CE - Unique

thế thôi bạn solo đi :| Khen CE 1 câu cũng chả khen dc :| Nếu bạn có lòng thật thì cái j cũng khen dc. Ví dụ như lớp CE có cái cửa rất đẹp chẳng hạn :D Học sinh CE thật thân thiện và đáng mến... :D

thế thôi bạn solo đi :| Khen CE 1 câu cũng chả khen dc :| Nếu bạn có lòng thật thì cái j cũng khen dc. Ví dụ như lớp CE có cái cửa rất đẹp chẳng hạn :D Học sinh CE thật thân thiện và đáng mến... :D

Đấy, cậu gợi í thế có phải dễ hơn ko ?? :))
Xem nào. :-?
CE học sinh chăm ngoan + học giỏi, giáo viên hiền lành, tốt tính, yêu quý học sinh, thân thiện với đồng nghiệp. Các bạn CE thì ko chỉ giỏi học hành mà còn giỏi thể thao + văn nghệ, rất thân thiện với các lớp khác ................

nghe rất giả tạo và gần như bắt chiếc hoàn toàn lời gợi ý của tớ :)) rơi vào bẫy rồi người ơi :))

nghe câu của b Trang mìh lại nhớ tới câu chuyện " Ngôi trg` thân thiện " của mrs Oanh=))=))=))=))=))

bẫy zầm :p thế bạn có định khen nữa k? :-w
@ Lâm: Ồ, "lớp học thân thiện" của mình làm sao hot = của cô Oanh :-j

bẫy zầm :p thế bạn có định khen nữa k? :-w
@ Lâm: Ồ, "lớp học thân thiện" của mình làm sao hot = của cô Oanh :-j

Vầng, thì cậu cũng phải để tớ nghĩ chứ. :)) CE bàn ghế rất đẹp, cửa sổ, cửa ra vào đều đẹp. Sàn lát gạch cũng đẹp ....
Tạm thế đã, để tớ nghĩ tiếp

=))

trời ơi , xin chào các bạn trẻ CE và các bạn trẻ lớp E :|
sau gần 1 tháng rời xa HAO :| m thấy m đã là ng ngoài cuộc :))

Trang: cửa lớp mình năm nay sửa lại hay sao mà đẹp hả em ? Cái cửa đấy buổi đầu năm ngoái anh cho ngay câu Wo ai ni vào làm mấy đứa hỏi cái gì đấy :))B-) Ko biết bây h còn dấu tích ko :))

thế mình để bạn Khanh vào cuộc đấy :D
@ Nhân: tiếp tục đi, mình sẽ check thường xuyên xem bạn làm ăn như nào đấy :-w Mà bạn nhu nhược thế ;)) Sao bạn k tự hỏi tại sao bạn đang phải làm trò này? :| :))
@ Anh Đạt: À k ạ, cửa vẫn thế thôi :)) Em hành hạ bạn Nhân bắt bạn ý khen CE tí ý mà :">

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi , xin chào các bạn trẻ CE và các bạn trẻ lớp E :|
sau gần 1 tháng rời xa HAO :| m thấy m đã là ng ngoài cuộc :))

Mình mới thấy bạn đâu đó trong này chưa lâu mà. Làm gì đã đến 1 tháng :-?

Trang: cửa lớp mình năm nay sửa lại hay sao mà đẹp hả em ? Cái cửa đấy buổi đầu năm ngoái anh cho ngay câu Wo ai ni vào làm mấy đứa hỏi cái gì đấy :))B-) Ko biết bây h còn dấu tích ko :))

Ồ, anh Đạt, anh ko đọc đc vị à ??? =))

@Trang : vì tớ có t/c với CE ruột thịt, nhể ??? :-" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
e đoạn tuyệt vs HAO mà =; về sống ẩn dật
tuy nhiên là do hnay có đứa đe dọa tung ảnh e lên Hao nên e đã trở lại =;

cho hỏi bạn LMT có biết bạn Thùy Trang học Kim Liên ko:-/

e đoạn tuyệt vs HAO mà =; về sống ẩn dật
tuy nhiên là do hnay có đứa đe dọa tung ảnh e lên Hao nên e đã trở lại =;

Như vậy là bạn chưa dứt được nợ với bụi trần. Vậy thì chưa sống ẩn dật đc đâu. Quay lại thế gian và trả nợ đời đi. :-B

=))

Back
Bên trên