CE - Unique

vang chinh la chi day le kim chi :X. CHuan? girl xinh xan lai con hoc sieu joi nua chu @-). HOc joi lam yyyy

@sứa: ý cháu là các em nữ CE 0912, em nam thì cháu không quan tâm.
mình cũng đã ngó cái em đấy rồi, mọi người yên tâm, cũng không đến nỗi, trông hiền lành, ngoan ngoãn nhưng không phải type của mình và có lẽ cũng không phải của sứa( sứa toàn thích ai có khuôn mặt trông đểu<:p )

sao cái j cũng phải lôi type ra :"> ai hỏi type đâu :| ai có ý định j đâu :"> cẩn thận ng ta nghĩ cháu có tật giật mình đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao cụ sợ Lê thế? ;)) nói cái j cứ phải là chính xác chứ :">
zai CE xấu thật mà :-< buồn lắm :-< chưa nhìn thấy các e CE năm nay :-< cơ mà mong các e ý vớt vát dc tí danh tiếng cho các anh khóa trc :-<

cụ yếu ớt mỏng manh. đứng trc thằng Lê chẳng khác nào dây diều trc bão. cụ sợ lắm :(
Lê cũng đừng buồn. Ít ra Lê vẫn còn đc liệt vào hàng zai CE nam tính (cái này hiếm lắm), chứ ko có như một vài nhân vật còn lại. như Qiang chẳng hạn :))
nghe đâu zai CE năm nay cũng ko xinh xẻo j. gái thì cứ mơn mởn ra đấy :| làm cụ có đôi chút ghen tị :(

thế chú mày thích bị liệt vào loại của Qiang ko =.=
cụ bảo nam tính là thích rồi còn j. đừng tự kỉ nữa. chết đấy :(

cụ để ava cái j vậy :| khó hiểu quá =)) kiểu ava thể hiện đúng bản chất mọi khi =))

mày dám bảo cụ ngơ hả =.=
...
được...
mày...
cứ chuẩn bị đi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Trùi ui!! Lâu k vào forum mà mọi người xôn xao chuyện zai gái CE vậy!! Làm mìng hồi hộp quá ah!!
Thực ra mình cũng mắc bệnh soi dấy chứ, nhưng mình chỉ soi zai thôi, k bệnh như bạn Thu Trang đâu àh nha!! =))
@Kụ Sứa : Con vẵn k hiểu ava của cụ la a TOP hay a GD nữa kụ ạh!! :D:D

@sứa: vừa nhắc đến type mà bà đã giật nảy lên thế hả.
bao giờ cho đến ngày đi tham quan đây, tư nhiên năm nay CE không bị tước bỏ quyền đi tham quan , sướng quá8->
à đúng rồi, cháu dạo này cũng đang như bà hồi ngồi trong cafeteria( tự hiểu )<:p .Nhưng khi đoán ra rồi thì đừng có kêu cháu.;)

@Vi: mắt mày có đui ko hả. Thế mà bảo là TOP ah. GD đấy =.=
@Quyên: chuyện cafeteria thì đoán ra, nhưng cái câu đằng sau thì ko hiểu ý j :))
@Lê: cụ nói rồi, con giun xéo lắm cũng quằn :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hnay Quyên đến trg` ngồi cantin tự kỉ 10 phút xong lên lớp nhé, m biết rồi =)))))))))))))))))))))))
đùa thôi chứ ko hiểu cái cafeteria là cái j :">

Back
Bên trên