CE homies come on in \:D/

rồi, để xem tình hình bạn Sơn yêu dấu có chịu im k đã:))
mà mày gọi tao là pig k sợ tao lấy mất con Mỹ Hợi của mày ah, các bạn ới, gf Lê Sơn xinh lắm=))

Con Mỹ Hợi tôi nhường cho ông luôn, tôi tuy quý nó nhưng tôi với nó vướng vào nhiều chuyện lắm (ko liên quan đển tình cảm nhưng có liên quan đến $ => disastrous), nhưng nói chung tôi với nó cũng là bạn được.

P.S. Tôi chẳng nhớ tôi có scandal gì không, ông thích thì tôi kể cho cả HAO cùng nghe ;))

Chết nhỉ, bạn Thái xuất hiện làm bạn Sờ đứt hết cả dép rồi, đáng thương thế =))

Bạn Thái cứ tích cực dìm hàng đê :-j không phải lo đâu :-j

to sơn: love gonna get you down \:D/ =)))
to thái: có ảnh ót j k ;)) =))

Thích ảnh thì chiều (Mỹ Hạnh ơi tao xin lỗi :"> Chẳng thấy cái nào tử tế hơn :))):

----------

And, strictly, I have no girlfriend.

đc, thế mày có cần tao post ảnh mày lên cho mọi ng xem k:)) mà sao mày có ảnh nó chụp tự sướng thế;)) chẹp chẹp... tình củm của mày còn dính đến $ nữa hả:)) hê hê, Sơn n Hạnh, sittin' on a tree, K-I-S-S-I-N-G=))

Bạn Thái đâu up ảnh bạn Sờ tự sướng ngay đê :-j hâm nóng topic tí, ảnh nào họt họt tí ý :-j

@ Sờ: ảnh ai kia lol

đc, thế mày có cần tao post ảnh mày lên cho mọi ng xem k:)) mà sao mày có ảnh nó chụp tự sướng thế;)) chẹp chẹp... tình củm của mày còn dính đến $ nữa hả:)) hê hê, Sơn n Hạnh, sittin' on a tree, K-I-S-S-I-N-G=))

Tôi thật sự không muốn nhắc lại đến cái chuyện đấy. Ông không học lớp tôi thì không bao giờ biết được.

Ảnh tôi trong ava, tôi còn có ảnh ông đấy ;))
Thằng Thái là thằng ngay cạnh tôi :D

P.S. Mình không biết quay bút :">

Chỉnh sửa lần cuối:
đồng phục của các bạn hay thế ^^
sao mắt sơn híp thế :D
thái đâu :D

dạ, tớ đứng cạnh bạn Sơn cầm cây bút dài dài đó, trong ảnh ngoài Sơn ra tất cả đều thuộc hội quay bút Đoàn Thị Điểm

các bạn để tối tớ up hết các ảnh bạn Sơn lên cho, lâu lâu mới post ảnh:D

Hê hê mình không có flickr (không tiện có) nên lười upload lắm, chỉ dùng Skitch upload vài cái vậy thôi, ai thích thì đều đã thấy mặt tớ (xấu trai như thế nào) rồi nên khỏi lo :-j

P.S. Hi-res cả đấy :))

thái cầm cái bút kia hả :D, trông tạo thế ra dáng giám đôc phết =)))))) ^^
to thái: up ảnh sơn tự sướng đeeee =p~

thái cầm cái bút kia hả :D, trông tạo thế ra dáng giám đôc phết =)))))) ^^
to thái: up ảnh sơn tự sướng đeeee =p~

Vì tôi không có máy ảnh, toàn cóp ảnh của người khác nên ảnh tự sướng cũng chả nhiều đâu, trừ phi thằng Thái nó tự chụp thì may ra :p

P.S. Bao giờ có máy ảnh thì yên tâm ;))

trong ảnh có 5 bạn thì 4 bạn đứng xoắn chân :| thật khó hiểu :/
đông phục các bạn hay thật nhưng mà mặc vào nhìn như kiểu nhân viên văn phòng xong đeo khăn đỏ ý =)) khó tả lắm luôn ý :-j

P.s: bạn Thái dìm mạnh vào đê ~

nhân viên đeo khăn đỏ =p~
nói thế thôi chứ bạn thái cưs post ảnh bt là đc r ;)), dìm bạn sơn bạn ý dỗi k qua chơi vs ce nữa thỉ bỏa mạng :D^^ =))

trong ảnh có 5 bạn thì 4 bạn đứng xoắn chân :| thật khó hiểu :/
đông phục các bạn hay thật nhưng mà mặc vào nhìn như kiểu nhân viên văn phòng xong đeo khăn đỏ ý =)) khó tả lắm luôn ý :-j

P.s: bạn Thái dìm mạnh vào đê ~

Cho nó tha hồ dìm :)) Vốn đã chả đẹp mã rồi thì có gì phải lo :))

Ôi cái ảnh mấy bạn zai nhìn đág yêu thế 8->

Back
Bên trên