Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Bạn Thắng này câu bài ghê quá ta :)) :))
Ai thuộc lịch kiểm tra tuần sau ko? Post cho tớ xem với. Tớ quên hết roài :(( :((

T3:Anh 1 tiết, Lý 1 tiết ,chắc là Tin 15'
T4:GDCD 15',Đại 1 tiết
T5:Văn 2 tiết, Hình 15'
T7:Sử 15'
nhiều phát khiếp luôn!:((

ẶC ặc. Thô bỉ quá. Địa ngục là đây :(( :((
Bà con ui khi nào lại có văn nghệ cho iem xem nhẩy? Muốn xem quá ta :D :D :D

Linh vào HAO rồi à, hehe thế thì hôm nào bảo cái Mi vào nốt để xem cái chữ ký về kaka của nó như thế nào:)) :)) .
Quỳnh Anh ơi, có văn nghệ thì sao ấy lại ngồi xem, xông vào tham gia luôn đi chứ;).
Chậc, lịch kiểm tra tuần sau đúng là dã man học thật, kiểu này ko hiểu làm ăn thế nào, lại còn cả cái núi bài tập nữa, chết mất, chết mất:(( :(( .
À, sáng mai có ai đến trường xem giao lưu Đan Mạch ko?/:)

:D tình hình là sáng mai chả hỉu văn nghệ văn gừng kỉu j mà bọn chị phải đến trường từ 6h30' sáng :( khổ ghê cơ
nào có ai mún đâu, chả qua cái tiết mục của lớp chị độc quá nên bi h bị bắt biểu diễn roài ... bọn chị nào có mún đâu :(
khổ ghê
hờ nhưng mà chuẩn bị kĩ như thía roài mà ko đc vào thì cũng phí đi :)) trời thương lại đc chọn :))
xong vụ này đến vụ giao lưu
thấy các bé kiểm tra kinh quá
thương quá cơ
bọn chị thì nhởn nhơ đến tuần sau chắc ktra cũng rào rào như mưa
chắc chỉ kịp làm giao lưu 2 lớp thoai
nói chung là dạo này cả hai lớp bắt đầu bận roài, thoai cố gắng làm sớm để còn tập trung học hành nhỉ :)

Quỳnh Anh mau thay cái hình của cậu đi. Không thì xấu mặt cả lớp. Ai lại khoe nghề chính của mình trước bàn dân thiên hạ giữa thanh thiên bạch nhật thế kia chứ!8-}
Mà cho đính chính tí chút: không phải kiểm tra hình 15' mà là 30'.
Còn vấn đề kịch cọt hay làm cái gì đó thì cho kế hoạch nhanh lên, tui còn tham gia với chứ.:) :x 0:)
Chúc mọi người một ngày mai tươi đẹp!!!!!!!!!!!!!!=D>

Trần Thùy Dung đã viết:
Quỳnh Anh mau thay cái hình của cậu đi. Không thì xấu mặt cả lớp. Ai lại khoe nghề chính của mình trước bàn dân thiên hạ giữa thanh thiên bạch nhật thế kia chứ!8-}
Mà cho đính chính tí chút: không phải kiểm tra hình 15' mà là 30'.
Còn vấn đề kịch cọt hay làm cái gì đó thì cho kế hoạch nhanh lên, tui còn tham gia với chứ.:) :x 0:)
Chúc mọi người một ngày mai tươi đẹp!!!!!!!!!!!!!!=D>
30??? còn màn kiểm tra 30' nữa hả???

lần đầu nghe thấy ktra 30'
Chả biết nó ra làm sao
Lấy hệ số 1,5 à :-?

Chỉ có Hình là KT 30' lấy điểm 15' thôi.
Hình như GDCD KT 7' thì phải ,thấy có lớp KT như thế .Chẳng hiểu kiểu gì .Đúng là phong cách Ams.:))
To Phanh:cái Mi nó có lên đấy nhưng chẳng biết viết gì nên chỉ đọc thôi.Tại hôm nay tớ bức xúc thằng Trố lớp A2 thì phải, nó sỉ nhục lớp mình nên khai bút.:D :D

Sao bà con bức xúc về h/a đại diện của em nhìu thế nhẩy? Hình ý thể hiện rõ bản chất lớp mình còn giề. :D Hơi bị độc :D

Này này thằng Trố kia, tao cảnh cáo mày, vào topic lớp tao mà dám chửi hả? Mày thì ra gì mà nói? Ở đời phải bít mình là ai chứ! Tao chưa thấy thằng nào như mày,tự nhận mình đẹp trai, hot này hot nọ-> lởm vừa thôi! Lần sau còn bén mảng vào đây câu bài tao là tao... méc mẹ mày đấy!:)) Mà mày thì giỏi hơn ai?
Các chị ơi, mai các chị biểu diễn hả? Kiểu này phải vận động chúng nó đi mua hoa để các chị biểu diễn xong bọn em còn lên tặng hoa cho rầm rộ tí nhey?
Btw,mai có bạn nào lớp mình đến trường buổi sáng ko? Đến xem còn học tập chứ nhỉ? Mà sắp giao lưu với các anh chị ý rùi, sao vẫn chưa chuẩn bị gì thế? Lại như lần trước,nước đến chân mới nhảy thì xấu hổ lắm!

