Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Chúng mày cứ rách việc, đi đâu chẳng dc, miễn là có cả lớp đi với nhau là dc rồi! Tao nhất trí đi Tam Đảo hoặc Mai Châu!

Uh, tao cũng ok hết, còn ý chúng nó cơ
Mà tao quyết định hát Stick with u, ai hát cùng ko :(

mày ơi, đi Mai Châu đi, đừng đi Tam Đảo
tao không nghe được bài này...hic...

Tối nay lớp mình mấy đứa đi đón bọn Hàn đây, chả biết có ai … :D ko :D
Vụ hát hò sao đây, chúng mày để bài Chuột thế à, chưa ghép nhạc, nhiều đứa chưa thuộc 
Hix, nước đến chân mới nhảy thế này, tao đến chết mất +____+

@DƯƠNG : TÊN DƯƠNG ĐÃ ĐƯỢC KÍCH HOẠT, POST BÀI ĐI :D

----------

Hôm nay con GẤU phát hiện ra có đứa tên NGUYỄN HÀ MY khai báo là nó học lớp TRUNG-ANH 0508:
http://www.hn-ams.org/forum/member.php?u=17692

nó post bài bên topic Việt Đức trên HAO như saU:

em cũng thích học VD lắm nhg mà mẹ em ko cho. sợ em đú . nên em vô ams . cũng tạm đc.

:)), ĐỌC MÀ ĐIÊN QUÁ, CON NÀO ĐÂY ????

có một con thần kinh bảo là nó học lớp mình bọn mày ạ.....tên là Nguyễn Hà My...

Lại Thùy Liên đã viết:
có một con thần kinh bảo là nó học lớp mình bọn mày ạ.....tên là Nguyễn Hà My...

Và cái bạn ý đã bị bạn Liên cho 1 câu rõ hay :))
tên bạn ý là hamy_xinh :))

Cái gì Nguyễn Hà My?:eek: Con này chắc thấy lớp sang bắt quàng làm họ rồi!!!!!![-x :D. Phải xem thế nào chứ sao lại có thể ăn nói như vậy được?;;)

Con mei ren có account riêng roài nhỉ. :-? Thỉnh thoảng vẫn thấy lên.
Mà sao cái con này nó biết lớp mình có đứa tên Hà My nhẩy.:-/ Hay cái con bạn Mai Ngọc hôm vào lớp mình học Hải.:-/ Đc cái lấy tên hamy_xinh thì giông giống Mei lớp mình.:)) Ai tên này cũng thế hả chúng mày.:> :))
Uí giời!!!!!!!!:)) :)) :))
Lớp mình phát huy tinh thần tự hào dân tộc của cô Địa chiều nay roài.:> b-) :))
@TTLiên::D:))nick mày là jề?

Chỉnh sửa lần cuối:

Hoàng Phương Anh đã viết:
Cái gì Nguyễn Hà My?:eek: Con này chắc thấy lớp sang bắt quàng làm họ rồi!!!!!![-x :D. Phải xem thế nào chứ sao lại có thể ăn nói như vậy được?;;)

Uả, các bạn Korean đâu Phanh, đón rồi à, kể đi ;)

@Gấu : ttliên là cái giè. mà sao mày đánh cứ lùi lề bùn cười quá :))
@ALL : tao ko vào đc YM :((

Nguyễn Minh Trang đã viết:
@ALL : tao ko vào đc YM :((
ơ tao từ chiều cũng thế. Máy tính nhà tao chảng hiểu làm sao tự nhiên chẳng ai làm gì cũng khởi động lại mấy lần rồi vào lại YM cũng ko được.:(( :(( :(( :((

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Hôm nay con GẤU phát hiện ra có đứa tên NGUYỄN HÀ MY khai báo là nó học lớp TRUNG-ANH 0508:
http://www.hn-ams.org/forum/member.php?u=17692

nó post bài bên topic Việt Đức trên HAO như saU:

em cũng thích học VD lắm nhg mà mẹ em ko cho. sợ em đú . nên em vô ams . cũng tạm đc.

