Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

hic...11 tiết mục chia đều cho mỗi bên...tổng cộng 22 tiết mục...bắt đầu lúc 3h => định 12 h đêm về đến nhà hả???

Thôi, trống được tiết nào hay tiết ấy! Linh ơi, hôm nay ấy cũng đến trường à?

Phạm Hồng Anh đã viết:
Thôi, trống được tiết nào hay tiết ấy! Linh ơi, hôm nay ấy cũng đến trường à?
ờ xin lỗi...ở đây có 2 Linh...bạn mention đến Linh nào vầy???

3H Chiều thì nghỉ Anh chứ ko phải Toán :(, méo mặt rùi.Nhưng tình hình là các sếp tuyên truyền làm từ 3-4h, chắc cũng ăn bớt đc 1 tẹo.:)
À, mời mọi người vô chiêm ngưỡng 11 CE mặc váy :

Ảnh mới 11 Trung

Các chị trả công em quảng cáo :D

@Linh: tớ là tớ nói ấy, Đào Đức Linh! Ấy là lớp trưởng lớp Hóa?

Phạm Hồng Anh đã viết:
@Linh: tớ là tớ nói ấy, Đào Đức Linh! Ấy là lớp trưởng lớp Hóa?
dạ vâng...em Linh trưởng Hóa 2...mà hic...chiều nay phải đến trường ngồi học chứ...hỏi câu thừa thế???

Không, tớ hỏi là ấy có đến trường buổi sáng ko mà bít giao lưu lúc 15 h?

Post bài ở đâu cũng thấy bạn Đ Đ Linh, ơ thế ko về quản vườn thú à, chúng nó xổng chuồng hết bây giờ :D

Này, lớp mình được 5 sao ruồi à? VInh dự thía nhẻy? Hình như chưa lớp nào được!
Ko ngờ bài KT Văn hum trước được 7,75! Hix, chắc do mình ăn chay niệm phật!

Sướng thế hả giời ? HAnh ăn chay thật à ấy? Đi tu chăng ?

Ấy mấy điểm hở TRang? Uồi, ngày nào tớ chẳng đến chùa (trừ CN). Xin lỗi chứ tớ đang ví lớp mình với cái chùa đấy! Lớp mình là cái lớp ngoan nhất (nghĩa đen) mà tớ được học! AI cũng ngaon, cũng học giỏi, cũng chăm... khiến tớ thấy mình như hs cá biệt ấy!

Chăm cái gì, ngoan cái gì, Thô bỉ + đen tối +... nhất thì có, bọn ấy toàn chơi ở ngoài nên ko rõ nội bộ. Tình hình là sau vụ QAnh bán xôi có vật thể lạ mà nó cho là s### thì bắt đầu cuộc vui từ đây. Bây giờ cứ nghe thấy tiếng con Diệp cười như phù thủy là biết cả tổ chuẩn bị vỡ bụng rùi, ngoài ra dạo này cho biết là bạn Dũn đang suốt ngày thanh minh mình ko phải là hàng "second-hand" mà còn nguyên đai nguyên kiện :)) ( thảm nào bạn An thích), ko những thía Dũng ta còn vinh dự được làm Anh zai bạn Ly ( hôm trc bạn ý goi Anh zai ơi ăn ko nghe...ngọt lắm :) ).Rồi vô khối chuyện bỉ ổi 1 tẹo khác nữa mà chỉ có tổ 1vaf 2 bít, chắc tình hình là bên tổ 3 thích chơi ở ngoài lớp hơn nên ko có gì cả?