Chú TRỐ làm những chuyện đó thật à ?? !! :|

hehe, thường thui trố ạ .....

hix, lớp tao còn có kiểm tra 20' cơ ( chắc là hệ số 1.4 :p )

----------

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Sao bà con bức xúc về h/a đại diện của em nhìu thế nhẩy? Hình ý thể hiện rõ bản chất lớp mình còn giề. :D Hơi bị độc :D

nhầm rồi, phải nói là " bản chất của em" :)) thô bỉ --> thông toi net

Chỉnh sửa lần cuối:

tình hình là giao lưu ĐM lúc 3h chiều chứ ko phải sáng nhé :D

mà tình hình là lớp CE ko nên chửi thằng trố, nó mới lên chức chủ nhiệm a2 đấy :))

Lê Hà Phương đã viết:

mà tình hình là lớp CE ko nên chửi thằng trố, nó mới lên chức chủ nhiệm a2 đấy :))

chai`, 3 h chieu` a` ? ke' hoach đã lên, chả nhẽ lại bỏ, thui thì sáng mai mình vẫn đến thăm anh em họ hàng ...

Lê Hà Phương đã viết:

hức...thế khối chiều có dc nghỉ lúc 3h ko wầy??? H2 kiểm tra Lý 45' vào lúc khoảng 3h => làm ồn lên nhé...khỏi ktra lun khè khè...

AI BẢO GIAO LƯU LÚC 3H THÍA??? Sao ko là lúc 4h đi. 3h là giờ Anh mà :(
Hôm qua vừa lên, quay lại thấy bài lớp mình bon chen quá . Các bạn lớp mình cứ thích làm hiệp sĩ giấu mặt, chỉ đọc ko post bài, bây giờ đông vui hơn rồi :).
Thứ hai hôm nay, tiết 1 bàn về vụ giao lưu nhá bà con :D
@Dũng : mày gọi điện tối qua làm tao tưởng bác nào :D
@QAnh bio : Rồi thì Dũng tơ, còn mày thì QAnh bỉ, thô bỉ, hay là "sh!t" :)). Lớp mình bây giờ có vài nick rồi , ngoài 2 bọn mày ra còn có Cường Sida, Thu Trang "dòi" (ko hỉu sao lại gọi thế", Hồng Anh cũng "sh!t"-->lớp mình có vẻ chuộng từ này :)).

@Trố (10 Anh 2): Tao làm bạn mày tính đến bi h là hơn 2 years, và có lúc đã làm bạn thân của mày! Trong mắttao, mày ko đến nỗi quá tệ nhưng là một đứa tinh vi tinh tướng khủng khiếp! Mày bi h đã vào Anh 2 roài! Làm lớp trưởng roài, nhưng thế có nghĩa là mày được quyền bôi bắc bạn cũ à? Taop là tao chúa ghét những thèng tinh vi! Mà những đứa ko có gì để tinh vi mà cứ tinh vi là tao khinh bỉ! Mày được học cùng những cái đầu biết nghĩ thì được hưởng sái thía thôi, mày thử sang làm lớp trưởng lớp tao xem! Nếu mọi người ko nhiệt tình thì tao đố mày tinh vi được đấy! Tao đã mệt và ức chế lắm roài, mày đừng làm toa ngứa mắt nữa!
@Hậu: Mày ui, soundtrack này: http://www.phantomoftheoperasoundtrack.com/
Cái nhạc kịch :"The phantom..." này hay quá cơ!

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
T3:Anh 1 tiết, Lý 1 tiết ,chắc là Tin 15'
T4:GDCD 15',Đại 1 tiết
T5:Văn 2 tiết, Hình 15'
T7:Sử 15'
nhiều phát khiếp luôn!:((
đã là gì với 10 Hóa 2:
Thứ 2: Lý 1 tiết
Thứ 3: Hình 1 tiết + (có thể kiểm tra lại Lý 1 tiết nếu như T2 này quá ồn ào khi giao lưu)
Thứ 4: Hóa 1 tiết + Địa 15' + Sử 15'
Thứ 5: Văn học 1 tiết
Thứ 6: phù may quá chẳng có cái gì...
Thứ 7: TLV 2 tiết....

Mọi người vào để quảng cáo lịch đấy à?
hum nay đến trường buổi sáng thì giao lưu hoãn lại buổi chiều! Ức!
Ko bít 20/10 bọn con trai có làm giề ko nhẻy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên