Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Cho con Hậu vào đó luôn đi, lăng Bác lý tưởng, có vườn cây ao cá, nhà sàn, vườn thì rộng, lại trung tâm :)) TUYỆT :))

Hỏa lò cho riêng con Hậu đi, pro quá :))
Đỡ xấu á, chả có con trai lớp nào đỡ đâu +_____+

Sao mày nói thế hả Shin,ko có lòng tự hào dân tộc gì cả!
Tình hình là lớp mình sáng thứ 2 nhất định phải đến tập văn nghệ đấy nhé! Ko thì ko ra 1 cái gì cả, xấu hổ lắm! Mà tao cá là hôm đấy khối đứa ko thuộc lời đâu! Liệu mà tập cho tử tế đi! Giờ giấc thế nào tùy chúng mày thôi!

Lý Khánh Hậu đã viết:
Sao mày nói thế hả Shin,ko có lòng tự hào dân tộc gì cả!
Tình hình là lớp mình sáng thứ 2 nhất định phải đến tập văn nghệ đấy nhé! Ko thì ko ra 1 cái gì cả, xấu hổ lắm! Mà tao cá là hôm đấy khối đứa ko thuộc lời đâu! Liệu mà tập cho tử tế đi! Giờ giấc thế nào tùy chúng mày thôi!

Dạ, cho em bổ quả sung lời hot boy xinh : chúng ta đến tr sáng thứ hai, yêu cầu ít nhất các bạn thuộc điệp khúc, còn bạn nào ko thuộc thì fải cố mà thuộc :D, nhưng đến thứ ba là thuộc cả bài nhá :)>-

Giờ thì lúc 9h 30 có mặt, ok ??????????

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Dạ, cho em bổ quả sung lời hot boy xinh : chúng ta đến tr sáng thứ hai, yêu cầu ít nhất các bạn thuộc điệp khúc, còn bạn nào ko thuộc thì fải cố mà thuộc :D, nhưng đến thứ ba là thuộc cả bài nhá :)>-

Giờ thì lúc 9h 30 có mặt, ok ??????????
mày ơi tao tưởng thứ 2 là giao lưu rồi cơ mà sao lại là thứ 3
ko hiểu:-? :-? :-?
pó tay lun:) :) :)

LÙi Sang ThỨ 3 RỒi, ThỨ 2 CÓ VỤ Giao LƯu DƯỚi CỜ :)

mày ơi vụ bài tiếng anh tết dã ai làm gì chưa mà bao giờ phải nộp???

----------

Nguyễn Minh Trang đã viết:
LÙi Sang ThỨ 3 RỒi, ThỨ 2 CÓ VỤ Giao LƯu DƯỚi CỜ :)
mày ơi giao lưu dưới cờ mấy tiết, có gì hay ho ko hả mày

Trần Thu Phương đã viết:
mày ơi vụ bài tiếng anh tết dã ai làm gì chưa mà bao giờ phải nộp???

----------

TAO chưa xong, xin cô đi bọn mày, tập văn nghệ :D

mày ơi giao lưu dưới cờ mấy tiết, có gì hay ho ko hả mày
bIẾT CHẾT LIỀN, chắc làm 2 tiết:|

Ơ, thứ 2 có giao lưu dưới cờ à? Tiếc quá, chả nhẽ mình ko được xem?:(( .
Vừa mới ngủ dậy đã vào đây report lại vụ đón bạn HQ hôm qua thế nào rồi:D.
Chậc, hôm qua rời nhà từ lúc 9h lên đấy mất có hơn nửa tiếng nhưng đứng đợi thì phải nói là mốc meo cả mặt. Lâu ơi là lâu, các thầy cô cũng mãi sau mới đến. Bọn A2 làm một cái băng rôn chào mừng, cả lũ đang định căng ra thì một ông bảo vệ sân bay ở đâu đi ra bảo ko cho căng:| . Thậm chí viết hẳn tiếng Việt trên đó rồi cũng ko cho căng bắt phải đi xin permission thì mới được.Chậc, ở đâu ra lắm thủ tục rề rà thế ko biết[-( .
Hình như phải 11h hơn bọn nó mới ra, làm check out lâu quá -> mình mệt mà nó cũng mệt:(( . Nhưng mà lúc gặp mặt nhau thì vui lắm. Hehe về nhà Phanh là một chị năm nay hình như là 18, 19 tuổi rồi:D. Hết học kỳ này là bà ý lên đại học. Nhưng trông cũng như tụi mình thôi. Tin vui cho Trang là Jin cũng là fan của Shinhwa:)) :)) . Thế này tha hồ mà đàm đạo nhé:D. Bà ý cũng có vẻ thích H.O.T-> thích lắm:x :x
Nói chung là vụ đón bạn HQ thành công -> rất vui:) . Thứ 3 tới làm giao lưu chắc vui lắm đây. Phía bọn nó hình như cũng trình diễn cái gì, mà theo như bà Jin nói cho Phanh thì là kịch câm hay có người mù gì đó. Đại loại là vậy:D.

