CE homies come on in \:D/

Các bạn CE thân mến.Tình hình là tớ bị (+) với cúm A rồi, nên mai muốn đi học cũng không được.Cái mà tớ muốn thông báo là bất cứ ai tiếp xúc với tớ trong 24 giờ qua nếu thấy biểu hiện bất thương như đau đầu, sổ mũi, nhức mỏi cơ, đau họng, tiêu chảy,sốt trên 38 độ C ( cái này là các bác í nói thé, chứ tớ 37.7 độ đã bị cách li rùi.)...thì phải báo ngay cho cơ sở y tế gần nhất để được khám bệnh và điều trị kịp thời.Ngay khi có biểu hiện đáng nghi ngờ phải tự cách li với gia đình, họ hàng, những người thân yêu...Hãy nhớ:Hãy vì tương lai con em chúng ta, mặc kệ tương lai con em chúng nó..Các bạn cũng nên tự phòng bệnh bằng cách tăng cường hệ miễn dịch của bản thân...........LOL.
Bonus cho Phạm Thanh Thu: Tôi đã bảo cô là phải cách li rồi, nếu có biểu hiện j là phải ấy ngay đấy nhá. SR nếu cô đã bị lây....
Bonus cho Lam Phương : chả biết Mr mạnh có nói j không nữa....Bị cúm rồi, chả biết thầy có tha cho không...
Bonus cho bạn Bảo Chung : cái phông nền viết thêm cái Where dreams begin cho nó rõ nghĩa, làm cho nó thêm 1 số họa tiết nữa cho nó đỡ đơn giản.Còn cái background của bài hát nó nhắng nhít thế nào í, không biết người lớn nhìn bào sẽ nghĩ j......Trên đây là ý kiến chủ quan thôi nhá.Các bạn thấy hợp lí thì thêm vào.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn CE thân mến.Tình hình là tớ bị (+) với cúm A rồi, nên mai muốn đi học cũng không được.Cái mà tớ muốn thông báo là bất cứ ai tiếp xúc với tớ trong 24 giờ qua nếu thấy biểu hiện bất thương như đau đầu, sổ mũi, nhức mỏi cơ, đau họng, tiêu chảy,sốt trên 38 độ C ( cái này là các bác í nói thé, chứ tớ 37.7 độ đã bị cách li rùi.)...thì phải báo ngay cho cơ sở y tế gần nhất để được khám bệnh và điều trị kịp thời.Ngay khi có biểu hiện đáng nghi ngờ phải tự cách li với gia đình, họ hàng, những người thân yêu...Hãy nhớ:Hãy vì tương lai con em chúng ta, mặc kệ tương lai con em chúng nó..Các bạn cũng nên tự phòng bệnh bằng cách tăng cường hệ miễn dịch của bản thân...........LOL.
Bonus cho Phạm Thanh Thu: Tôi đã bảo cô là phải cách li rồi, nếu có biểu hiện j là phải ấy ngay đấy nhá. SR nếu cô đã bị lây....
Bonus cho Lam Phương : chả biết Mr mạnh có nói j không nữa....Bị cúm rồi, chả biết thầy có tha cho không...
Bonus cho bạn Bảo Chung : cái phông nền viết thêm cái Where dreams begin cho nó rõ nghĩa, làm cho nó thêm 1 số họa tiết nữa cho nó đỡ đơn giản.Còn cái background của bài hát nó nhắng nhít thế nào í, không biết người lớn nhìn bào sẽ nghĩ j......Trên đây là ý kiến chủ quan thôi nhá.Các bạn thấy hợp lí thì thêm vào.

Ôi bạn yêu :-ss
Thế bạn có xét nghiệm H1 ko, tình hình thế nào? ôi mà hình như htrc vừa chụp ảnh với bạn xong ý 8-> sáng nay bạn còn đi học nữa =))

hôm nay vãi *** chưa???
mai phải làm thế nào đây???

cái j thế, mai đến 7 rưỡi tập áh, bm tao đi học rồi ==". Mà hình như tao cũng k đc phân vai nào =)))))). Lúc đầu thằg chung bảo tao làm cái nhà, xong đến chiều nay chả đc phát cái j, chắc tao k fải tg nữa đúng k?. Có j tao sẽ cố gắng đến giúp chúng mày làm phông nhé :-s.

to bạn Công: bảo bố cậu gọi cho ông mạnh ih, hơi lo cho cậu k fải vì bị ông ý chửi đâu, có lí do nghỉ đáng hoàng thì k sao. chỉ sợ buổi đầu ông ih sẽ dạy nhiều cái đấy ==". Kiểu cách học các thứ. ănw sớm khoẻ nhớ :)).

