CE - Unique

haz haz
nc là nhẹ nhàg... Tớ bik rồi =))
Tớ chỉ kể cái j` tiêu biểu thôi :))

Giọng chị yêu em bik òy =))

hơ hơ. Còn cái chim lăn quay lăn lóc cái bố khỉ gì đấy là lời văn của mày. Đừng có nói năng lộn xộn. Blè
bạn TP và bạn Giao đều dùng những lời lẽ rất đẹp dành cho giọng của tao \:d/
Có mỗi mày > : P
Đúng là càng thân càng trù dập nhau thế này thì tao xách dép chạy trước :((

ớ thằng cái chim lăn quay lăn lóc là nời of bạn Phương nớ... Cái đấy tớ k dây :))
Tao có lóy j` cái giọng m` đâu =)) *trích dẫn thôi*

Bố khỉ :))

Ớ vẫn còn giữ sổ lưu bút cơ à
Tưởng chuyển nhà xong mày quăng thẳng cáh sách vở đi chứ
Thôi ít ra cũng đc 1 tin tốt lành là nó vẫn còn giữ 29 trang của mìh (bn mực + calo của chị đấy em ạ :)) )

Chị mod xinh đẹp ơi :">
Khi nào chị onl làm ơn xóa hết đống này hộ e :">
Nói lăng nhăng từ nãy h để lộ info nhiều quá :-ss < toàn tính xấu> =))

thật là, xấu hổ quá đi mất, không dám nhận hai con này là bạn (thực ra thì từ trước đến nay vẫn thế), bọn mày nhảy hết topic này đến topic kia, đc xét duyệt sau tao mà số lượng bài viết thì 8-} tăng chỉ vì đi cãi nhau8-} 8-} 8-}

@ a Huy Hoàng: gái CE năm naiz cũng đc màh

Chuẩn !
Năm nay thì anh chưa gặp em nào, nhưng lớp anh năm ngoái có mấy chị hot girl ;)) Năm kia thì có chị Mai Ngọc cực hot luôn <:p

sao ạh, gái CE các năm trc xinh lắm ạh ?

Thông thường là thế em ạ ;) Nhưng chắc các chị ấy chỉ dám nhận là xinh thôi, ko dám thêm từ "lắm" đâu :))

Con gái lớp Trung năm nay không rõ thế nào chứ các bậc tiền bối thì đáng để thiên hạ nhìn theo đó!8-X:

Bác này tia nhanh phết nhờ :)) Nhưng ko có advantages như mình B-)

Chuẩn bị có một bạn tham gia topic CE :"> ... đang chờ xét duyệt :D

èo topic CE spam đã đến trang 12 rồi cơ à, các em tung hứng kinh quá

@ Lê: tạm thời là các ấy chưa bị gì đâu nhá :))
Tốt nhất là nên học cách cẩn thận mồm miệng từ bh :))

@ Giang: xộ ôi tớ đc nhắc đến tên kìa... Vinh hạnh quớ :x

@ Zin: haz, ở A3 con zai bị bắt nạt bh ... chỉ có m` đi bắt nạt bọn nó thôi... Còn lại gái lớp mìh đa fần ngoan hiền =))

@ a Huy Hoàng: gái CE năm naiz cũng đc màh

ghê quá ghê quá, híc híc :(

mìh lại nhìn từ xa thấy xih 8-> nhìn gần rất bt :-j
hôm nào kác bạn nên sang GV chơi :-"

Ghê rợn quá :)). Mình soi mấy hnay rồi chả thấy bạn trai nào trông hay tí. Rất bth, mà toàn dặt dẹo như nào ế :">... Con gái thì có 1 bạn bên Anh 1 trông dễ thương, k xinh lắm nhưng dễ thương. Nói chung tiêu chuẩn của mình có vẻ hơi cao =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ôi, soi zai/gái đến tận trang 12, thật ngưỡng mộ các em, chả bù cho topic lớp chị :))

Back
Bên trên