OOOOOOOOOOOOOOOOOOO
YAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
YEHHHHHHHHHHHHHHHHH
SHINHWA CHANGJO :x :x
(H.O.T LEGEND :D)

Vui quá Phanh ui, mà sao thấy papa Trang bảo là 10h30 có chuyến bay từ Hàn Quốc sang mà, chắc bị sao đó nên mới chậm vậy :D

Sao mấy tiết giao lưu dưới cờ Phanh lại ko đc xem??? Đi đâu à :)
sis kia tên Jin, giống Jun Jin vậy bà :x

Chỉnh sửa lần cuối:

hic...bọn mày ơi, mẹ tao quyết định không cho tao đi chơi với lớp mình vì lần trước tao đi chơi về bị ốm...(bất kể là đi đâu...)
a
sang mai 9h30' đến trường à???

9H 30 ĐẾN, VÀ YÊU CẦU LÀ thuộc ít nhất là điệp khúc bài Chuột
còn tập 1 bài hát chung vs bọn Hàn

Hix, bực mình quá! Bao nhiu việc thế này!
Đã có đứa nào làm bài Anh chưa? Cho tao hỏi là phải làm bài Science hay là bài sở thix đây? Mệt quá! Chẳng hỉu gì cả!
Bọn tổ tao lại còn chưa làm câu đối cho Thúy lao shi nữa chứ! Chẳng thấy con Dòi làm, cũng chẳng thấy phân công gì, gọi điện nhắc nó thì nó cứ uh uh cho qua chiện, bít là bận đi chơi với bọn Hàn Quốc rùi, nhưng liệu Thúy lao shi có thông cảm cho ko??? Lo quá đi!

ỨC CHẾ +_____+, chúng mày đứa nào cũng có tư tưởng nghỉ thế này, việc chung của cả lớp thì cố đi +________+

@Hậu : tao cũng giống mày thôi

Văn nghệ thì phải đi thôi! Ko đi ko được! Đứa nào ko đi phải nộp 10k vào quỹ lớp hoặc là mách chủ nhiệm nhá!
Có đứa nào làm câu đối rồi cho tao hỏi làm ở đâu? Có phải tìm sẵn câu đối ko? Người ta có vít chữ giản thể ko??

mày nói xấu gì mẹ đấy hả con? Mẹ nhờ con 50 rồi mà, tổ 4 có thì mình cũng có! Mẹ sẽ chi toàn bộ tiền nhé!
Mày ơi mai tập văn nghệ sao ko đứa nào báo cho tao?

Nguyễn Thu Trang đã viết:
mày nói xấu gì mẹ đấy hả con? Mẹ nhờ con 50 rồi mà, tổ 4 có thì mình cũng có! Mẹ sẽ chi toàn bộ tiền nhé!
Mày ơi mai tập văn nghệ sao ko đứa nào báo cho tao?

Con Hậu ko báo à +______________+
hix
9h 30 đến tr
Mày đi vs các chị Hàn nên 10 h có mặt
Đằng nào cũng gặp mà

Nguyễn Thu Trang đã viết:
mày nói xấu gì mẹ đấy hả con? Mẹ nhờ con 50 rồi mà, tổ 4 có thì mình cũng có! Mẹ sẽ chi toàn bộ tiền nhé!QUOTE]
mày ơi sao lại nhờ tao ,tổ tao còn chưa có nữa là làm cho cả tổ mày, hôm trước tao dã hứa với hẹn gì với mày đâu. Con này hay nhẩy.Nhưng nếu đươc tao sẽ cố gắng giúp tổ mày.;;) ;;) ;;) ;;) :)) :))

Mày chả bảo với tao là nếu mày tìm dc chỗ thì sẽ nhờ viết luôn 2 câu mà! Đằng nào mày cũng mất công mua, làm hộ cho tao luôn!

Chẹp chẹp. Hôm này mấy em cấp 2 làm cũng đc nhưng vì mình ko có hứng thú với trẻ em nên cũng ko thấy hay lém :D
Vụ văn nghệ mai có phải đến sớm tập lại ko hả bọn mày ??
Mai lại còn kt 15' Lý nữa chứ. Chẳng hỉu kt phần gì cả :( Nói năng chẳng rõ ràng gì hết trơn :(

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Chẹp chẹp. Hôm này mấy em cấp 2 làm cũng đc nhưng vì mình ko có hứng thú với trẻ em nên cũng ko thấy hay lém :D
Vụ văn nghệ mai có phải đến sớm tập lại ko hả bọn mày ??
Mai lại còn kt 15' Lý nữa chứ. Chẳng hỉu kt phần gì cả :( Nói năng chẳng rõ ràng gì hết trơn :(

Phần lực song song rồi cái bài trc đó nữa ý :D
Đợi tao kiếm link cho cả nhà nghe lại bài HEAL rồi buôn tiếp nào :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên