CE homies come on in \:D/

Cố gắng cày sâu cuốc bẫm chứ biết làm sao :-< Cả anh toán lý hoá sinh cũng đang đợi trc' mắt :-SS Sử địa phải cô nào nhẫn tâm nữa thì em đi rồi 8-}

Mà nghe nói Ce ngày nào cũng fải 5 tiết chứ k như lớp khác có ngày ít tiết hơn 8-}

----------

Các bạn trẻ CE đâu rồi :-SS H2 chỉ còn kém chúng ta 2 pages và ta còn kém A1 4 pages vậy mà các tình yêu đi đâu rồi :((

bình minh nhên có con chim nhon..........
tình hình mền là người bình minh sớm nhất CE :X tự hào quá cơ

tình hình là các bạn CE spam khủng hơn cả anh 2 cơ à :-SS

các bạn vào năm dạy tớ vài câu tiếng tàu đi. tớ sang tàu như người mù, câm, điếc =)) xem tv không hiểu gì => mù, nói + nghe không được => câm điếc =))
các bạn học hành tử tế nhá, anh + tàu = 3/4 the world rồi :((

Chết chưa :(( bạn Thư về rồi :(( lại thêm các bạn H2 đang hot nói lắm b-( các bạn CE đi đâu hết r ;_; H1N1 à :((

Đấy thế mà các bạn chả buôn bán ầm ĩ lên cả thế còn gì :(( chỉ có mỗi CE là giờ này ăn với ngủ b-(

Cuộc sống thật khăc nghiệt :-<

Chả góp nãy giờ :(( mình lúc nào cũng tuyệt vời như vậy :-j mà các bạn nói lắm bỏ xừ :-<

Hnay mình bị đau tay k spam đc nhiều :((

thế thì còn onl làm j ;))

mà đau tay là mỏi cơ đúng hok :-ss mỏi cơ là triệu chứng h1n1 dey :-ss

Tớ còn đau họng, ho, hắt hơi, sổ mũi, mỏi cơ cơ ấy ạ :| CÓ khi là hs ams đầu tiên nhiễm h1n1 :|

ôi đừng nói thế :-SS tớ đang có đầy đủ dấu hiệu của h1n1 đây

các triệu chứng ấy tớ có cách đây 3 hum :)) nằm nhà mãi cũng khỏi :">

bạn Thư dễ bị lắm ;)) vừa từ khựa về mà ;))

Chúng mình rủ nhau bị đi =)) vào viện cách li ở chung vui bỏ xừ :-j

Bạn Thùy anh bị đau ngón tay :-j không phải mỏi cơ :-j nhưng thấy các bạn vui vẻ nên không kiềm chế đc bản thân :-j

chờ đồng phục rồi ta vào viện đi :X:X giống bọn lomo mặc đồng phục lớp nhập viện ấy

bạn Long nói cái trên là ý trong sáng hay mờ ám để mình còn biết đường mà đối đáp =))

Chỉnh sửa lần cuối:
à thì cũng có cái vui cảu nó :-j ban đêm có người sờ mó ôm ấp chả vui à :-j ờ nhà chán đien 8-} mình sắp bị tự kỉ rồi :-<

Back
Bên trên