Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

:)) kinh thật :)) chị mày thấy cứ đi chơi đông đông với nhau là đc rùi :)) có j đâu mà phải bàn bạc nữa
mà Dice là chỗ nào thế em :|

Đây là bài viết số 1234 của tao :))
Chúng mày đâu òi, 9h kém 15 tập trung ở cổng Ams nhá, mùng 5 ý

Các bạn cho mình hỏi chị Thúy của các bạn dạo này thía nào rồi?

Bạn Kim Anh câu khiếp thế, tớ nói trc là câu trong CE sẽ bị del như bài của mấy bạn nam lần trc đó nhá +_______+

@ALL : MAI 9H KÉM 15 CÓ MẶT Ở CỔNG AMS ĐI CHƠI NHÁ

hic....mẹ tao bắt tao ở nahf học bài....mai tao không được đi....

:| tình hình là lại giống lớp chị hum nay rùi
đứa nào cũng bận ở nhà học với lại cúng hóa vàng :( :(( hum nay có 10 đứa đi :((
b-) nhưng nói chung cũng vui :)
mai nếu chị dậy đc thì 9h sẽ ra trường ;) :D

hic...trong lúc bọn mày đi chơi thì tao ở nahf online và không gặp ai...hic...
tao thương tao quá...nhớ để dành tiền mừng tuổi cho tao nha...hic...buồn quá

Chán wá, thế là không đi chơi được rồi!T_T
Mấy hôm trước mọi người có gọi điện cho Hằng để báo, bà Hằng có nhận được điện thoại, nhưng mà xong thì bà wên mất (Già rồi là khổ thế đấy!). Đành chịu thôi vậy, chúc mọi người đi chơi vui vẻ!

Hơ, đi chơi về chưa chúng mày? Sao ko thấy đứa nào lên tường thuật cho bọn tao nghe với!
Hum qua con 50 gọi điện đến rủ tao, nhưng mà vì 1 phần tao ko thix chương trình đi chơi lắm, 1 phần vì con Dòi con Shit ko đi, 1 phần vì tao vẫn còn ốm nên tao chẳng đi!
Thế tổng cộng có bao nhiu đứa đi thế? Đi đâu và có vui ko chúng mày???
Mai đi học rồi, lại được gặp thầy Cử và cô Thúy thân iu! Thưa cô là em đọc cái tờ bài tập của cô em ko hiểu chữ nào, có gì em ko làm cô thông cảm đấy nhé!
Chúng mày ơi tao bảo, mai xin nghỉ Thể dục cả lớp đi ăn đi, gọi là chúc mừng năm mới nhé!:D

XỜI, hôm nay Sida với Khoai có đi ko? 10h còn thấy Sida gọi điện cho tao hỏi xem tập trung ở đâu? Cuối cùng hôm nay dc mấy mống hả mày?
hôm nay tao phải đi chơi vs bọn bạn đi nuớc ngoài về ăn tết, ko thì tao dã đi vs chùng mày rồi! CHị Ngọc mừng tuổi có nhiều ko?

Bây giờ bon tao mới về mày ạ.
Hôm nay đi vui lém mỗi tội chờ nhau lâu. Đi có mỗi tao, shin, Thùy Linh, Lương, Dung, Thư,Thu, Dương, Thái Hà, chị Ngọc, thằng Dũng, thằng Cường,Hương. Đã thế lại còn về tận nhà thằng Cường xin phép mẹ nó cho nó đi. vừa đi vừa rút dần dến lúc đi uống trà sữa con mỗi 8 đứa.

Vừa về :))
Tiêu hết có 65k, rẻ quá :))
Sáng nay con Trà với Plinh bảo đi rồi lại ko đi :(
Con Kim thì ốm
Rất may là vẫn còn tao, Thư, Phương, T. Hà, Dung, Khoai, Cường, chị Ngọc, Lương, Gấu, Cảnh M Hương, Dương đi +_____+
Mà thằng Cường vip quá
Bắt bọn tao đến tận nhà +____+, sau đó đi chơi 1 tẹo 12 h trưa lại về sớm
Thằng Dũng vs Hương xem film xong cũng té :(
Nhưng với tinh thần chơi thoải mái những nhân còn lại tiếp tục ăn trưa, đi hát kara và đi ăn trà sữa :)
Cũng vui phết :D
Thôi, tao nhường fần cho con Fương tường thuật kết quả của buổi đi ăn hôm nay, vụ đi chơi 2 ngày ý
Mày nói đi 50, tao ngại type thêm quá, với cả mày đang phởn :))

