CE - Unique

ý:d PigGie xinh tuoi dang dung nick của a họ đây:p
sao topic Ce it view vầy:((

các anh chị ơi, tình hình là bh bọn e đang học đến viết chữ, mà cô dạy thì chỉ viets lên bảng xong bọn em ngồi chép vào vở, rất là khó hiểu. K hiểu nét nào trước nét nào xong, như kiểu vẽ chữ chứ k fải là viết chữ :-s

e đang muốn đi học gia sư tiếng trung, học thêm j đó, vậy các anh chị có recommend thầy cô nào dạy gia sư tiếng trung đc k ạ ?

tuần này bọn em làm bài kt 15 mins số 1, các anh chị có nhớ nó có khó k ạ :-s

Gia sư nào chả đc em, chọn trung tâm uy tín mà nhờ là đc :D. Nét chữ mua sách ấy em, trên mạng cũng có phần mềm dạy viết trên dantiengtrung.com ấy, em tìm thử coi :D.

Cá nhân chị thấy k cần gia sư, đôi khi thấy cận kề cái trết cơ mà cuối cùng vẫn ngon lắm, k đến nỗi đâu em :D. Chăm là ok.

các anh chị ơi, tình hình là bh bọn e đang học đến viết chữ, mà cô dạy thì chỉ viets lên bảng xong bọn em ngồi chép vào vở, rất là khó hiểu. K hiểu nét nào trước nét nào xong, như kiểu vẽ chữ chứ k fải là viết chữ :-s

e đang muốn đi học gia sư tiếng trung, học thêm j đó, vậy các anh chị có recommend thầy cô nào dạy gia sư tiếng trung đc k ạ ?

tuần này bọn em làm bài kt 15 mins số 1, các anh chị có nhớ nó có khó k ạ :-s

Việt ktra thì khó đừng hỏi :-< các e cứ chuẩn bị tinh thần :-< =))
viết chữ thì chắc tháng đầu ngồi vẽ thôi :)) viết lách j :)) có mấy cái quy tắc ngay trong sách e ko nhìn thấy àh :|

tình hình là sắp đến NHAT có ai có ý tưởng j cho Clip ko :| :-s

Mình tưởng thời gian đầu cô Việt dạy viết từng nét rất kỹ cơ mà :|

Một chữ cô viết ra nửa cái bảng 8-}

Không thì cũng có quy tắc á chịu khó viết theo. Không biết thì lên hỏi cô cô cũgn sẵn sàng nói thôi mà :D.

bài 15mins số 1 nếu không nhầm thì cô đọc cho rồi ghi lại phiên âm, toàn từ dễ nhầm với nhau :-<. Còn phần sau trắc nghiệm điền từ chỗ trống thì không khó lắm :-?. Với cả một bài viết từ thì chịu khó viết đẹp vào.

a Đạt cẩn thận chứ các GV thỉnh thoảng cũng vào HAO xem xét lại thấy a fang 1 câu như thế thì... :-ss =))
àh mà a đi rồi mẹ Việt có đọc đc thì mẹ cũng chẳng làm j đc a =))

Gia sư nào chả đc em, chọn trung tâm uy tín mà nhờ là đc :D. Nét chữ mua sách ấy em, trên mạng cũng có phần mềm dạy viết trên dantiengtrung.com ấy, em tìm thử coi :D.

Cá nhân chị thấy k cần gia sư, đôi khi thấy cận kề cái trết cơ mà cuối cùng vẫn ngon lắm, k đến nỗi đâu em :D. Chăm là ok.

uh, chị đây đâu có đi học thêm học nếm j` đâu:p

có chắc chắn thi mr and miss ko để mình còn chuẩn bị chứ:-?? năm nay cws không chắn chắn kiểu gì ý:-<

có mà :| chưa có thông báo chính thức nhưng đã đọc qua bản nội dung của NHAT :| có đấy, chuẩn bị đi ;))
tình hình là chắc m ko đi vì chả có talent j :))

tưởng Lê định đi thi Mr với talent đoán số đo 3 vòng vô cùng chính xác và thủ d*m k cần dụng cụ =)

vớ vẩn a kể cho e bao h :eek: đừng tự ấy ấy xong từ bụng ta suy bụng ng` =; ;)) =))

kể r phủ nhận giả vờ ngoan ở đây à ;))
ừ cứ cho là thế đi ;)) :-j
k chấp ;)) [-x

Back
Bên trên