Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phạm Hồng Anh
(crashzone)

"Trước lạ sau quen"! Trung-Anh 0508 sẽ gắn bó với nhau suốt 3 năm PTTH. Không biết sau này có những đổi thay gì, chúng ta sẽ đi những đâu, sẽ gặp gỡ ai, nhưng mong rằng mọi người hãy yêu thương nhau, yêu thương tập thể lớp Trung 0508 như yêu thương chính bản thân mình vậy! :x :x :x :x

Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Tớ ko phải dân CE, hi, nhìn là biết mà, nhưng cho tớ bon chen tí nhé
Chưa có ai vào ah? Tệ thật, ấy ... ôi tớ chả biết nói gì cả , hix vì ấy nói nghe văn hoa quá, tơ' cũng phải cố cho văn hoa 1 tí, nhưng mà ko có được, thông cảm ha
Nick YM của ấy là gì, mình làm quen phát nhỉ?

Hồng Anh nhà mình văn hoa quá nhỉ! Đúng là học trò cô Dung có khác! Hình như có mỗi hai chị em mình học Trung Anh thôi hay sao ý!

Hì, em j làm bài giới thiệu kinh thế, làm anh về đọc lại cái bài đầu topic lớp anh thấy buồn quá. :( ;) (xin lỗi HM trước :p)

Quay về chuyên môn cái, anh em mình bắt tay làm quen nhỉ. >:-D< :kiss2: (hê hê, tại êk thấy cái emocon nào hơn nên tạm thế vậy :)>- )
Mà tình hình nhân lực trunganh năm nay thế nào, đc mấy mống con trai thế? :-?

@em Trang: lớp anh cũng có 1 đứa tên hệt như thế, trùng hợp thật. :p

em đang cần gia sư đây! Anh có tìm dc ai dạy CE cho em ko? Luơng cao đấy, vì thầy u em biết năng khiếu của em nó hạn hẹp như thế nào mà!nhất là mấy cái chữ loằng ngoằng, em viết Tiếng Việt còn có đứa ko hiểu nữa là!

chị khuyên em nhờ ai thì nhờ đừng nhờ thằng TRung em ạ :-s

Chào mấy bé TA 0508 trước nè. Nghĩ lại thấy giống hệt ngày này năm ngoái. Box 0407 có rùi nhưng mà chẳng ai bít cả:))
@ ĐT: thông cảm đầu óc bạn không được văn hoa cho lắm:D không bằng em ý rùi:)
À, chị bảo các em< especially girls> cứ học anh Trung ý, anh ý dạy hay lắm, lại viết chữ tiếng Trung đẹp nữa;)

ầy, bít ngay mà, chưa chi Trung đã mò vô đây tí tởn rùi, cứ liệu hồn đấy b-)
các em cẩn thận với anh Trung đấy, chỉ sợ chữ thì học được ít mà những cái ko nên học thì lại tiếp thu nhiều b-) hỏng
quên mất việc chính...chúc các pé học hành giỏi giang, đoàn kết iu thương nhau nhá :*

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

@ ĐT: thông cảm đầu óc bạn không được văn hoa cho lắm không bằng em ý rùi
À, chị bảo các em< especially girls> cứ học anh Trung ý, anh ý dạy hay lắm, lại viết chữ tiếng Trung đẹp nữa

Hì, Min chỉ đc cái hiểu tớ, :* một cái cảm ơn. :))

các em cẩn thận với anh Trung đấy, chỉ sợ chữ thì học được ít mà những cái ko nên học thì lại tiếp thu nhiều hỏng
chị khuyên em nhờ ai thì nhờ đừng nhờ thằng TRung em ạ

Lượn đi để người ta còn làm việc. :))

Các em (gái) học anh đảm bảo điểm Trung toàn 8' trở lên, xuất sắc thông minh thì 9' như thường. :p :> :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Các em (gái) học anh đảm bảo điểm Trung toàn 8' trở lên, xuất sắc thông minh thì 9' như thường
:)) Trung ui, hóa ra mày giỏi thế à? Vậy mà trc h tao không bít...Kiểu này thì mày đến dạy tao nè, tao cũng dốt Trung lắm, cần j đi đâu xa ;;)
Chưa thấy bóng em zai nào vào đây nhỉ.../:)

Hê hê, mày thuộc loại ngu lâu khó đào tạo rồi, muốn đại ca chỉ điểm thì giá cả cũng phải "phải chăng" chứ. :))

Mà tao đã nói rồi, con trai trung-anh là của hiếm, mà của hiếm là của quý. ;) :p

:)) anh Trung còn chật vật mãi mới bò lên được 8 phẩy, thế mà còn đòi dạy các em??? :p

Hình như tay anh Trung có keo dính , bắt tay rồi là ko bỏ tay ra đựoc đâu
cái người với cái avatar y hệt nhau :))

anh Trung còn chật vật mãi mới bò lên được 8 phẩy, thế mà còn đòi dạy các em???

Hì, cái chính là cách huấn luyện thế nào ấy. Ko thấy bọn hlv bóng đá, tennis các thứ phần lớn đá-đánh có hay đâu mà huấn luyện vẫn vãi lúa àh. :))

thôi đi ông, cứ phải biện minh cho cái sự đen tối của mình, ai mà chả bít tỏng rồi còn cứ giả vờ, các em nó cười cho đấy :p

Hì, nói rồi, cứ lấy bụng tiểu nhân đo lòng quân tử, thật là... [-x [-x [-( [-( :-$

To Nguyễn Thu Trang ( nickname: Dòi!) : Em iu quý của chị ui! Không chỉ có 2 chị em mình học Trung đâu, dân Ams cũng nhìu phết đấy!
Sao Trung Anh 0508 ít người vào thía nhỉ? Chán we'!!!!!!!!!!! Cứ tưởng vào Trung Anh được học sáng, ai dè... phải chịu hai năm buổi chiều! hixxxxxxxx :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Nhưng thoai, học buổi chiều cũng khối trò vui!
Bây giờ mình vẫn chưa bít danh sách lớp Trung, chỉ bít được có mấy đứa Ams! Lớp mình hình như năm nay có con trai thì phải. Không bít bao giờ lớp 10 mới tập trung nhỉ?
Này, năm nay hoặc năm sau, lớp Trung tổ chức một cái dạ hội cho hành tráng chứ nhỉ, sao lại chịu thua kém các khóa trước được?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Ôi giời ơi, bà này cứ từ từ đã, khiếp quá, chưa học ngày nào đã nghĩ chuyện dạ hội rồi, mà cuối năm nay tổ chức kỉ niệm 20y mà :))
À quên, bà này post bài thì post liền vào 1 bài chứ đừng post liên tiếp 3,4 bài ngắn củn như thế nữa nhé :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

giời ơi, học buổi chiều thì chơi với ai? Chúng nó toàn học sáng cả!

thôi mặc kệ! Học chiều thì chiều chứ. Dạ hội tối thứ bảy cơ mà!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên