CE - Unique

Kaka ngồi học lyric đi, không buôn nữa! Bịa mà k đúng quy tắc ng` ta cũng biết hết. ĐI HỌC ĐI =.="! Trước lúc thi làm đc j` thì phải cố gắng làm hết, hiểu chưa? Đi học đi!

mai bắt đầu vòng sơ loại miss nhỉ... K bik tớ cóa đc đến soi k :)) Ík nhầm, đến cổ vũ các bạn k? :-?

Ớ thế thì đến làm j` :( Chả hiểu :((
K xem fần biểu diễn bọn tớ đứng ngoài nhìn các ấy àh :((

Ờh thế thì tớ đi cổ vũ các ấy
thôi bạn Khanh đi học lyric (hay cái khỉ khô j` đấy) đi nhớ... mai đến hát hỏng màh lại quên lời thì dzui \:D/

tớ chăm lắm, tớ đã học xong rồi :"> cuối cùng cũng chỉ phải học có 8 câu thôi mà :"> chỉ hát 8 câu đã hêt 1'30 :))

mai các em thi Miss tốt đẹp nhá ;) mai chị cũng đến, chắc xông vào coi 1 tí :">

Chúc bạn Khanh or bạn Quyên or bạn Yến or bạn Vy or bạn Minh Trang thành miss ams :x. Yêu mọi người
Tớ đi ngủ đây

cám ơn bạn Hoàng Thu Trang :| Bạn đã chúc điều sẽ k thành hiện thực :|

Các bạn cho CE cho mình hỏi :D Nghe nói lớp CE có 2 bạn biết múa cột :)) Bạn Yến thì mình biết rồi, còn bạn kia tên tuổi là gì mình chưa biết =)) Bạn nào giới thiệu cho mình vs =))

Gud LucK :D:D:D:D:D cố lên ế hế hế \:D/ \:D/ \:D/

----------

Các bạn cho CE cho mình hỏi :D Nghe nói lớp CE có 2 bạn biết múa cột :)) Bạn Yến thì mình biết rồi, còn bạn kia tên tuổi là gì mình chưa biết =)) Bạn nào giới thiệu cho mình vs =))

ấy ấy, chuyện này chỉ CE mới đc biết thôi :-j đừng dùng từ "múa cột" :|

Bạn Khanh với bạn Quyên hôm nay nhìn đáng yêu thế :x
Ăn mặc lại giản dị, mềnh rất có thiện cảm ;))

thằng ce nào đá bóng sáng t5 thì bùng học đê chứ để cancel à^:)^

@ Lê Trang: xièo nào còn chưa thi màh... Chưa j` đã nản ếk =.=
Xời, các bạn vào fòng thi chơm chớp mấy cái + cười duyên dáng nhẹ nhàng, ban giám khảo phê hết :)) Đỗ hết ... Thành Miss hết
màh quên, hnay sao mọi ng` kêu khoanh bừa nhìu thế? bài khó lắm àh

@ bạn Đức: xuống lớp tớ mà thưởng thức :))
mà có fải múa cột đâu =.=

@ zyn: Ờ tại mày ăn mặc xởn quá cho nên là ngưỡng mộ các bạn ăn mặc giản dị đúng k? :)) tao ăn mặc rất nà giản dị này mày :))

@ bạn Lâm: đừng xui các bạn trai ngoan hiền nhớp tớ bùng tiết chứ

ờ đau đớn thật. LỚp tớ làm j` có đủ người màh đá cơ chứ :(
Đc bạn Sẽ vs bạn Lê ík j` =.=

Back
Bên trên