Sau khi đi hát kara xong, bọn tao rủ nhau về trường với mục đích một công đôi việc là chụp ảnh sticker+ photo bài Trung. Nhưng về đến trường thì hàng photo chưa mở cửa, mấy hàng ảnh thì quá đông, theo ý kiến số đông là muốn đi ăn sau trận hát hò + ăn trưa ko đủ no. Con thư ko ăn nên đi về. Còn lại mấy đứa rủ nhau đi uống trà sữa. Ra đến Feeling Tea thì hết trân châu, lại sang hàng Sago bên đường, sau một lúc chê bai+giá cả đắt đỏ ... bọn tao vẫn quyết định ở lại. Ăn một lúc thì nảy ra kế hoach cho vụ đi thăm quan 2 ngày sắp tới. thái hà đề suất đi Tam Đảo còn tao đề suất đi Mai Châu(Hòa Bình), Shin lại bảo là đi biển, Thu bảo là đi Bắc Ninh nghe quan họ, rồi có đứa lại bảo là đi Tuần Châu, rồi đi những nơi có sông nước. Nhưng sau một hồi bàn tính và xem xét:
*Đi Mai Châu thì được ở nhà sàn(cả lớp cùng 1 nhà sàn luôn), nhảy sạp, vùng đồi núi, mát mẻ nhưng vì đường xá khá xa xôi lại vô cùng hiểm trở, nguy hiểm.
*Đi biển hay những nơi đại loại như thế thì đảm bảo phụ huynh ko cho đi vì ko đảm bảo an toàn, tân chủ nhiệm lại không thể có đủ sức để quản lí.
*Đi Bắc Ninh là bị phản đối ngay lập tức vì ko ai có thể nghe được thể loại nhạc đó.
Cuối cùng kết luận lại tốt nhất là đi Tam Đảo ở đó mát mẻ, rừng núi , nhưng cũng chưa thấy được ích lợi khác.
Nói chung là mới chỉ tóm tắt được như thế, ai có ý kiến gì thêm cứ góp ý, đây mới chỉ là kế hoạch của 8-9/30 nhân lớp 10CE
Ah quên bọn tao còn bàn nhau đi vào đầu tháng 3, có thể kết hợp với Honeymoon của cô Thúy.
Đấy bọn tao ngồi lì ở hàng trà sữa trân châu chỉ bàn được mỗi thế(tuy nhien trong lúc bàn có đôi lúc lạc đề tuy nhiên đã kịp thời trấn chỉnh)
Vấn đề này sẽ sớm đuọc lớp mang ra bàn bạc, chắc chỉ trong tuần này hoặc tuần sau.

Oài 50, mày làm cái gì đóa, tao bảo đi biển đâu, tao bảo là đừng đi đâu dính đến sông với biển mà. mày hiểu lầm òi +_____+ :((
Thế rút cuộc ý kiến tạm thời nóa là thế, mà mama tau bảo đi Tam Đảo lâu đóa, ai bảo đi 1h30 phútđến nơi, chúng mày nhầm òi +_____+

Gấu chưa dịch xong cho tớ mấy chữ còn lại trong câu kia à? Mai tớ mún nộp rùi, làm sao có kịp!!!!!!!!!:-s Mà chữ zhe chỗ gần đầu ko fải rùi, trông nó gần giống chữ kàn cơ, nó hình như là trợ từ hay sao ấy!;;) Mà sao cái máy nhà tớ cứ điên điên, cài font tiếng Trung rùi mà ko biết gõ ra sao, làm thía nào! Mà hỏi ai cũng kêu ko biết, khổ thía![-x Có ai biết chỉ bảo cho tớ với!:)>- :x Chắc cái này bác gấu biết chứ.:x
À mà tớ ko rõ về máy tính lắm, nhớ nêu rõ cách làm cụ thể!;) :* ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ơ tao tưởng lúc đầu mày bảo là đi ra biển còn gì. Có gì sai sót mày phải bỏ quá cho tao bởi vì tao làm sao mà nhớ hết được các ý kiến hôm nay bọn mày đưa ra:) :) :)

Oài mama tao bảo là tháng 3 đi TAm Đảo lạnh con ạ, chưa mát đâu :(
Ý bà con sao đây, 50 nói típ đi mày :D

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Oài mama tao bảo là tháng 3 đi TAm Đảo lạnh con ạ, chưa mát đâu :(
Ý bà con sao đây, 50 nói típ đi mày :D
Tao nghĩ là lúc đấy chỉ mát thôi chứ làm gì đén nỗi lạnh hả mày. Với cả Tam Đảo gần thật mà mày thấy mother tao bảo là nó thuộo tỉnh Vĩnh Phúc cách Hà Nội gần 90km thôi mà bọn mày nên đi thì gần bỏ xừ chắc lâu nhất chỉ 2 tiếng là tới nơi.
Tao cũng chẳng biết nõi gì nữa mày ạ, chẳng nhẽ lại ngồi kể chuyện chiều nay tiếp.

Uh, hỏi lại papa thì papa bảo đi đến đó mất từ 2h- 2h 30 phút thôi :D
Ý tao là còn địa điểm nào khác ko ý thfi mày kể coi :D

hic, con lạy con cụ..đừng đi Tam Đảo, chán lắm...lớp tao vừa đi hè vừa rồi....tao về sốt hơn 40 độ ....suýt chết.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên