CE homies come on in \:D/

Bạn Sờ ơi =; đừng co đi khắp nơi nói xấu nhau thế nhớ =; bạn thì tuyệt vời :-& bỏ xừ rồi =;

đề nghị bạn sơn đừng dùng cái icon sick khi nói về thùy a nữa ^^:p
to thái: hehee welcome cậu cấp II trường nào đấy ^^

ơ thế Thư ơi, cái kế hoạch đi off là ở topic CE Ngắn ngủi như này à :|

đề nghị bạn sơn đừng dùng cái icon sick khi nói về thùy a nữa ^^:p
to thái: hehee welcome cậu cấp II trường nào đấy ^^

Nó cấp II cùng trường với tôi: Trường THCS DL Đoàn Thị Điểm :)>-

Bạn Sờ ơi =; đừng co đi khắp nơi nói xấu nhau thế nhớ =; bạn thì tuyệt vời :-& bỏ xừ rồi =;

Thôi rồi gọi bạn là Thùy Anh tuyệt vời :D được không :))

Lê Sơn thì ai chẳng biết, anh Sơn-ky nghe giống focky:)) mày yên tâm, 3 năm cấp 3 sẽ gần giống cấp 2 thui ha ha, chú đừng tưởng trốn sang a1 là thoát nha

Mình đang bị điên đấy, nên bạn nào động vào mình thì nhẹ nhàng tí :-<

@ bạn Hà mến thương: các bạn im hơi lặng tiếng có ai nói gì đâu :-j

Đến thế cơ hả bạn Sờ /:) tưởng tượng cái mặt bạn mà hát cái bài kia nó như nào :-ss

chết chết sơn ơi quá khứ tội lỗi ư ^^ :p:p:p
to hà: thế có thích off ce k hôm nào làm quả đi ;)) =))

Bạn Thái dìm hàng mạnh thế bạn Lê Sờ chạy đứt hết cả dép rồi lmao XD

@Sơn: im hay k còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố, thế nào thứ 2 đến mày cũng định thịt tao, tao dự đoán thế:)) xem nhé, mà có lần nào chú thịt đc anh đâu nhỉ;))
@All: còn nhiều chuyện lắm:))

Chỉnh sửa lần cuối:
đăgf nào vào năm chúng mình vs thái cũng học cùng lớp đừng jaaus nhau điều j nha ;;) =))))))))) ^^ :p

đăgf nào vào năm chúng mình vs thái cũng học cùng lớp đừng jaaus nhau điều j nha ;;) =))))))))) ^^ :p

Lại thêm bà nữa, tôi có gì thầm kín đâu, có mỗi cái vụ bị lôi đi hát cái bài Lollipop của Mika :)) Mà có phải lead singer đâu mà lo :p Chưa kể nhạc bài đấy bị thầy Thành bóp méo đi nghe như cải lương :)) (mà mình lại thích Mika chứ, có khổ không :-<)

rồi, để xem tình hình bạn Sơn yêu dấu có chịu im k đã:))
mà mày gọi tao là pig k sợ tao lấy mất con Mỹ Hợi của mày ah, các bạn ới, gf Lê Sơn xinh lắm=))

Back
Bên trên