~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Tớ nghĩ nên giao lưu ở bể bơi 10-10 cho ....tự nhiên và xã hội :))

Hố hố, ý kiến này quá chuẩn ;;)

8-> ôi ngày mai cuộc thi móc cống
con Thanh chắc mấy hôm nay toàn rổ rá ra rổ rổ rá hả=))

nhớ bơm ngực bơm mông bơm môi nhé bơm tất cả những gì có thể bơm đc :))

tao hết xừ nó xiền rồi mày ah, cho tao tiền đi bơm đi, chiều nay đi thi rồi không kịp mất hức hức :((

bạn nào hát Đôi mắt _Wanbi với mình ko :)) gái cũng đc, để nghĩ vũ đạo nào ;))

Giọng mình rất chua nên chắc không hát với bạn được :) nhưng mà vũ đạo thì mình để cử bạn Xu và bạn Nu ;;)

giọng chua mà đòi thi MC hả ;))
@Chuối: bài dễ thì tí đến ấy nhá chuối nhá ;))

bài này có đoạn rap, nên là giọng thế nào cho vào rap cũng đc mà ;)) các bạn đã biết bài này chưa nhẩy, search trên nhaccuatui.com ấy ;))
btw, t4 cháo sườn nhớ ;))

Cho mình hỏi là các bạn có thể tổ chức giao lưu sáng 18/5 tại lớp mình được ko? Vì các bạn lớp mình đều ko thể đến trường vào buổi chiều được. Cô chủ nhiệm lớp mình cũng dễ tính, chắc là sẽ đồng ý giao lưu sau khi đã tổng kết hết điểm các môn!

Mình đang định sang nói thì Trí đã nói mất ồi:(:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn ko đến đuợc buổi chiều ah :-? Hừm thế có thể thứ 4 đi :x:x Lịch cụ thể lớp tớ sẽ thông báo sau nhá :x

MÌnh thông báo hôm nay lớp mình tổ chức MC contest cho hôm giao lưu và mình đã bị loại =)) 2 MC sẽ là Nu Sex và Đào D.. lớp tớ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế lớp tớ có cần MC ko? :D:D:D
Chương trình cụ thể thế nào cậu post cho bọn tớ biết với....mù mù cạc cạc quá:">:">:">

em CHuối làm gì mà ghê gớm thế ;))
tình hình là làm đc thứ 2 là tốt nhất, có cô DIễm mình hậu thuẫn ăn chơi bay nhảy, làm sáng thì no way :D
cùng lắm các bạn ko đến đc t2 thì thứ 4 vậy

Kế hoạch kích thích tò mò quá:):):) Chiều thứ tư thì ok các bạn ạ:):) để tpws dặn bọn nó đi dầyddur, vì bt lớp tớ học td chỉ đc có 2/3 lớp thôi:">:">:">

Đã xin thầy TD đâu mà ôkê /:)

----------

P/S: Sếp type sai n` thế :|

ờh khiếp các bạn chăm thế, lớp tớ TD thường chỉ có lớp trưởng và 3, 4 em thôi =)) :">
thế là làm thứ 4 à, tiếc thế, tớ đang ấp ủ làm thứ 2 :( thôi thứ 4 vậy

chào các cụ ạ :x
em 17 đây :x

nhân ngày sinh nhật, em mở lòng từ bi, ok thứ 4 :x
à mà có bạn lớp tin nào hát với mình ko ;;)

các bạn lớp tin mau ra tranh cử giải MR BANANA. Người thắng cuộc sẽ được CE đặc biệt dành tặng CHUỐI đem về nhà và toàn quyền sử dụng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn lớp tin mau ra tranh cử giải MR BANANA. Người thắng cuộc sẽ được CE đặc biệt dành tặng CHUỐI đem về nhà và toàn quyền sử dụng :))

Cảm ơn Ly đã giao hàng "gái ế" 17 năm qua hộ mình =)).

@ Châu: các bạn đòi khung chương trình kìa. Châu em post lên cho các bạn đỡ "rạo rực" ;)) . Thống nhất chiều thứ 4 đi, bàn cãi jì nữa :) Thứ 2 các bạn đi ít thì chương trình chán lắm >:)

zhu Chuối shengri kuai le !
uh thì làm thữ, khung ct thì từ từ, đag thiuế tiết mục mà

nói khung thôi, đừng nói chi tiết anh nhé ;))

@bạn Trí: thnx bạn :x
@Ly: ớ ờ ơ ... sao lại giao nhau thế :-s
@Thanh: thích tiếp tay ko, bà cho quả giờ !
@anh châu: xiexie anh :x >:D<

Back
Bên trên