CE homies come on in \:D/

Sinh nhớ làm bt + học kĩ nhé
Mình năm ngoái ăn con 2 đầu năm r` :((
Cô này bảo thủ lắm

hehe, thứ 2 mình k phải học, thứ 3 cũng k, thứ 4, thứ 5, thứ 6 và thứ 7 đều k:D sung sướng, nhưng sau đó là đau khổ

Các bạn trẻ lo mà học Sinh đê, A2 có điểm 5 rồi đấy :-ss

Có ai làm đc câu "3 lí do..." j` j` đấy chưa, thấy bảo là bài của sách nâng cao :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@thái: gặp TVXQ nhớ hôn giúp tớ :>

Không biết lúc Thái tru mỏ ra thì bọn TVXQ làm gì nhỉ :-? ??? Chạy =))=))

Riêng đoạn Sinh học gặp bà giáo già tên là gì gì ấy. Quần nhau với học sinh, hỏi vặn ghê gớm. Ư hư hư, năm nay thấy Sinh học tương lai đen tối =))=)):-<

có bạn nào đag nhắc đến nỗi buồn của mình đêy':((

Ờ tớ biết rồi :">

Học Silla thì cố mà chăm, nguyên tắc 1 là những j` cô đọc ko bao h sai, nguyên tắc 2 là không còn nguyên tắc nào khác :|

bị lên bảng r` có bị gọi tiếp k?:( Đau tim lắm :-<

Bình thường là ko, thế thì khổ chứ sướng cái jề, lo mà gỡ điểm :-<

À bà Silla. Hôm đầu tiên học Sinh. xuống phòng Sinh bẩn thỉu, thấy bà ấy dạy =)) Cả lớp liếc mắt nhìn nhau :-<

Cuối cùng ra là bà giáo già ốm nên bà ấy dạy thay :)) Nhưng mà thấy học bà giáo già này cũng ghê ghê chả kém :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
a2 hôm nay ai bị trảm đấy ;-ss Bà ý hỏi câu gì hả bạn trẻ? :-ss

câu 1: trình bày cái phần 1 trong sgk, trả lời tại sao nói tế bào là cơ quan quan trọng hay cơ bản nhất gì đấy.

câu 2: đặc điểm (phần 2 trong vở), hỏi tiếp cái gì ấy =)) yên tâm, chỉ cần học thuộc trong vở là được 8 điểm :D:D

Yeah, ít ra chúng mình còn chung cảnh ngộ :"> Phải tội xa quá :(

Lên bảg r` vẫn có thể lên tiếp , vd như bạn Hiển năm ngoái ăn con 6 xong bị tiếp phát nữa =))
BT hình như ở cuối mỗi bài hay sao í , làm ra 1 quyển riêng , nếu thu thì chỉ thu 1 ngày , k thu nộp muộn , bọn muộn sẽ phải làm cái khác
Học thuộc chỉ học vở , cần thì lôi SGK ra tham khảo . Lưu í lên bảng cấm chém gió bố láo vì Syla rất hay hỏi vặn vẹo và điểm sẽ tụt dần theo thời gian bạn còn ăn quẩy =))
Còn vì cô là GV thế hệ cũ nên cô là chân lí , cái gì cô cũng đúng , đừng cãi cố kẻo ăn quẩy =))
Chỉ cần nhớ vậy là đủ để sống qua môn Sinh =))

Back
Bên trên