:)), ĐỌC MÀ ĐIÊN QUÁ, CON NÀO ĐÂY ????
mày ơi topic Việt Đức là topic nào hả mày, với cả sao điều hành viên trường mình buồn cười vậy kích hoạt cho bon 10CE dởm, còn 10CE thật chờ méo mồm vẫn chưa được kích hoạt là sao:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

Mày hỏi thật hay ko biết đấy.;;) :> Biết nick nó thì đưa đây luôn lại còn lắm nhọt.>:)
Còn tao VIP nên bài tao HAO nó tự cho đặc biệt hơn thế.;;) :D
Đùa chứ chả biết HAO đơ hay ko nhưng nó cứ nhảy loạn hết cả lên.8-}
Hôm trước tao mất 1 h sửa chữ ký, cắt bao nhiêu mà nó cứ chơi mỗi chữ 1 dòng roài kêu chữ ký mình dài quá.8-} Bó tay.:))
Quên mất đây là bài viết thứ 88 tuy ít nhưng phát tài phát lộc.:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nó chỉ cho 8 dòng thôi :))
HAO KHÙNG :))
YM KHÙNG :((
Tao vừa nghe lại bài We are trong film người nhện hay quá :x, lâu lâu nghe lại có khí thế :D
TTliên tao thực sự ko hiểu ???
Liên : green_fog_0204

Seth (Nicolas Cages)
I would rather have had one breath of her hair, one kiss from her mouth, one touch of her hand than eternity without it. One !"

City of Angels (Thành phố thiên thần - 1998)

"Tôi thà được một lần cảm nhận mùi thơm từ mái tóc nàng, một lần được hôn đôi môi nàng, một lần được siết nhẹ đôi tay nàng còn hơn là sống bất tử mà không bao giờ có điều đó. Chỉ một lần thôi !"

"Chết thì có nhiều cách để chết chứ chết mà muốn sống lại thì không có cách nào cả!!!"

Phim : "Miền đất phúc" của TFS.

"Dù là hạt cát hay hòn sỏi thì cũng chìm dưới đáy biển mà thôi"

"Khi ta cười thì cả thế giới sẽ cười với ta ,nhưng nếu ta khóc thì chỉ có mình ta khóc mà thôi"

Phim : "Old Boy" của Hàn Quốc.

I want to do with you what springs want to do with cherry trees - In the cut (2003).

Câu nói : "Gods envy of us. They envy because we're mortal, because every moment could be the last, because everything is beautiful and we did it" (Các vị thần ghen với chúng ta vì chúng ta là người thường, vì mọi khoảnh khắc đều có thể là cuối cùng, vì mọi thứ thật đẹp và chúng ta làm ra nó"
Achilles (Brad Pitt)
Troy

Mom said the biggest problem in this universe is nobody helps each other
Mẹ nói vấn đề lớn nhất của vũ trụ này là không có ai giúp nhau hết
Anakin Skywalker trong star wars 1: The phantom menace

Girl, interrupted
Have you ever confused a dream with life? Or stolen something when you have the cash? Have you ever been blue? Or thought your train moving while sitting still? Maybe I was just crazy. Maybe it was the 60's. Or maybe I was just a girl... interrupted.

"Bạn đã bao giờ nhầm lẫn giấc mơ với cuộc sống? Hoặc như bị trộm khi bạn vẫn cầm tiền? Bạn cảm thấy buồn? Hoặc nghĩ rằng xe điện chuyển động khi vẫn đứng im. Có lẽ tôi bị điên. Có lẽ đó là thập kỉ 60. Hoặc có thể tôi là một cô gái... bị hoảng loạn

Gia
The pains that have burned me and scarred my soul, it was worth it, for having been allowed to walk where I've walked, which was to hell on earth, heaven on earth, back again, into, under, far in between, through it, and above.

"Nỗi đau đã thiêu cháy và để lại vết sẹo trong tâm hồn tôi, nó có lí lẽ của nó, để tôi được bước đi nơi tôi đã đến, là địa ngục trên mặt đất, là thiên đường trên mặt đất, quay trở lại, vào trong, ở dưới, xa xăm, xuyên qua và trên nó."

Magnolia
We might be through with the past, but the past ain't through with us.

"Chúng ta có thể quên đi quá khứ nhưng quá khứ không buông tha chúng ta."

Chasing Amy (1997)
Ben Affleck .... Holden McNeil

I know that some part of you is hesitating for a moment, and if there is a moment of hesitation, then that means you feel something too. All I ask, please, is that you just, you just not dismiss that - and try to dwell in it for just ten seconds.

