CE homies come on in \:D/

Khửa khửa Thùy Anh không lên, lớp mình phải nhanh nhanh tăng page gấp trước khi nó quay lại "páo chù" :))

P.S. Mở cho CE một page nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Thùy anh tuyệt vời đã về đây, các bạn còn ai ở đây không ;_;

A1 báo động! Thùy Anh đã về! Spam nhanh lên! :-ss
Anyway, CE tỉ lệ nam : nữ thế nào? Tò mò tí ;;)

@ bạn Linh: 10h mình mới dậy, ăn uống xong đi ngủ tiếp =)) tuổi già đã đến nên nó thế bạn ạ =))
@ bạn Sơn mông: mình không biết đâu nhưng mà hình như nhiều con gái lắm :| con trai được nổi 5 bạn không nhỉ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy lớp ngoại ngữ hiếm con trai nhỉ, chẹp thế này 20/10 với 8/3 là khổ rồi :-<
Btw, tên mình không phải là Mông, tên mình bên trái ấy :-l

@TA: mình đã nói r` yêu cầu bạn đổi ava họt gơn
@KThanh Hà : ấy ơi con pet ấy đẹp thế :x ,phòng nào cũng đầy đủ đồ :X chả bù cho m` :((,có tí friend tiền

Mình nhỡ đổi sang ava này rồi, máy này chả có ảnh họt gơn đấy :| mình đang có ý định chuyển ava Hiển idol 8->

uh lop minh chac chan it con zai roi ce 93 cung dau dc 5,6 ng thoi hay sao y ==

@TA: chữ "m***" dùng color là #FFFFFF thì chả che được đâu, dùng #F3F3FE che tốt hơn nhiều ;)) Dùng Photoshop bao giờ chưa? ;;)

Hiếm hoi con trai cũng có sao, Ngoại ngữ toàn trai "chất lượng" DAM DANG chứ màng gì "số lượng" :>

Chỉnh sửa lần cuối:
@TA: chữ "m***" dùng color là #FFFFFF thì chả che được đâu, dùng #F3F3FE che tốt hơn nhiều ;)) Dùng Photoshop bao giờ chưa? ;;)

Mình biết vậy nhưng dù sao ý đồ của mình là để bạn nhìn thấy mà =))

Bạn Sơn cũng đảm đang thế cơ à 8|

Chỉnh sửa lần cuối:
chuan day c ah :D. Chat luong chuan? tu cai nay den cai kia luon y :X. Thich nhi :))

Thùy Anh ngủ tít thế =)) Tớ đc cái 7h30 dậy và 10h đi ăn sáng :">

Khánh Linh: Ồ Nguyen Linh là cậu hả :x Thanks vì lời khen pet đẹp :"> Cứ chăm chỉ thăm thú bạn bè là có tiền ý mà ;)) Đi tắm thuê + cù thuê nữa :">

Hầy, mình hiểu mà bạn Sơn =)) mặc dù vậy vẫn phải hiểu theo chiều hướng tốt đẹp lên 1 tí :-j mà sao bạn Sơn am hiểu tường tận vầy :">

to cug chua biet tuong tan nhu moi ng :D. Day la nghe thuy anh noi vay day chu :))

Back
Bên trên