Chăm cái gì, ngoan cái gì, Thô bỉ + đen tối +... nhất thì có, bọn ấy toàn chơi ở ngoài nên ko rõ nội bộ. Tình hình là sau vụ QAnh bán xôi có vật thể lạ mà nó cho là s### thì bắt đầu cuộc vui từ đây. Bây giờ cứ nghe thấy tiếng con Diệp cười như phù thủy là biết cả tổ chuẩn bị vỡ bụng rùi, ngoài ra dạo này cho biết là bạn Dũn đang suốt ngày thanh minh mình ko phải là hàng "second-hand" mà còn nguyên đai nguyên kiện ( thảm nào bạn An thích), ko những thía Dũng ta còn vinh dự được làm Anh zai bạn Ly ( hôm trc bạn ý goi Anh zai ơi ăn ko nghe...ngọt lắm ).Rồi vô khối chuyện bỉ ổi 1 tẹo khác nữa mà chỉ có tổ 1vaf 2 bít, chắc tình hình là bên tổ 3 thích chơi ở ngoài lớp hơn nên ko có gì cả?
Lớp mình thố bỉ thì lớp khác là bố của thô bỉ à? Đấy là các ấy ngoan quá nên nghĩ những trò ấy là hư thoai! Ko phải tớ thik chơi ở ngoài mà là các ấy thik chơi ở trong!
@ Hậu: Avatar của tao đẹp ko mày?

3h chiều các em bùng tiết xuống cổ vũ bọn chị nhá :D..... ko có bọn chị lên đồng ca hết, ở dưới chả có ai vỗ tay...... hát xong cả lũ lại tự vỗ tay khen mình thì ngượng lắm :D

Bon chen phát
Hậu ơi tao hỏi cái bạn mà hôm nay mày chỉ cho tao tên gì thế ;;) :))

@ Nhĩ: Cái bạn xõa tóc đi qua lúc tao với mày đứng ở gần phòng bảo vệ àh? :)) Phạm Hoàng Thu Thủy lớp anh 2, nổi tiếng thế mà ko bít àh?
Hôm nay được nghỉ tiết 3 4 5 để xem văn nghệ, mình xem mà tủi thân quá! Đã thế bọn Lý 1 còn hỏi: tiết mục của lớp ấy đâu -> đau đớn thay! Mà tình hình là vụ giao lưu với lớp 11 CE mà mỗi tổ 1 tiết mục thì hơi phiền đây! Tổ nào cũng chỉ 7-> 8 người-> hơi khó làm ăn!
@Shit: ava của mày thường thôi! Thấy người ta bảo film hay là bắt chước mua DVD về xem! Giờ thấy phê chưa? Tao đã bẩu mà!

Lý Khánh Hậu đã viết:
@ Nhĩ: Cái bạn xõa tóc đi qua lúc tao với mày đứng ở gần phòng bảo vệ àh? :)) Phạm Hoàng Thu Thủy lớp anh 2, nổi tiếng thế mà ko bít àh?
Hôm nay được nghỉ tiết 3 4 5 để xem văn nghệ, mình xem mà tủi thân quá! Đã thế bọn Lý 1 còn hỏi: tiết mục của lớp ấy đâu -> đau đớn thay! Mà tình hình là vụ giao lưu với lớp 11 CE mà mỗi tổ 1 tiết mục thì hơi phiền đây! Tổ nào cũng chỉ 7-> 8 người-> hơi khó làm ăn!
@Shit: ava của mày thường thôi! Thấy người ta bảo film hay là bắt chước mua DVD về xem! Giờ thấy phê chưa? Tao đã bẩu mà!

bọn này, ko zại zai thì zại gái ....

ava thường thui :)) :))

Thằng Chick, cảnh cáo lần 1, còn vào đây câu bài thì cẩn thận mất khi nào ko hay đâu! ;))
Hôm nay lớp trưởng tuyên bố 1 câu vãi sợ: "tớ làm mất kịch bản rùi" làm con Ly tức điên ruột! Kiểu này mình phải bầu ra 1 lớp phó văn thể mỹ cho con Ly làm mới được! Bầu đứa nào nhiệt tình 1 tí chứ như lớp trưởng với bí thư thì chán lắm!
Btw, hôm nay thằng bí thư dám quát mình với con Dòi, rồi mày bít tay tao,dám quát bọn tao àh? Sai lè ra lại còn bật chính quyền! Đợi đấy!

i love u as the mouse love the rice :)):)):))

When that day I hear your voice
I have some special feeling
Let me always think I don't wanna forget you
I remember at the day
You are always on my mind
Eventhough I just can think about you
If the day in the future
This love will becoming true
I've never change my mind that I will love you forever
I don't care how fool it is
I will let my dream come true
I will tell you something I wanna let you know, I let you know