Anh biết rằng một phần nào đó trong em do dự trong khoảnh khắc và nếu có khoảnh khắc ngập ngừng đó thì có nghĩa là em cũng cảm nhận một điều gì đó. Tất cả những gì anh cầu xin em là đừng gạt bỏ mà hãy nắm giữ nó dù chỉ mười giây thôi.

Monster (2003)
Charlize Theron .... Aileen

Love conquers all. Every cloud has a silver lining. Faith can move mountains. Love will always find a way. Everything happens for a reason. Where there is life, there is hope.

Tình yêu chiến thắng tất cả. Mỗi áng mây có một tia sáng. Niềm tin có thể lay chuyển núi. Tình yêu sẽ luôn tìm thấy lối đi. Tất cả mọi thứ xảy ra đều có một lí do. Nơi đâu có cuộc sống thì có niềm tin.

Hitch

Never lie, cheat, steal or drink
If you musr lie, lie in the arms of the one you love
if you must steal, steal away from bad companies
If you must cheat, cheat dead
if you must drink, drink the moments that take your breath away

The Rules of attraction (2002)

Shannyn Sossamon .... Lauren Hynde

Nobody ever knows anybody else, ever! You will never know me.

Không ai hiểu bất kì ai hết cả. Anh sẽ không bao giờ hiểu được tôi

Igby Goes Down (2002)

Kieran Culkin... Igby

If heaven is such a wonderful place then how come being crucified is such a big f*cking sacrifice?

"Nếu thiên đường là một nơi tuyệt vời như vậy thì vì sao việc bị đóng đinh là một sự hi sinh như vậy?

Snow Falling on Cedars (1999)
Ishmael Chambers (Ethan Hawke)

All I want to do is hold you, and I think that if you'll let me do that just for a few seconds, I can walk away, and never speak to you again.

Tất cả những gì anh muốn là được ôm em, và anh nghĩ rằng nếu em để anh làm việc đó dù chỉ vài giây thôi, anh có thể bỏ đi và không bao giờ nói với em một lời nào nữa.

The Elephant Man (1980)
Mẹ Merrick (Phoebe Nicholls)

Never, no, never... nothing dies. The stream flows, the wind blows, cloud fleets, the heart beats. Nothing will die.

"Không bao giờ, không, không có cái gì lụi tàn hết cả. Dòng nước chảy, cơn gió thổi, đám mây trôi, trái tim đập. Không có cái gì chết cả."

- Cái chết như thế nào nhỉ?
- Cũng giống như được sinh ra, chỉ có điều theo chiều ngược lại! (trích phim Casper)

“Tôi sẽ khóc mười lần để em cười một lần" - Chuyện tình Paris

Có mí câu trong film hay hay, post chơi :D

http://www.stuffonmycat.com/index.php?catid=14&blogid=1
VÀO ĐÂY COI ẢNH CHÓ MÈO VUI :)) ĐỂ LÀM AVA :))

Chỉnh sửa lần cuối:

bọn mày ơi...tao nghĩ chắc con đấy học Việt Đức...

Lại Thùy Liên đã viết:
bọn mày ơi...tao nghĩ chắc con đấy học Việt Đức...

Học Việt Đức sao đi chửi VĐ ??
VĂN NGHỆ SAO ĐÂY ????????????

Oài, chưa gì các bác đã bàn chiện tham quan, sướng nhey?
Chắc chắn là có đi cũng sẽ đi vào đầu tháng 3 rồ, năm ngoái lớp cũ của em cũng thế!
Còn đi đâu àh? Tam Đảo cũng chán, Mai Châu thấy bà chị kêu là buồn lắm, thế thì làm thế nào bi giờ nhey?
Em là em tùy các bác, nhưng mà tránh xa nơi rừng rú ra nhé, em sợ vắt lắm!

Tao bị vắt đốt tùm lum hồi nọ đi rừng quốc gia Ba Vì nà :(, máu ngọt :))
Đi đâu thì vui là chính, tao nghĩ quan trọng nhất là tập thể lớp thế nào thôi +___+
Tùy bọn mày
Chắc 80% đi đầu tháng 3 :D

Đi với lớp nào đây, lớp mình đông girls quá :(

Bắt buộc phải đi với lớp khác hả mày? Thế thì đi với lớp nào ĐỠ XẤU 1 TẸO nhé!
Tao thix đi Lăng Bác chúng mày ạh! Hay nhà tù Hỏa Lò đi, tao chưa đi bao giờ:))!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên