CE homies come on in \:D/

bạn Phương cứ viết thế cho nó liên quan ;)
@ ThAnk: mình ngây thơ có biét j đâu :|
@ KL: bạn giả nai thế ;)) bông hồng dễ thương ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
tại vì bọn tớ chăm vào update ^^
tớ thấy đội quân a2 là siêu hùg mạnh ý ( hồi bên topic ở chỗ nối vòng tay lớn)
đặc biệt là có bạn thư^^ tương lai làm mod ổn :->

sợ bạn ý về muộn qá, qa mất đợt tuyển mod thôi. Anh chị nào cũg kêu bạn ý làm mod hết.

Tớ thấy Thư bên NVTL có tinh thần xì pem phết đấy chứ, hợp làm mod lắm, ai đấy gọi bạn ấy download cái application form về đi ;;)

Híc quay lại rồi đây :( Lên 2 pages rồi cơ à :-SS

Ừ bạn Thư làm mod thì ukie lắm :X Đấy, chưa lên đã hợp lòng dân thế này :)) Lý do thứ 2 là mod mà spam khủng thì thần dân chúng mình cũng... hờm hờm =))

@Linh: Cái bờm nhìn xinh thế mà k thấy à :(( :(( Tớ hôm trc' cũng mua hoa xong k thấy trong hòm :( Mất toi 200 coins :(( pet lag quá :((

Các bạn cho tớ facebook tớ add nào :x

Thằng cu chung nó bỏ game đc 2 quý rồi =))
Mà bây h chưa có gì thi đua quay sang câu spam à =.=

Chưa tập trung ở nhà nhiều spam cho vui :))
Hê hê bỏ game sao bỏ lâu được, sẽ có một ngày cám dỗ quay lại, không cám dỗ cũ thì cám dỗ mới, sao bỏ được :))

Vả lại mình ko chỉ thích mấy fighting games, mình thích cả mini games nữa, đại loại như Plants vs. Zombies ấy, hay là cái series Ricochet chẳng hạn :D

Ồ bây giờ mới biết có hot girl này, nhưng nhìn cũng đc nhưng hơi "nhân tạo" :|
btw, so sánh với Top cũng đáng :"> Kêu "bị nhìn cũng hơi khó chịu" mà toàn mặc áo khoe ngực 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
dào ôi, mấy em "hót-gơn" hầu hết toàn đạo đức giả:-j cứ nói thế chứ có hàng tội gì ko khoe8-}

cánh đàn ông chúng tớ ngắm bổ mắt:">

A1 đang bận đi ngủ thì phải, chẳng thấy ai ư hử gì, cho CE tha hồ spam lên page :))
Tò mò nhất là Trương Nguyễn Bảo Chung, hình như bác này thích GG thì phải :D

Thực ra là chơi cho biết thôi :-??, nghề của tớ là Diablo cả Pokemon cơ :">

Thằng cu chung nó bỏ game đc 2 quý rồi =))
Mà bây h chưa có gì thi đua quay sang câu spam à =.=

Elly có bộ sưu tập ảnh mới mày nhỉ ;)) Mà mày lấy nik trên này là j` đấy, lại Eliz(abeth) à =))

Cái ava này là ecchi Ane Doki đây mà :|

Họt gơn bây h phải kể tới ny bạn Dê (nguồn Sẹo - Ng Quốc Anh)
Mà thằng khốn Bchung bố bảo nick cũ bố là Elis léo phải Eliz đâu đấy.Thằng đầu bò

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên