CE - Unique

Chả hiểu thổi thẻo j` ở đây cả :-??

@ bạn Thảo: bạn share free thì tớ xem liền

bạn Trang thứk khuya gần = tớ=))
Qay lại chủ đề ảnh đi;;)
Tớ moíư có qả ảnh của anh này còn chất hơn cơ;;)
hnay lag qá
mai post shong đảm bẩu các bạn CE lặn vật ra vì fê;))

u hu hu, hình như tớ thấy bạn Thảo có niềm quan tâm đặc biết đến bạn HTTrang đúng k? ;)) Có nhiều ng cũng thức rất khuya nhưng k dc onl để nói là mình cũng thức khuya mà, ví dụ là tớ đây :D:D:D

Chết thật, tình hình là tớ thấy nhiều ng` có "niềm quan tâm đặc biệt" đến mình thế này :)) :)). Phải cẩn thận mới đc :-ss. Mỗi lần "quan tâm đb" thế này thfi mình có ngày thủng ví :))

Thổi kiểu này mấy hôm nữa topic lại xịt đấy các em ạ :D

@LMTrang: tớ qan tâm tới bạn HTrang vì bạn í đang địh làm măm buốn bán vs tớ;;) Htrang nhỉ;;)
Còn đâu cậu thì tớ cũng mún qan tâm lắm mỗi tội hổng đến lượt;))

bạn HTTrang chưa j đã lo quá xa đến ngày thủng ví :)) Mình chưa mảy may nghĩ ra, bạn thật tài giỏi :))
@Thảo: Cậu đừng nói thế, chả có ai quan tâm đến tớ đâu, tất cả là phù phiếm hết, tớ chỉ mong cậu quan tâm tớ thật lòng thôi ;)) :))

Mình như les :))

hớ bạn Trang phải có đi có lại chứ:-j
bạn phải có nhg hành động thiết thựk vs tớ chứ;))
PS: ko phù phiếm đâu:-j có ng thiệt nòng mà;))

nếu cậu còn nhớ ở mấy trang trước tớ đã nguyện là vệ sỹ bảo vệ cậu khỏi những kẻ gian ác rồi còn j ;)) Quá thiết thực ý ;))
Ừ cám ơn, mong là thật lòng thật :-j

Cậu mà có lòng tốt thựk í thì ngày nào cậu cũng nhắk bạn Hoàng BPH cái vụ xiền hộ tớ:-ss
Hôm nào cũng lao hộk bơ lên CE để nhận câu trả lời là chưa có:(:)(:)((

:)) ừ mai tớ nhắc cho :))
Nhưng nếu k có thật thì sao? :)) Hay tớ cho cậu số đt bạn Hoàng để hàng ngày cậu gọi cho thật chặt nhé? ;))

Cậu mà tốt thì cậu phải gọi hộ tớ chứ:-j
Nhắc roài í chứ:((
gửi cả thông báo thu chi roài:((
a1 vs a2 đã thu đủ mà CE thì cứ gọi là:-ss

hớ
ko phải bạn Lee:-j
bạn Hoàng kia cơ:D ( ko dám gọi cái từ mà tớ hay gọi bạn í;)) )
410k cậu àh:x

bạn HTTrang chưa j đã lo quá xa đến ngày thủng ví :)) Mình chưa mảy may nghĩ ra, bạn thật tài giỏi :))
@Thảo: Cậu đừng nói thế, chả có ai quan tâm đến tớ đâu, tất cả là phù phiếm hết, tớ chỉ mong cậu quan tâm tớ thật lòng thôi ;)) :))

Mình như les :))

:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

Back
Bên trên