CE homies come on in \:D/

bạn trẻ nào có cái clip diễu hành kô nhở,send fát,đang có việc gấp

Ngọc Linh có quay trong máy anh n mà đưa cho các chị 11 r. với cả quay hết hình như cũng loạn bm ý 8-}

Thùy Anh tuyệt vời :"> thế có ảnh các em gái làm trò ngồi xổm trên bàn kô, send luôn đi :-< máy mình đưa cho 1 đứa ngu chụp mờ ảo vãi đạn chả soi được mặt em nào

Đây đây =)) ảnh này trong máy Lam Phương =)) ảnh trong máy anh thứ 2 anh sẽ up =))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) sốc vật :)) mặt mình nó ra cái hình của mẹ j` thế kia

=)) cái này giống tổ quốc quyết sinh

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn Ce có ai hôm nọ chép Sinh đầy đủ k scan hoặc chụp lên cho tớ cái.
mai có phải tìm hiểu về protein k các bạn?
Hôm nọ tức giận vì 1-lí-do-mà-ai-cũng-biết-là-gì-đó nên k chép bài được đầy đủ.....................................
Sắp kiểm tra Trung 1 tiết,ai học kĩ thì tutor cho tớ cái.....

Quý hả?thật không?Thế hử?Có nói điêu không đấy?
Tớ không phản động đâu nhé.Tớ thấy cô dạy hay thiệt mà.
.................................................................................................

Híc.Cúm rồi.Tất cả là tại hôm nọ gọi nhầm 1 kem Sô ngọt thành 4 cái,thế là lãnh đủ......
Cô giáo Sinh dạy hay mà, phải nhìn vào mặt tích cực đó chứ......Chăm là được 9 ngay í mà.
Hôm nay gặp được clip 1 em hát bài You belong with me với chất giọng 1102, mai đem cho các bạn xem...

VỤ ném bút là sao? :|

Câu chuyện này được một bạn H2 kể lại, đại loại là một nhân vật đặc biệt đã "lỡ tay" ném bút trúng... cái tường bên cạnh cô lúc cô đang đi qua :)) Dù chỉ sượt qua như vậy, nhưng chuyện bé xé ra to => Chửi um lên "Lớp Hóa 2 là lớp vô tổ chức, hư đốn... blah blah blah nhất mà tôi biết" =)) Xong rồi bé kia được lôi (xềnh xệch) xuống phòng hội đồng "sạc" cho một trận =)) End of story =))

à ừ đúng rồi thằng bạn mình ở H2 thật là anh hùng =))
lúc cô đi ra thì nó ném vào cái tường đằng sau nhưng mà tai cô tốt qá nên là...:-"

tao thấy đúng đấy, mai tổng duyệt rồi mà còn chưa tập 1 tí tị tì ti nào :|. CHưa kể còn cái phông và kt chất lượng môn chuyên, k ổn đâu chúng mày ạ :|

Back
Bên trên