CE - Unique

@Hiếp: topic lớp tao đương nhiên tao đc spam vô điều kiện chứ =)) :))
@Ngọc: tớ đc 2 thanh socola ;)) :->

pạnt Trang nói zay chắc bạn hok fai là ng độc thân hoặc là ng độc thân ko vui vẻ rùi :p :D

theo mình nghĩ thì CE có rất nhiều bạn onl đêm ngày nhưng k có hứng thú vào spam topic :( à bạn Nguyên hnay gặp mình đưa cho 10k nghe chưa? ;)) Thực ra là vay bạn ý 10k xong bây h cong đít lên trả nhưng rất kiểu làm hàng thanh cao :))

B-Shining - Come to us and shine yourself !

Bạn thích học Tiếng Anh ?
Bạn muốn luyện tập khả năng nói của mình nhưng chưa có cơ hội và môi trường?
Bạn muốn tìm hiểu về các thông tin du học và học hỏi kinh nghiệm của các cựu Amsers đã và đang du học tại nước ngoài ?

B-shining chính là lựa chọn dành cho bạn!

Với mục đích tạo dựng một môi trường luyện tập Tiếng Anh thường xuyên và có ích cho học sinh trường Ams, tổ chức Hanoi Flash thành lập B-shining club với mong muốn giúp các bạn phát triển khả năng nói Tiếng Anh của mình. Đến với B-shining, bạn sẽ tham gia những buổi meeting 2 tuần 1 lần với mỗi chủ đề khác nhau dưới hình thức tranh luận sôi nổi, các trò chơi rèn luyện kĩ năng đồng đội, thể chất..., talk shows với sự tham gia của những người nổi tiếng và các buổi party hấp dẫn!

Khác với các câu lạc bộ Tiếng Anh thông thường, B-shining không chỉ giúp bạn phát huy khả năng nói Tiếng Anh mà còn cung cấp những thông tin bổ ích về quá trình xin học bổng và làm hồ sơ du học tại các trường đại học danh tiếng ở Mĩ qua kinh nghiệm của những Amsers đã apply thành công.

Ngoài ra, tham gia B-shining còn là cơ hội để bạn luyện tập những kĩ năng bổ ích như team- working, time - managing, brain - storming......mà bạn sẽ không muốn bỏ lỡ!

Trong thời gian trước mắt,B-shining sẽ được tổ chức 2 tuần 1 lần vào các ngày chủ nhật từ 14h00 đến 16h00.

Buổi meeting đầu tiên của B-shining sẽ được tổ chức vào 14h00 -> 16h00 Chủ nhật 1/3/2009 - tại Movie Learn room - Cleverlern Center.

B-shining không đòi hỏi các thành viên mới có khả năng nói Tiếng Anh lưu loát. Chỉ cần bạn thực sự thấy hứng thú và có mong muốn đóng góp cho B-shining, hãy đến với chúng tôi!

Để tham gia B-shining, bạn hãy điền vào đơn đăng kí online tại here hoặc download tại here.
Hạn đăng kí : 25/2/2009

Để biết thêm chi tiết về B-shiningHanoi Flash, bạn có thể truy cập tại website : http://hanoiflash.com/

@ bạn Mai: Có lẽ thế, tớ cũng k biết nữa :p Hì hì

@ bạn Nguyên: CE ol thường xuyên nhưgn k spam thwongf xuyeen, chủ đề thường xuyên là "k còn gì để nói nữa à :))"

ôi vào topic CE thấy vụ đòi xiền của bạn LMT vs chàng mót làm mình nhớ tới việc bấy lâu nay;;)

bao h Ce có tiết trung vềy;;)

ko biết bây h đã tới rằm tháng giêgn chưa nhỉ:-?

Nghe gvcn CE bản trc rằm tháng giêng sẽ có xiền mà xem chừng h vẫn đang giao thừa:))

mình là mình thấy fần tử onl đêm nhiều nhất là bạn LMT;;)

:)) onl nhiều nhưng ko có chuyện j để spam thôi :))
@Thảo: bà cứ mua băng tay cho tôi đi rồi CE sẽ trả tiền ;)) :-w

@ bạn Nguyễn Thảo : bạn bean ol đêm nhiều hơn ;))
Mùh bh qua rămgf tháng giêng òi, ai bảo bạn k đi đòi :))

Hqua lớp mìh tập Thái cực Quyền đẹp v~ :))

Mời các bạn đến thăm + xem chơi :))

^ mình yêu bạn Bean vô đối vô đối của vô đối :x :x
lần sau bạn hát rủ mình xuống hát dzới ;)) Tập nhảy luôn thể :)) =)) Tớ xung phong làm Sun Ye, cho bạn một mình xử 4 cô :))

Back
Bên trên