CE - Unique

sao hnay k đến mà xem, đoạn cuối cái tiết mục tập thể có khi ông vs tôi lên :>

súng là AK47 và j j đấy :-?? k fai? 74 đâu :-j

chuk ECU mai dành chiến thắng nhá <:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:pv

mai ai đi nhớ 8h có mặt tại cổng trường nhé;). Nhớ mang tiền đi taxi;))

Mai các bạn ECU quyết thắng nhé \:D/ Quyết tâm đè bẹp T2 \:D/ ECU sẽ thắng, ECU sẽ thắng, ECU sẽ thắngggggggggggggggg \:D/ Mai cổ động viên sẽ hét hò nhiệt tình \:D/ ECU :X \:D/

bạn LMT tinh thần cheers rất tốt;))
Có gì ai đó nhắc chú Hoàng về sáng mai luôn nhé;)
@Long: cái ảnh đó hay lắm hay sao mà có tác động mạnh thế;))

@ Nam: Nhắc Hoàng nào? Về cái j cơ? :|
@ Long: Xin lỗi bạn, vì mình yêu ECU mà :"> Mới cả k có thiện cảm lắm vs T2, nên nhất định ECU sẽ thắngggggggggggggg \:D/ Tưởng lúc đầu bạn ủng hộ ECU lắm? :-/

nhắc Lê Hoàng về việc hẹn ở trường để đi taxi ấy mà, sợ chú ta chưa biết:-?

b Trag cứ đến cheer + nhảy loi choi + chửi bới om sòm như kiểu Ferguson là ECU thắng ngay ý mà:-j;)

Mai đá tốt các em nha ;)
Tinh thần phải cao hơn hôm lội ngược dòng 2-1 nhá ;)):x

Mai tớ đi cổ vũ ECU để ECU nhì bảng.ECU nhớ ở lại cổ vũ IT nhất bảng.Có như vậy thì trận rematch sẽ hay đây

tiền bối:-h
hôm đấy có 1 cheerer đến mà bây h b ý lại fắn r` a ạ:(:-<

Back
Bên trên