CE - Unique

:|
mai tôi sẽ đi xem các cô miss làm ăn như nào :|
tình hình là bạn Khanh sau khi nói đc " tên em là Lê Mai Khanh " sẽ lăn ra cười sằng sặc rồi out =))

thực ra b vào chỉ cần nhìn BGK rồi chớp chớp mắt tí là ăn điểm ;;)

khanh:bà còn hơn cháu khối,cháu sẽ run quá mà chạy mất dép:(

đến h mình vẫn chưa thuộc lời bài hát :"> có lẽ mai mình sẽ giả ốm bỏ thi :">

lợi thế là hát tiếng nhật,nói rồi,không phải lo lời bài hát,mai có lẽ cháu nhảy với fan,vì bgk bảo phải thể hiện tài năng,kể cả 1 phút thì cắt nhạc đi,không cần phải cả bài

cháu sẽ nhờ ai đó bật và tắt hộ cái đài.:D mà hình như khối xã hội thi buổi chiều \:d/ nên có lẽ cháu sẽ không nhờ fan nữa mà nhờ 1 anh lớp khiêu vũ đã từng nhảy với cháu<:p

Lớp mình è lúc nào :))8-X: Mà ai è cổ mình đc nhờ =)) ;;) B-) Chuối thích nhảy kiểu gì ;)
kiểu hôm Tam Đảo thác loạn, Đạt, Bình, Điềm, Bò nhảy Love in this club :">:">:"> ý, xong rồi Bình làm cho quả kiểu Gimme more ấy :">:">:">

Các em mai thi Miss quyết chiến \:d/ \:d/ \:D/ <:p

khanh ơi,đêm nay cháu sẽ không ngủ được:( ,mai sẽ mọc mấy cái mụn:-< sẽ vừa chạy vừa ngủ giống như đăm săn:-<

Bình tĩnh đi, làm cái gì mà cứ nghiêm trọng hóa vấn đề thế? Cứ xác định là cố hết sức, k đc cũng chả sao, sao mà cứ nhất loạt tự đánh giá thấp bản thân thế này? Riêng điểm k tự tin đã k đủ tố chất để lọt vào vòng trong rồi :).

Tiếc là k có tg luyện cho con Kaka phần biểu diễn, còn lại thì mình nghĩ cũng k đến nỗi. Tóm lại là k việc j` phải sợ hết, fighting ok :x?

Bây h đi ngủ đi, k ngày mai lại mọc mun :)).

ko ko :(( mụn ơi :(( đừng mọc :(( ko ko :(( mình sẽ ăn no ngủ kĩ, mai đi thi thì bịa lời mà hát :x

mẹ mình hôm nay hứng chí nộp 5 cái ảnh,:-< trời ơi,bgk và btc sẽ ghét mình:( chán đời.mai sẽ hạ đường huyết vì không được ăn sáng:-< mình đã tự tin(lúc chưa đăng kí)đăng kí rồi thấy8-} :-< :(

----------

khanh ơi,mai bà có mặt lúc 7h30 đấy nhá,nếu không cháu:-w

đừng lo :)) bà tn mà còn chả lo :)) bài hát lyrics dài 1 mặt A4, thuộc có 8 câu mà vẫn đi thi đàng hoàng :))

dù gì thì cũng đến sớm bà cháu mình nhét cái gì vào bao tử kẻo hạ đường huyết thi8-} 8-} mà cháu cũng muốn đến lúc 7h30 để chuẩn bị vài thứ

7h45 kt viết mà :| phỏng vấn thì còn lâu :)) có khi chiều mới tới lượt phỏng vấn í chứ :))

thế 7 h 15 có mặt đi,cháu muốn đi ăn trước cơ:( đi với cháu nhá,chịu khó dạy sớm tí;;)

Back
Bên trên