CE - Unique

@ Nana : Uh tớ cũng muốn biết dân số lớp các e thế nào chứ tình hình la khối mình ít "đại trượng fu" qá! :(:(

à thì năm nay có 11 "đại trượng fu" cơ ạ ;;)

thấy cô kể năm ngoái có 5,6 anh gì đấy thôi ạ :|

hình như năm nào lớp trưởng cũng con trai ạ = ="

năm nay bọn em học cô việt!!. cô việt có dễ tính không ạ
to linh: lớp mình có 12 bạn nam, 27 ban nữ, do hôm nay có 2 bạn nam và 1 bạn nữ nghỉ ;)

to linh: lớp mình có 12 bạn nam, 27 ban nữ, do hôm nay có 2 bạn nam và 1 bạn nữ nghỉ ;)

Uầy, 12 nam cơ hả em. :eek: A1 năm sau què quặt, A2 ko biết thế nào. :)) Có CE đc 12 thằng thì chắc là đủ quân số lập đội bóng rồi. Có tương lai đây. :))

PS : lâu mới thấy tp CE ruột thịt ngoi lên nhỉ ??? :"> Rất sr vì mình đã ko vào kéo. :">

thế bh kéo đi :)) thế a phải xuống dạy cho bọn này mấy chiêu =)) chứ thế này tự kỉ lắm :"> 12 cơ àh @-) kỉ lục mới đấy @-)

Lớp mình 28 nữ đấy bạn Phương ạ, danh sách có viết tên bổ sung 1 bạn :-<

Btw cô Việt có hiền hậu dễ thương k ạ ?

năm nay tự nhiên nhiều nữ -> ít nam
ngoại ngữ ít nam, as usual
vậy số nam đi đâu ????
bài toán hóc búa à nha =))

thế bh kéo đi :)) thế a phải xuống dạy cho bọn này mấy chiêu =)) chứ thế này tự kỉ lắm :"> 12 cơ àh @-) kỉ lục mới đấy @-)

ĐAng kéo đấy còn j`. :)) Đúng là chưa bao h thấy lớp nào khối ngữ lại lắm zai như vầy. @-)

năm nay tự nhiên nhiều nữ -> ít nam
ngoại ngữ ít nam, as usual
vậy số nam đi đâu ????
bài toán hóc búa à nha =))

đi trg khác, thế mà cũng hỏi. =))

Btw cô Việt có hiền hậu dễ thương k ạ ?

Cô Việt :-? Nói không dễ thương thì không phải mà nói là dễ thương thì cũng chưa hẳn.

Đại thể là em cứ tưởng tượng cô dạy chậm, dễ học. Đùng một phát bài kiểm tra em cảm thấy khó lòi (mà thực ra thì chị nhận ra rằng :-? chỉ lúc làm thì thấy khó, sau này học cô khác thấy kiểm tra còn khó hơn cô Việt @@~). Em rất hận và bấn loạn, ngỡ mình đã được 8/80. Sau đấy giả bài em thấy cũng không đến nỗi, cũng được tầm 7 8 điểm (/10 :p), lúc ấy tự nhiên thấy rất sung sướng... Nhưng đến cuối kỳ, em chợt nhận ra là 7 8 điểm thì vẫn có nguy cơ không được 8 phẩy, mà cô Việt thì rất strict trong chuyện điểm chác, không nhân nhượng thêm bớt quá 0.1...

Nói chung là còn tùy thời điểm sẽ có cảm nhận riêng về chuyện dễ thương hay không của cô :)). Thực ra khái niệm dễ thương cũng hơi khó nói ở chỗ, giả như cô Việt thì dạy không khó, nhưng khó có thể nói là cô "dễ thương". Còn như cô Thúy chị thấy rất dễ thương, nhưng học cô thì rất khó @@~.

Dù sao, nhìn chung học cô Việt xong sẽ thấy rất thích khoản cô dạy chậm và chắc.

Đầu năm có ngày hội anh tài, sẽ có dịp giao lưu~ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn em chưa rõ, hôm trước cô còn dẫn nhầm vào phòng của anh1 8-}. TÓm lại là kéo nhau rồng rồng đi đâu đâu áy

lớp có 12 bạn nam là n` nhấtkhối anh đấy ạ ;))

uh a nghe rồi, L1 năm nay chỉ có 10 nam :-t
sao thế đưa ra nhận xét tổng thể đi chứ, các bạn ý có đc ko? :"> ;)) có ai đẹp zai hot boy ko ;))
đùa chứ đừng bảo có thêm mấy bạn Qiang nữa thì... 8-}
12 nam năm nay Ngày hội anh tài có ng` giúp rồi >:)

nhoi tí=)
CE năm sau 12 nam cơ á:|:|:|
lớp mình giỏi lắm 11 thằng 8-}
L1 năm sau 10 thằng là sao:|:-t

các em nữ nào có khó khăn trong học tập cứ ép lích chat hoặc đến nhà a kèm cặp cho :">
ưu tiên các em mặt k mụn , chiều cao trên 1m60 và vòng 1 trên 80 :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Lý 1 mà có 10 nam đc á =.='

Trừ khi lớp có 15 đứa thì may ra =)) =)) :-j

p/s các em nào nghe theo lời dụ dỗ béo bở của anh Long Sẽ cần suy nghĩ kĩ nhá =) Anh chỉ dám khuyên 'Không nên thử, dù chỉ 1 lần' :-$ :-s =))

các e nghe a ý là tàn đời đấy :-t =))
sao nghe bảo thế :)) uh ko phải thì thôi :))

ông ơi tôi nghe thông tin tình báo 10 CE năm nay nhiều hot gơn tụ hội lứm =)
cbị sướng đi là vừa

Back
Bên trên