CE - Unique

Ờ thì Mai Ngọc hot! Thế cho hỏi chị ý vô trường ĐH nào rồi?

Ờ thì Mai Ngọc hot! Thế cho hỏi chị ý vô trường ĐH nào rồi?

Đầy đứa học đại học xong cũng chả làm gì được cho đời. Ít ra Mai Ngọc cống hiến một kho tàng ảnh thời trang cho các báo đấy, tính cũng khá dễ mến chứ không khó ưa như mọi người nghĩ đâu.

Hôm nay đến trường không mặc đồng phục với lại chả có biển lớp nên là mãi mò ra được lớp mình thì các em tan hội tan hè hết rồi. Xét về khía cạnh ảnh thì các em năm nay được mà :"> còn khía cạnh sự thật thì không biết.
Lớp mình năm nay con gái rơi rớt mỗi mình và Lòi, 11Trung vẫn còn Mai Phương và Nghiêm Hằng, Đạt chăm sóc cẩn thận nhé :))

Quyên mới từ Hàn về hqua thôi, đến muộn nên đứng cuối hàng. Cao cao, gầy gầy, xinh xinh, nhìn dịu dàng, hot girl 9A ngày trc :D.

Kaka thì cắt tóc đi trông k có dễ thương bằng ngày trc >"<.

Đấy lớp mình tớ mới thấy có 2 bạn nữ đấy sáng giá thôi :">.

Haz... Nếu bạn ík vừa từ Hàn Quốc về thì tớ chịu >.<
Kaka là bạn Mai Khanh ík hả
Trông bạn ík cũng đc

Ừa. Kaka là Khanh, nhưng chỉ có mình tớ gọi nó thế thôi :)). Bảo Kaka dễ thương thì đúng hơn là xinh :D. Nhưng tính nó cũng hay phết. Dạo này toàn ám quẻ tớ để lấy mấy quyển Kaze Hikaru >"<.

Chịu... Tớ vẫn chưa nc vs các bạn ík bao giờ
thêm lữa...Đa số các bạn ams tớ đều chưa lóy chuyện bh :))

Tứ từ chứ :))... Tớ cũng mới nc vs mấy bạn GV bên cạnh thôi, vì mới vào mà lại ngồi xa nên thế mà :">.

À hôm nọ lớp mình viết tên + số di động +Y!M ra làm j` thế? In ra cho mỗi đứa 1 bản hả ' '?

Quên nữa, thứ 2 này đc nghỉ buổi chiều k nhỉ 8->?

Cóa, nhưng nghỉ thì làm j`... lên đây spam à =.=
bạn Hoàng Yến om một bản toàn tên tuổi + Y!M vs số đt... bạn ík add linh tinh hết cả lên mà cũng chả bik mìh đang add ai :))
Mà chưa photo cho cả lớp j` cả >.<

Tớ chơi hết vs các bạn TV vs NSL... GV chơi vs 1 số, còn ams thì các bạn cứ lặn đi đâu hết =.=

Mà cóa cái đphuc thể dục chưa ík nhở

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua mới thấy thu tiền + vài bạn hỏi đường ra Nguyễn Khang j` đấy thôi :-??... Chắc là tuần sau có.

Còn Ams hả? Mười mấy đứa ngồi lù lù trong lớp chứ lặn đi đâu đâu :)).

Anh Hoàng khổ sở thì ra bên Nhật ký kêu ca nhá...A nh kêu vào đây làm boạn em ái ngại ghê gớm =))
Vs cả, cái lớp nhìu anh đẹp zai gallant thì phải làm gương chứ lại hĩ hĩ =))

@ Thảo: ờ thì thế nhưng các bạn chơi vs nhau, đến những h giao lưu thì các bạn tụ tập vs nhau ở đây k ai bik (hoặc có bik cũng k dám chạy đến vì số lượng đáng sợ của các bạn :)) )

Nghĩa thứ nhất thì ai cũng biết rồi đấy, còn cái thứ hai hơi bị tệ hại một chút, em cứ thoải mái tưởng tượng, nó hơi xxx đấy.
Xem ra người Pháp cũng thích chơi chữ!

QUyên đi về mọc thêm 2 cái mụn :-< thật là buồn nha :-<
hy vọng quà cho mình sẽ to :x e íh bảo chưa tiện mang đến :">

Hơ. Hóa ra mình là người đầu tiên nc với bạn Quyên kìa. Vừa đến trường bạn í lạc ngay vào Lý 1 mới chết chứ :D

~.~ Quyên trong lớp ngồi ngay bàn đầu , thật là tội nghiệp em tôi :(

Back
Bên trên