CE - Unique

@Lê: chiều nay sau khi đòi xiền tôi đi mua băng + quần áo cho new comer:D

chiều nhớ tác động gv và BPH!!!

@Thảo: ECU có new comer hả em :D Đá bóng ngon ko ? =P~
Mai bọn anh chấp mấy bàn đấy em ? Lâu lắm ko đá bóng (toàn đá cái khác :)) ) nên chắc là chấp ít ít thôi, kẻo bọn anh lại còng lưng mà gỡ hòa :(:)))
@Hoàng 4`: mang đầy đủ bảo hộ tay chân đê em , ko là bị thằng Đức Bình + thằng Đạt CE nó "chém" chân đây ;))B-)
Đùa tý thôi, bọn anh hiền mà B-)>:)

8-9h mày ko đá đc đâu :| 9-10h thì có thể vì tao vs Thảo Dứa sẽ chuồn đi tí >:)

anw các a nhẹ tay hôm tới 1 tí nhé :( e từ Tết đến h chưa chạm bóng :( cẩn thận có làm sao thì khổ thân e :-<

ừh công nhận là có khá nh` ng onl suốt ngày mà ko vào HAO. :-?? thực ra spam HAO nhiều cũng chán, thỉnh thoảng có hứng mình lại làm khoảng vài chục bài rồi chuồn :))

eo ơi thỉnh thoảng á!! lại thỉnh thoảng vài chục bài :)) nghe cứ như ít lém í :D

nhưng post vào đâu chứ ? Mìh k quen biết ai k biết nói gì lói 1 câu đi ra nó bảo mìh bị điên

cứ nhảy vào lảm nhảm vài câu j đó :-?? thể nào chả có ng hưởng ứng :))

nói chung spam cũng fai có nghệ thuật nhj :p 1 khi đã du nhập đc thj kiểu j cũng số post tăng vòn vọt thoy :p

thôi mìh rút :-j ko spam ở đây nữa :)) tôn trọng các bạn CE tí ;) :))

3,300 posts :>

3,315 rồi

Bạn Nguyên vào đây là tôn trọng bmìh chứ :)). K vào topic sẽ chìm xuống trang 2 và trang 3 (nếu có trang 3)

tớ có thêy trang 3 đâu nhj?? nào cug kéo hộ các pạn CE nào :D :p ngày nghỉ mah mọi ng` ngủ hết rùi ak? :D đi đâu cũng thấy vắng tèo tèo ak!!! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy hôm ở nhà rồi chán vkl, hi vọng thứ 3 đi học đc :(
ở lớp có chuyện j vui ko các cậu? ;))
nghe đồn cta sắp tới có thể học 16 tiết Trung 1 tuần 8-} =)) @-) ^:)^

pạn Hoàng làm sao mah thứ 3 mới đi học đc???
16 tiết một tuần thj tự tử cho xog :)) học cả sag cả chiều ak :))

Back
Bên trên