** nhà cửa cây cối vứt hêt đi là vừa
hôm nay bọn Tin nó làm giống mình thế là bị chửi là loạn sân khấu kia kìa

Thế mai dán phông đi =.= hình như cây cối dẹp hết r :|

Ấy, sao lại dẹp là thế nào, nếu mình làm tử tế thì vẫn được chứ :| chả qua hnay lớp Tin loạn nên mới bị thế thôi mà 8-|

cay coi phong nen thi chi? lan luot ra xong dung im thoi ma
Co sao dau chu ko co' nham` lam >"<
Tai bon tin no cu co' 1 dua' chay di chay lai nhieu lan moi the'
Chu' bon minh co' hinh` ve dang hoang co chu? y' ro rang thi ko sao dau :)
>"<

Nói gì thì nói chứ phải nghiêm túc mới làm dc cơ

Các bạn làm việc đến đâu rồi?Có j chụp cho tớ cái ảnh cái phông nền nhá.
To Lam Phương :thanks bạn nhiều lắm. Xét nghiệm dương tính, tớ phải cách li tại nhà. Nếu mai mà tớ k hết sốt thì phải cách li tại bệnh viện.Hix
Các bạn à, ai hảo tâm thì làm ơn chép bài đầy đủ, scan và gửi cho tớ nhé. [email protected] .Sẽ hậu tạ sau

tao nghĩ có thể k hẳn là bọn lớp tin cố tình bắt chước đâu, học khác ca mà, có khi trùng íh tưởng thôi. DÙ sao lớp mình làm vẫn hay hơn :">

btw, phông lớp mình làm đẹp vãi lều. Cả ct giao lưư của khối sẽ bừng sáng nhờ cái phông =))

Các bạn làm việc đến đâu rồi?Có j chụp cho tớ cái ảnh cái phông nền nhá.
To Lam Phương :thanks bạn nhiều lắm. Xét nghiệm dương tính, tớ phải cách li tại nhà. Nếu mai mà tớ k hết sốt thì phải cách li tại bệnh viện.Hix
Các bạn à, ai hảo tâm thì làm ơn chép bài đầy đủ, scan và gửi cho tớ nhé. [email protected] .Sẽ hậu tạ sau
Trời ơi, dương tính với viêm gan B à .... khổ - bé thế mà đã bị gan ....

Dương tính với cúm A bạn Thái à.Sao bạn lại nói thế? Sao lại có gan ở đây?

lol bh chả cần quan tâm nhận xét gì nữa :| sao cứ phải chê trong khi họ ko thèm bỏ công sức ra, tiền bạc thời gian ra làm :|

bmình làm, thấy đẹp, thấy vừa ý, thế là đc, còn người khác cũng chả có quyền gì mà chê với bai. ngay từ đầu đẩy cho lớp mình đã chả công bằng rồi, họ chê bai đc, làm đc sao ko nhận cho lớp họ làm đi, xem nó đẹp và tuyệt diệu như nào :| chỉ mở mồm ra chê bai người khác thì tóm lại là đáng khinh :|

cứ làm đi các bạn, hết sức là đc rồi, ko việc gì phải nghe ai chỉ đạo này nọ cả <3

ai đó =)) ko quan tâm =))

mai 9h nhé các em, ai đến sớm hơn 1 tí đc thì càng tốt, đồ lớp mình gửi trong phòng trực giám hiệu ý.đừng ai giờ cao su nhé, chiều mai phải có phông hoàn chỉnh r để các thầy cô duyệt (/:)) tóm lại là cũng gấp đấy, cố gắng đúng giờ làm việc nghiêm túc tí :(

Back
Bên trên