CE homies come on in \:D/

nó hiện lên mà c \:D/ @-)
sao vừa nãy tớ nhảy vào thì out luôn vậy :-<

theo mình biết thì mới chỉ có học lớp trung fair đi học thêm tiếng trung thôi /Chứ lớp nga k biết có fair học k. HÌNH NHƯ là không

Đây là quote của Phương ở bên topic Nga, tớ lôi về :">
Cậu đi học thêm tiếng Trung rồi à 8-}

cậu hâm ah` :pPPPPP
đấy là tớ hỏi các anh chị đã học lớp trung r đó chứ ^^. Tớ bh còn k cầm đc cái bút vì lâu quá k viết bất cứ cái j :D

ơ bị bắt đi học hả các cậu, k thik thì có phải đi k =)) nói thật là học trug nữa mình ngã bệnh : loạn óc mất :-ss :-s

Tớ hỏi 1 chị 07 10 thì bảo học trên lớp đi, nếu thấy đuối thì mới nên học thêm :| Hị, mà các cậu định học Trung 1 cách "tử tế" ko =)) Dù gì cũng fải để nó trên 8,0 thì mới đc hsg :-< :-< Chả biết trên 8,0 có dễ k nhỉ 8->

Hì hỏi chị xem khó k :p tớ chẳg bt nhưg mà tớ tg chỉ cần hoặc anh hoặc trug trên 8, thôi :-/

Chị ý định đi học ở Trung nên tất nhiên sẽ bảo k khó rồi 8-} Nhưng nhìn chung tớ thấy chị nào cũng chúc các em "có niềm đam mê với môn Trung" 8-} --> Tương lai k lành rồi :|

Mà chỉ cần anh hoặc trung > 8 là đc à ;;) Nguồn tin ở đâu thế bạn yêu ;;)

Hình như cả 2 cùng phải trên 8 phẩy đấy các bạn yêu ạ :-j cố mà đam mê đi 8-}

Không hiểu sao bỗng dưng muốn $%)&)#$&^@)(#$ b-(

wtf , nguồn tin khốn kiếp đấy ở đâu thế ??? @-) trời ơi chỉ cần 1 trog 2 thôi chứ .
@Hà: ấy hỏi lại chị ấy đi...nam mô trời đừng bịt đg sống của con chứ :(( =((

Hỏi các bạn tí sao trường mình lại gọi chuyên trung là trung-anh mà không gọi là trung giống nga thôi ?

Tại vì hồi trước nga k fải thi anh. Chắc thế :)

Hình như Nga vẫn phải học anh đấy các ấy ạ :-j không có chuyện học mỗi nga đâu :-j

Chắc [strike]bạn Trang[/strike] con bệnh hoạn kia nói đúng đấy, tự dưng thông minh một cách kì dị :-j

to cũng k rõ , nhưng khóa 08-11 ( hoặc 07-10 tớ k nhớ chính xác, đc nghe lâu rồi) lớp trung học cùng giáo viên tiếng anh với anh1 :D
còn học thêm thì tớ thấy ai ở lớp trung cũng fair đi học hết. CHị tớ bảo là k cần văn toán chỉ cần môn chuyên trên 8.0 là đc hsg :D

Cái đoạn toán văn mà không cần trên 8, nghe hơi bị ....

hình như là đúng vậy thật mà, chỉ có lớp 2 ý ( anh toán lý hoá 2) là fải văn toán thôi còn các lớp chuyên chỉ cần môn chuyên :-??

không ấy ạ, lớp nào cũng thế thôi, văn toán (hình như 1 trong 2 thôi) tất nhiên phải trên 8 phẩy chứ, còn nếu học chuyên thì điểm chuyên cũng cần trên 8 phẩy nữa :|

Back
Bên trên