọi ng` ui, chữ kí và ava của em đẹp ngất ngây con gà tây đúng ko? Ng` đâu mà xinh thía cơ chứ?..... :((

TRông ảnh chồng bạn Dương mà tớ 8-}

Còn chồng bạn Thư thì đô quá.
Thi thể hình thắng chắc.:)

đúng thật!!! topic 10ce chán chết nên mới có bạn Trần Hoàng Nam vào chơi, không thì sao bạn lại vào nhẩy??!!!

Vô duyên!!!! ăn nói ba lăng nhăng thik thì về hoá 2 mà chơi !!!!
ở đây toàn trò hề!!! vào làm j hả bạn????!!!!!

hai bạn này làm gì trong topic 10 CE vậy???
mà lớp tớ nhiều bạn xinh lắm(huhu...không có mình), nếu muốn làm quen thì cứ hỏi thăm các khối buổi chiều sẽ rõ. Ví dụ mấy đứa xinh: Phương Linh, Minh Trang, Shit, Dòi, Hậu,Hằng,...
@Trang: tao đã nhắn giúp mày

tớ lọc sạch rùi nhé :p thnkz chưa Trang :*

Hôm nay ngày gì mà mệt mỏi quá, học hành chả ra đâu vào với đâu cả! :(. Cố gắng còn gần 1 tuần nữa là được nghỉ rồi, ko hiểu có sống sót nổi để ăn Tết ko đây/:) .
Này hay trước hôm nghỉ cả lớp đi hội chợ Xuân đi :D

Mọi người yêu quí, nhờ các bạn Mod khóa mình mà topic lớp mình nó mới tử tế lại được
Vì vậy mọi người lên đây nhớ cảm ơn bạn Thùy Linh và bạn Trần Tuấn Anh vì vụ thanh lọc mấy bài spam đi nhá
CẢM ƠN CÁC BẠN RẤT NHIỀU :)
Hôm qua và sáng sớm nay quả thật là cực hình đối với tao bọn mày ạ
Sốt đến 39 độ, đầu đau như búa bổ, đã thế lại còn ho ko ngớt
Trong cả đêm thì thức tới 5,6 lần :(
Hix, tại sao lại bị ốm vào lúc này cơ chứ :((
Có khi chiều nay xin tiếp tục nghỉ 2 tiết Lý đầu vậy
:(
你 妈 的 谁 倒 蛋 我 们 的 班
Câu trên cho những ai thích fá hoại topic này [-x

Topic lớp mình toàn chuyện nội bộ, chúng nó ko nhoi vào đc vậy mà còn kêu
Bó tay :))

Lớp 10 CE iu wi' của tao!
Sắp đến Tết rùi, lại một năm nữa qua đi, một năm mới sắp về, tao lại già đi một tủi! :D Năm 2k5 là một năm đặc biệt với tao, từ đầu năm đến cuối năm... chuyện thi cử, chuyển trường, bạn bè chia tay, rùi iu đương... Có những lúc đầu óc tao mệt mỏi, tưởng như có thể nổ tung ra đc, hay có lúc tao cô đơn đến phát khóc... Bạn bè tao, gồm bạn cũ và cả 10 CE thân iu này, luôn ở bên tao, động viên và giúp đỡ tao.... Ko hỉu từ bao h, cái cụm từ "lớp chúng mình" vang lên trong tao quá đỗi thân thương và gắn bó. Đây là lần đầu tiên tao học ở 1 tập thể lớp đoàn kết và tuyệt vời đến vậy.... Mọi ng` đều như bạn thân của tao, là một phần cuộc sống của tao... Mỗi khi ở nhà, tao lại mong đến trg`, tất nhiên ko phải để gặp Cùi, mà là để gặp để chơi, để cãi nhau với bọn mày.... Thật sự tao iu bọn mày mất rùi. Khi mỗi ngày toa đến trg` là mỗi ngày tao có thêm những kỉ niệm tốt đẹp với lớp mình.... Tao iu bọn mày. Lúc tao điên điên, làm bọn mày bực tức hay ức chế, cho tao xin lỗi và nếu còn l;ặp lại thì cứ nói thẳng với tao nhá... Tao mún là ng` bạn tốt và mún làm bạn của bọn mày.... 4ever...
Happy New Year...

Bọn mày đừng đọc, xấu hổ quá!
Hum wa thấy cái khuyên tai con Trym tặng cứ ghê ghê... Đêm qua mơ thấy thạch sùng....:((

Chỉnh sửa lần cuối:

Oai, mày làm bọn tao xúc động quá :(
Trc hôm chia tay trc tết, tao cũng cho 1 bài khấn cuối năm vào đây xem sao
Trình độ Văn của tao ko bằng con Shit
Nhưng hứa với bọn mày công bố vài cảm xúc mà trc đây tao chưa từng nói ra về chúng mày
Iu lớp mình :x

Shit ơi chuối củ quá mày ạ nhưng rất hay, nghe xúc động quá. Chẳng bù cho tao muốn viết cũng không biết lấy đâu cho ra chữ để mà viết.

Mày đc 3 sao rùi à? Nhanh khủng khiếp!:((
Tao iu bọn mày lém! Nói ra nghe ngu ngu nhưng thực sự là 10 CE như gia đình thứ 2 của toa vậy! Nghĩ đến lúc bọn mình chia tay là tao lại mún cry... Xa xôi quá.... Thời gian trôi nhanh mà.... Mong rằng 10 CE vẫn mãi nguyên như thế này... 20 năm sau.... 20 năm sau nữa... mãi tuyệt vời như thế.... Tao iu chúng mày, iu bằng cả trái tim....:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên