CE - Unique

Ừ không có tớ nên là nó xịt :))
Bh có tớ rồi nó còn xịt nữa =))

Tớ vớ đc cái #2023 =))

ừ, càng tập quân sự càng thik. Lớp mình mà đi hội thao chắc vui lắm :)) Hình như phải xem sáng mai Hóa 1 làm ăn thế nào, vớ vẩn là lớp mình vào ngay :))

bạn Tiến lớp hóa 1 (A11 GV cũ) chuyên trốn đi chơi bóng rổ, anh em có cơ đấy :))

m mong các bạn chiều nay sẽ bịa lí do nghỉ học cho m` :( vd như đau bụng hay j đó
bởi vì sau khi đi kẹp răng m` hiện h đang hết sức buồn khổ bởi dung nhan ko khác j Huyền Diệu :( chiều nay m sẽ ko đi học nữa :(

Tập QS đương nhiên là vui hơn ở trên lớp co đầu học bài rùi
Nhưng lớp mình cũng chưa sôi nổi lắm nhờ. Tớ rất thèm các lớp khác chơi xong các bạn ý rủ nhau chơi đồ cứu rất là vui =))

Mai Anh có j mà vãi lắm thế? =)) mình bây h mới vào topic nay` :"> hí hí, mình cũng đang chán vãi một số thứ =)

Nghe nói lớp tập quân sự vui lắm hả? ;;) mà thầy Lân dạo này cũng k còn hiền nữa hả ;;)

Tình hình là mình nhớ các bạn vl :p emo là lôi cái card ra đọc, đọc xong phởn =))

Hội thao là cái j? hôm trước Phúc có nói nhưng lại quên rồi :">

Tập QS đương nhiên là vui hơn ở trên lớp co đầu học bài rùi
Nhưng lớp mình cũng chưa sôi nổi lắm nhờ. Tớ rất thèm các lớp khác chơi xong các bạn ý rủ nhau chơi đồ cứu rất là vui =))

Hqua đi huấn luyện mình đã học rất nhiều trò bỉ nhân =)). Khi nào có dịp nhất định sẽ đem ra cho các bạn tha hồ áp dụng =).

Mai Anh có j mà vãi lắm thế? mình bây h mới vào topic nay` hí hí, mình cũng đang chán vãi một số thứ =)

Nghe nói lớp tập quân sự vui lắm hả? mà thầy Lân dạo này cũng k còn hiền nữa hả

Tình hình là mình nhớ các bạn vl :p emo là lôi cái card ra đọc, đọc xong phởn

Hội thao là cái j? hôm trước Phúc có nói nhưng lại quên rồi

A bạn Vũ. Học hành như nào rồi :D?

Thầy Lân vẫn cute mà :x. Hqua thầy đeo cái kính nghe bảo giống y thầy bói =)). Tiếc là tớ k ở nhà nên k chụp được ảnh cho bạn xem :)). Yêu thầy vật ra :)).

Hội thao là chọn mấy lớp tập quân sự tốt lên biểu diễn ấy mà. But chắc lớp mình ngoài việc chồi xem thì chả làm j` đâu :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
mà mấy khẩu súg là súg j:-/
tôi đoán là khẩu Enfield cả ak 74=P~:|
th khỏn cứ thik cãi ak 47:-w

Back
Bên trên