CE - Unique

lớp mình ế là vì có qiang my love đó
năm nay chuẩn bị học lại,vui quá

các e này, thật là,.. lớp còn có các a nữa chứ, sao lại chào mỗi các chị ko ko chào a àh? [-(

chào các e :-h :D
nchug là topic CE các a c chả ai thèm lên bao h :))
các e năm nay có tia dc bạn nào hot bôi/ hot gơn cùng lớp chưa? =P~ :X
kể đi kể đi :X chị rất hứng thú vụ này :X

Khó lắm em ơi :-<

@ bạn Quyên viết sai cái sign rồi =)) Ni jiao shen me ming zi :-j

Mìh là mìh chỉ jỏi fiên âm thôi :-j

các e học mẹ Việt thì cứ xác định trc đi các e ạh =))
mẹ Việt là con ng` cực kì liêm khiết chính trực :X các e muốn HSG thì tốt nhất nên cày tiếng TRung cẩn thận vào :))
PS là buổi đầu nên về nhà tập đọc =)) ở lớp nên đếm stt để mẹ gọi đến câu nào còn biết đg` trả lời :)) =))

viết thì bình thường, mấy buổi đầu thì vẽ chữ, đc 1-2 tuần sẽ khá hơn thành múa chữ, sau đấy thì tùy :))

tiếng Trung học khó lòi em ạ =)) điển hình là anh ko học đc nên đã phải xuất khẩu lao động sang Anh 2=))

bài đầu tiên của mình sau 1 năm trời học tập với CE thân yêu >:-D<

chào mừng các em 09-12, hi vọng các em sẽ thích môn tiếng Trung :x lớp năm nay có mấy zai nhỉ, có em nào tiềm năng tỏa sáng k ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào forum! Lâu lắm mình mới ghé forum thế này!! :D:D
Bọn mình sắp đón các e khóa mới đấy. hồi hộp quá!! :D:D

----------

Các e 09-12 cũng k nên lo lắng quá!! Dần dần rồi sẽ quen thôi mah!! Năm ngoái các a chị mới vào cũng lo phát sốt nhưng về sau mặt trơ ra rồi thì chẳng sao cả!! :)):))
Nhưng các e khóa mới học cô Việt là phải cẩn thận đấy nhé!! Cô dễ cáu lắm đấy, cô mà đã ghét thì cô cho bài ktra khó lòi luôn!! :D:D

@ Nana : Uh tớ cũng muốn biết dân số lớp các e thế nào chứ tình hình la khối mình ít "đại trượng fu" qá! :(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên