Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Mày điên à, nếu mày dùng thế thì con 50 nó bị treo account mất
Mà sao mày ko đăng nhập đc,đã kích hoat tài khoản trong email chưa ???????

rồi nhưng kq là thế này đây!!!!!!!!!!

ATTENTION PLZ :Bạn Bùi Quang Lý 2 đã lên HAO và ko hiểu sao cái tên của bạn ý lại có mấy cái chữ xxxx Trần Bùi Quang xxxx quả này đời con Liên fù du rồi
:))

Trang ui, bà bảo là presentation nộp vào thứ 3 là thứ 3 nào, đừng nói là tuần sau nhé:| .
@Hằng: tin mới, nghe xong đừng vui mừng đến chết nhé. Cả 5 đứa lớp mình đều được nhận bạn Hàn Quốc về nhà. Hy vọng ko có gì thay đổi:(( Nghe tin này mừng phát điện:)) :)) Sáng nay ngồi xem live concert 99 của H.O.T mà khóc suốt -> cứ như bị hâm vậy:(( :))

Chúc mừng các bạn iu :x
T3 tuần sau đó Phanh ạ
Haizzzzzzzzzz

Thế thì chết rồi còn đâu. Chưa có cái gì trong tay cả thì làm sao, ngày mai còn đi suốt nữa chứ:(( . Tin nhận lúc nào thế hả Trang?

5 đứa lớp mình đều được nhận bạn Hàn Quốc về nhà. Hy vọng ko có gì thay đổi

:(( Thế cuối cùng mấy hs Hàn Quốc vào hết lớp em rồi à....:(( Hum trc cô Oanh cũng hỏi lớp chị có đứa con trai nào nhà có thể cho bạn HQ về ở đc ko mà ko có. Mình xung phong cho các bạn đến ở thì ko đc. Ôi đời thật là oan nghiệt. Sao tôi lại là con gái :(

hôm thứ 6 gặp ccô, mà mai check lại đi, lúc đó Trang ko nhớ rõ lắm

may mà có bạn Phương "yêu quý" cho tao mượn acc, mà có lẽ tao dùng acc này luôn (hehe) vì con 50 có dùng đâu!! nhẩy!!??
@Kim:sao lại không dùng mày đang mơ ngủ đấy ah
]hôm nay 50 thật mới xuất hiện, mọi hôm toàn là 50 giả.

Chỉnh sửa lần cuối:

THANKSSSSSSSSSSSSS trời đất ơi,
@P.Anh: Hằng đang chảy máu mũi đây P.Anh ơi!:(( Sướng wá, phát khóc đây. Cứ kiểu này chắc chết vì mất máu mũi quá (Nói cho giống Hajime thôi mà!)
@50: Thế mày là thằng Cường chứ không phải con 50 ah? Sao lại dùng chung nick thế? Mày định cướp 50 từ tay thằng Dũng ah?:eek: Thế là lớp mình có xì căng đan mới rồi! :)) :)) :))
@cả nhà: Hôm nay Hằng cười đến mức ngày mai không ngậm nổi mồm lại mất! Sướng quá!
@sis Loan: Khối người muốn đổi chỗ làm con gái xinh như chị đấy! Bây giờ chị mà thành con trai chắc cũng có khối người đi tự tử mất thôi! :))

con điên!! mày là bạn iu quí nhất của tao thì ũng nên cho tao mượn acc chứ

----------

con điên!! mày là bạn iu quí nhất của tao thì ũng nên cho tao mượn acc chứ j mà ki bo làm mất hết tình nghĩa!!nhỉ!!!!

Hic, em xin báo là bạn KIM vs 50 chung acc, Cường hôm nọ thì chung với Dũng :(

Hằng ới ơi, phởn quá đấy :D, dù gì lớp mình thế là ngon rồi, chúc mừng cả 5 bạn nhá :D

đÂY là bài số 970 của tui, kỉ niệm ở lớp yêu bài 1000 luôn nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:

@Minh Trang: Sao Hằng tưởng cô bảo là 21 mới làm presentation cơ mà? Tổ Trang đã chuẩn bị gì chưa? Tổ Hằng thậm chí còn chưa viết cơ mà. Hằng tưởng cô bảo là thứ 2, thứ 3 tuần này mới chỉ xong bài viết thôi chứ? Chết thật, mình còn chưa động tay động chân vào đây. Có ai biết tin chính xác không thì thông báo đi!

[/Thế mày là thằng Cường chứ không phải con 50 ah? Sao lại dùng chung nick thế? Mày định cướp 50 từ tay thằng Dũng ah? Thế là lớp mình có xì căng đan mới rồi!
QUOTE]
@Minh Trang:Tao chẳng hiểu mày nói gì Trang ạ.
@10 Trung: Thật tiếc cho đứa nào không đi chơi hôm thứ 6. Vui hết chịu nổi.

cho P pon chen tý...
Con Hằng kia đưa nick của mày cho tao mau..::D:D:D:D
mà lớp CE có học sinh mới ah :(:)(( sướng

Hs mới gì đâu bà, bọn tui nhận mí thằng Hàn sang đây học và chơi 1 tuần thôi :)

Mấy thằng Hàn là tốt rùi, có đẹp zai ko :)):))
mà chúng nó sang học gì, học tiếng trung ah :eek::eek: tưởng chúng nó là dân Hàn :(:(
có đứa nào bít nick ỉn Hằng ko gửi cho tớ..
Mà mới thấy ỉn hằng lên Hao lại xuống rùi ah :|

Hằng á : linkin_mylove176
Ấy oai, học Trung qué gì, bọn tớ học còn như gà
Nói E là chủ yếu thôi +____+

Ơ bọn mày ơi thế mấy đứa HQ là thằng chứ ko phải con ah;;) . Thế này thì..........Chả biết có đẹp trai ko nhỉ:-/ :x .Biết thế mình cũng xin nhận.:)) Thôi gặp các bạn í ở lớp cũng đc.:> b-)

----------

Ơ bọn mày ơi thế mấy đứa HQ là thằng chứ ko phải con ah. Thế này thì..........Chả biết có đẹp trai ko nhỉ:-/ :x .Biết thế mình cũng xin nhận.:)) Thôi gặp các bạn í ở lớp cũng đc.:> b-)
Cài vụ presentation rút cục là thế nào đấy? Chẳng rõ ràng j cả. Tổ tao còn chả hiểu cô muốn làm kiểu j.8-}

Trang, mày nói thật không?sao biết???
lạy chúa...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên