~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

cảm ơn bạn, mình cũng thik tên mình :x cơ mà ít ng` goị tên mình :">
@Thanh: mai mày sẽ bị bạn Nguyễn Thị Phương Lan tổng xỉ vả :))
@Châu: no problem, rân trơi ko sợ mưa rơi, nếu mà mưa đá rân chơi đặt "trâu" :))

t6 mình sang cùng đc chửa? vì là hôm đới, tiện đg` lên 12 Anh 2

Sao con Lan lại định tổng xỉ vả tao :-? Tao có thấy gì đâu :-?
Heix toán mình lại bị một con 3 cho mà xem :((

Hôm nay lớp mình chấm đề cương, cô xem khoảng 1/3 mỗi đứa rồi cho điểm :))

Lớp mình thiếu 1 đề thầy trừ 1 điểm bạn ah ;;) ơ thế cái vụ tiền nong thế nào đây. Sao tưởng Châu post rồi cơ mà. Các bạn có đồng ý hay muốn thay đổi jì trong menu không :-?

m 3 là đẹp rồi em ạ :-j
bọn t 1 =)) bây h lại có thể loại toán như đánh đề, về đúng thì 10, đoán sai thì 1 8-} vãi chưởng, t thề từ h t gặp lão này t ko bao h chào nữa :((
ôi, nghe bất lực quá :((

haizzzz....... tình hình là lý và công nghệ bay bao nhiêu thì toán và hóa rúc đầu xuống đất bấy nhiêu :-<

hn ai đi đánh đề nhớ lấy số : 135910 :)) đề sẽ về các số này =))
toán rúc kệ cha toán 8-} mình chán chán lắm rồi, 8-}
Lý thầy bớt điểm HS1 đi, đứa nào cũng 3 điểm, mình tới 5 điểm :( toàn hạ nhau xuống :(
mai giả hóa, tin b-)

tình hình mai Thanh đến sớm 10h kém 15 đi thì còn hi vọng t đi với Thanh, ko thì tự Th đi sang Tin nhé b-)

----------

Hô,các bạn lớp tớ làm hình đầy đủ lắm :)) :-"
Check rồi,đề cương 6789 10 của các ấy là 3 4 5 6 7 của bọn tớ thì phải :-?

chậc, mình rất là buồn bạn ko nói sớm :-j làm mình chật vật lo lắng xem lớp nào cùng đề làm xong rồi 8-}
anw, 10 rồi ;))

@ Chuối: mày bỏ rơi bạn thế ah :-? 10h lớp Tin mới hết tiết mà :-? Đến sớm làm chi :-? MÀy lên 12a2 gặp anh nào đẹp xai hả mà phải gấp thế :-?

Châu mai đến trường sớm rồi cùng đi với tớ, Chứ cái hằng còn lâu mới đến sớm nhá

hn ai đi đánh đề nhớ lấy số : 135910 :)) đề sẽ về các số này =))
toán rúc kệ cha toán 8-} mình chán chán lắm rồi, 8-}
Lý thầy bớt điểm HS1 đi, đứa nào cũng 3 điểm, mình tới 5 điểm :( toàn hạ nhau xuống :(
mai giả hóa, tin b-)

tình hình mai Thanh đến sớm 10h kém 15 đi thì còn hi vọng t đi với Thanh, ko thì tự Th đi sang Tin nhé b-)

----------

chậc, mình rất là buồn bạn ko nói sớm :-j làm mình chật vật lo lắng xem lớp nào cùng đề làm xong rồi 8-}
anw, 10 rồi ;))

Tớ cũng định nói từ lâu ,vì tớ đã từng đưa đc cho 1 bạn P2 ;))

@THành: thế mà ko nói sớm =.=
@Tít: t mà dậy sơm t sẽ đến sớm :p
phải gọi ku Hằng jj đi chứ, gặp trc bạn Trí co j tập hát ;))

10h sáng mai các bạn sẽ đến lớp tớ ah :-? thế tớ sẽ bỏ 20' tập br :D

hí hí bạn Hoàng thật nhiệt tình ;;)

@ Châu : Mai Chuối bảo đến từ lúc 9h30, bọn mình tập hát bài "sắc màu tuổi thơ". Lôi kéo theo em Nu và Mẩu nữa là đủ 5 người. hí hí thế nhá cô Châu :x

hí hí, warm welcome :x
@Thành: chậc, sau là phải tự đưa ra chứ :"> hẹn bạn năm sau có đề cương Toán vậy ;))
mình làm j có em nào 93? bạn hỏi làm j vầy?
@Thanh: định lên 12A2 gặp nhau tí, nhg mà thôi, chắc lên Anh 1 bàn tí chuyện ;))

*ps: còn cháu nào còn bài j cần hạ tông hoặc tách beat thì send mau mình làm luôn thể :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuối em mai đến kiểm giọng các bạn xem ai cần nâng hạ thì phục vụ đê ;))
mình thấy bạn Thành cả Trí nhiệt tình nhất :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
May mà hôm nay nghỉ tin , ko thì ra đướng sét đánh tan người :))

khổ thân em Mẩu, ngơ ngác ra đường rồi ướt như chuột lột quay về =))

Back
Bên trên