CE homies come on in \:D/

Ai có sách giải sinh với sách giải Hóa đề nghị chụp ảnh bài giải ném cho anh em cái :-<

Đùa chứ nói thế nói làm gì :-< đang cần là cần ngay bây giờ ý chứ :-<

Cứ làm đi thừa thì rút KN lần sau k làm nữa có sao đâu =))

Cô bảo ai thích thì làm sbt thôi :| mình thì ko có đam mê ham muốn nên ko làm đâu =))

Úi, lâu ko vào HAO đã có topic của các em CE 09-12 rồi à ;))
Tình hình là lớp các đồng chí có mấy boyz thế ? Có cậu nào biết đá bóng ko ? , nếu có thì đóng góp tích cực cho ECE và ECU nha ;) Lớp anh hồi lớp 10 có 4 thằng, bây h còn 1 thôi :))
Chả biết nói gì, chỉ biết chúc các em cố gắng ăn chơi hưởng lạc tích cực + hết mình vào vì lớp 10 là vui nhất đấy :));) Hồi lớp 10 anh bùng suốt có học hành gì đâu B-):-"
Các em đừng học hành như anh nha, suốt 2 năm anh chỉ biết "ni hao" rồi "zai jian" thôi :)) Tên anh còn chả nhớ cách viết :))
Có thằng nào lớp 12,11,10 mà động đến CE thì gọi anh nha, anh làm bảo kê cho ;)
Các em học cô Hương, cô Thúy hay cô Việt ? Đừng bảo học cô Việt nha, anh sợ mẹ ý lắm :))
Đồng chí nào thích liên lạc thì add nick anh nhá : cristianoronaldo_172 ( thông cảm nick khắm do lập từ hồi lớp 8 :)) )
Zai jian, ren shi ni men wo hen gao xing !!! ( anh chỉ nhớ thế thôi, có gì sai thì bỏ qua nha :)) )

Em là monitor anh ạ :">

Tình hình là có 12 thằng anh ạ, 1 thằng sắp bay >"< Bóng bánh thì ECE có team rồi, cơ mà chưa tập :-??

Gv là cô Việt đấy ạ :|

Ôi :-ss cô Việt...thế sao :-ss

Btw những bạn nào lớp mình cao dưới 160 cm nhỉ =))

Cô Việt phải cô Việt Anh ko vậy ? ;;)

btw, hôm nay đi qua CE thấy mấy bạn túm tụm 1 chỗ, trong đó có bạn Thuỳ Anh idol, ko biết có gì vui thế nhỉ ;))

trong sách toán có bài liệt kê tập hợp các bạn lớp em cao dưới 1m60 chứ sao :))

bạn thùy anh hỏi thế có ý j =))

=)))))))))))))))))) chứng tỏ chưa làm bài XDXD
Nhún em, mét mấy vầy ;;)

Cho nó đỡ tủi thân =))

ts anh cao hơn mét 6 mà =))

Cô Việt phải cô Việt Anh ko vậy ? ;;)

btw, hôm nay đi qua CE thấy mấy bạn túm tụm 1 chỗ, trong đó có bạn Thuỳ Anh idol, ko biết có gì vui thế nhỉ ;))

Bạn Quý đi qua ko chào hỏi gì à :-w
Co Việt thì liên quan gì đến cô Việt Anh =))))))))))

Back
Bên trên