Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

hờ, bọn chị đã có kế hoạch làm giao lưu dưới cờ rùi...... nhg mà làm buổi chiều cơ...... với cả định lớp chị đơn thương độc mã làm thui :D...... nhg mừ cứ phải từ từ...... xong vụ giao lưu 2 lớp đã :*
Hơ, đâu ra mà nhiều vợ với nhiều ng iu dạo này toàn bị nói xấu thôi
hừm...... ít ra ở đây cũng 1 vợ, 1 ng` iu, 1 bồ rồi nhớ, cần kể tên ra ko??? /:)
Oài,anh Trung hot nhỉ? Khi nào cho em xem mặt với!!!!
ừ hum nào lên lớp chị mà xem..... anh nào to cao nhất lớp ý :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Em biết mặt anh Trung rồi, hầu như ngày nào chả thấy Mr này lúc tan học, đẹp trai thì ...e hèm, được cái khoản trông anh Trung như con gấu Bắc Cực ý :)). Mà cái ảnh cá nhân trong phần hồ sơ của anh Trung trông ...đen tối quá, bây giờ để tóc dài ra trông đúng là....miễn bình luận. Mà theo chị Mai nói ở trên thì anh này... đa thê quá, hình như 1 trong số đó là chị Phương xinh xắn của chúng ta ( ko bít có chị Mai ko, hôm nọ xem ảnh lớp chị ,thấy chị chụp cùng 1 người nữa mà ko bít chị là ai trong số đó.?)
MỌI NGƯỜI UI, PHẢI CÔNG NHẬN LÀ 11 CE TOÀN NAM THANH NỮ TÚ CẢ :D

lớp em cũng có bạn Mai Ngọc có kém cạnh j đâu :)) =)) :)) :))

Rồi em đã biết ý chị là gì, cái từ nhận xét của chị thẳng thắn quá chừng:)

Mọi người oai, hôm nay 11 CE làm trò hay lắm, chị Ngọc rủ lên xem kìa, vác máy ảnh đi nữa nhá . Bạn Thùy Linh lớp mình đăng ký trên HAO lâu rùi mà chỉ vào đọc bài là sao ?:( Post bài đi ấy..

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) thế hum nay các em có lên xem bọn chị làm trò ko??? :))
hum nay con gái lớp chị mặc váy :x
xin lỗi các pé vì mải chụp ảnh quá nên bọn chị quên ko xuống buôn với các bé :*
Mà theo chị Mai nói ở trên thì anh này... đa thê quá, hình như 1 trong số đó là chị Phương xinh xắn của chúng ta ( ko bít có chị Mai ko, hôm nọ xem ảnh lớp chị ,thấy chị chụp cùng 1 người nữa mà ko bít chị là ai trong số đó.?)
hừm.... chị Phương là ng` iu, chị là vợ, còn bồ thì..... bí mật Trung nhở :p
hờ hờ, chị là cái đứa đội đèn chùm trong ava bên trái kìa :D

Lớp trung sướng thế,thỉnh thoảng còn được đàn chị qua thăm,chả bù cho lớp mình :((

Khè khè. Lâu lắm rùi mới lên lại 4rum :D
Bạn Trang tích cực post bài ghê. Ặc ặc. Thô bỉ thiệt. Chẳng bù zới mình :((
Thông báo bà con hum nay là sinh nhật anh Dĩnh- chồng em :D

Em đã bảo chị Ngọc là đường lên trên gác gian nan mà... Hôm nay thấy Diệp Mario chạy về bảo thấy các chị 11 CE mặc váy, tiếc là ko đi xem kịp:D.
Con mụ Quỳnh Anh đúng là thô bỉ, hôm nay mày lịa tiếp tục tiêm nhiễm vào đầu ba cái vụ ...s### của mày rồi, lại cả thằng Dũng "tơ" nữa (từ nay gọi nó thế), rồi tổ 1 mình +thằng Xẻng sida và mấy bà tổ 2 sẽ thành lũ đen tối nhất lớp cho coi. Mấy hôm nay cả lũ cười nhìu quá đau hết cả họng, lần sau mày với thằng Dũng đừng nói toẹt ra nghe BỈ lắm nhá, lần sau lịch sự thoai :)

Oài, các chị ơi,tiết mục đồng ca của các chị có được duyệt ko vậy?Để thứ 2 bọn em còn đến cổ vũ chứ! :D

Ui các chị ơi cố lên đi, tiết mục của bọn em ko chuẩn bị kĩ,lởm quá nên bị loại rùi! Các chị cố lên để bọn em còn cổ vũ chứ!!!

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Ghép 2 cái ava, ý bạn Haong là seo???
Bà con ơi, vừa sang mấy topic CE ở mấy khóa trên, vui phết. 12 CE có anh dc 660 TOEFL ạ, đỉnh thê, rồi bên 11 CE thì chiêm ngưỡng cái ava của anh Tú ( mà theo thằng Dũng farmer là rất đẹp trai) mà thấy bái phục...
Đấy là anh Tú trường Việt Đức . Tại chị nói anh Hoàng Anh Tú làm em nhầm . Anh Tú em bảo là hot boy HHt ( xem bao 2! số tết ) =;

mấy tiết mục của lớp trung kém wa.Thấy bảo là tại lớp trưởng? làm ăn thế thì chỉ có đi đái

Bạn Thắng định khiêu chiến đấy à???
Vừa vào lớp người ta đã ăn nói mất lịch sự rồi.[-x [-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối:

Ko phải tại lớp tr, tại bí thư :(. Khốn khổ thay...Đã thế lần sau bắt chúng nó dance vậy.

khổ thật hóa ra là tại thằng duy.thế thì chết

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Em đã bảo chị Ngọc là đường lên trên gác gian nan mà... Hôm nay thấy Diệp Mario chạy về bảo thấy các chị 11 CE mặc váy, tiếc là ko đi xem kịp:D.
Con mụ Quỳnh Anh đúng là thô bỉ, hôm nay mày lịa tiếp tục tiêm nhiễm vào đầu ba cái vụ ...s### của mày rồi, lại cả thằng Dũng "tơ" nữa (từ nay gọi nó thế), rồi tổ 1 mình +thằng Xẻng sida và mấy bà tổ 2 sẽ thành lũ đen tối nhất lớp cho coi. Mấy hôm nay cả lũ cười nhìu quá đau hết cả họng, lần sau mày với thằng Dũng đừng nói toẹt ra nghe BỈ lắm nhá, lần sau lịch sự thoai :)
Hehe. Mày gọi ko đủ tên thằng Dũng rùi. Nó là Dũng tơ ăn c** cơ mà :)) :))
Tao thấy từ ý hay đấy chứ. Có BỈ lắm đâu :D Hì hì.
Muốn đến xem văn nghê thứ 2 này quá cơ :( Ko bít có anh nào đẹp zai hông nữa :D

Ấy quên. Đây là lần đầu post bài trong topic này. Chào mọi người!

----------

Thể nào anh P của mày chả đến.:D

Chỉnh sửa lần cuối:

khiếp lại còn chào hỏi nữa.

Khổ,người ta lịch sự.:)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên