~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

kế hoạch Chợ tình giai đoạn 1 thành công :))
muahaha :)):)):))

sáng mai tiết 2 vật lộn Thể dục :| khổ sở :|

----------

@Thanh: con lạy mợ, bài 3 quá lắm anh cho 2 điểm chứ mấy. Đời là mấy tí, phải sướng đã :)) đã nhắn tin cho các cháu, mai sẽ mang sổ :D

@các bạn lớp tin: bạn Thanh lớp mình là đang đăng tin tìm người yêu nhớ nhớ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Ly: vớ vỉn, rủ rê các bạn cuối năm giao lưu lớp mình đấy chứ ;;)
@Thanh: chời ơi, t tuởng m biết r` chứ , chẹp chẹp
@CHuối: kìa em lên ND đi rồi nhắn các bạn

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanh vẫn chưa biết tí j á :-o

@Châu: giờ mới biết anh hơi bị hot nhớ nhớ ;)) lớp tin mấy bạn biết nhớ nhớ ;))
hiện tại thì ND hẳn hoi chưa có :( hay chơi ném còn tìm duyên :))

hé hé, lười ko out nick ông anh :">
@CHuối: bò thì osin thế nào đc, sao lại nói xấu bò thế, bò là con người làm việc vĩ đại hơn, ko phải để làm nh~ việc vặt như osin nghe chưa :-w

bò là để... kéo cày kéo xe ấy mà=))=))=))
kekeke, cho anh Bò tưởng bở =))

@Bò: vâng, đụt như anh thì chỉ mang về làm Osin thôi :-j
@chị Hằng: này nhớ ... ít ra thì em còn khôn hơn con kia, đc tặng mỗi hoa đã đứt rồi, mình có thế thì ít nhất cũng phải nhà lầu xe hơi, mỗi tháng trăm triệu may ra còn xem xét :">
@Châu: uh, mai em mang :D ớ ờ, thà em làm bình luận xã hội còn hơn vạn lần văn học, có học có biết đâu mà làm 8-}
còn cái bài ng` trg bao phải nộp ko nhỉ :-s
t3 sử nhẩy

Chuối post bài chất lượng quá ah` nha . K biết có phải kinh nghiệm của mình ko ha ? biết đâu cái e Trang kia tên thật lại là e Chuối ;;)
@Bách : Bách đi xe bò thì lừa được e nào ;))

Kiểm tra 2 tiết văn cái j thế ..???
mấy ngày ko lên hao mà đã thấy nói xấu mình rồi[-([-([-(
"Thị" chuối: bò là đụt kiểu "sáng dạ" ấy:">:".=))=))
"Thị' châu:[-([-( có mỗi mấy lời khen mà cũng tiếc,toàn thik đá đểu là sao nhở[-([-(
Thị "nghiêm" : cư đứa nào mang mác Ce là bị lừa tất rồi=))=))=))

@Bò: xin anh Bò, chả qua chúng tôi thương thân phận kéo xe nên mới vờ vào tròng thôi =))
@CHuối: chết thật, mình quả thật cũng hem rõ các bạn í biết mình :"> CHuối kiểu khát duyên ế :))
mai lớp mình ngồi nhai cơm trường kết hợp bàn bạc luôn ND cơ bản nhá :))

Bò ơi là Bò, mọc cánh bay về đi mình xem xét cho tham gia =))
các bạn thấy Ava mình đẹp hem ;;) =))

Thanh ạ t cũng chả làm bài 3
mà bài 1 còn sai:))
bố khỉ làm đúng rồi nhưng bị ngả theo chiều gió
có chán tôi ko
=)) mấy điểm ko biết nữa

các bạn CE xinh đẹp co mình hỏi tí:">:">:">

Đề kt lí 15' nó như thế nào:">:">:">

mệt quá, hnay học 12 tiếng =(( may mà có phở cuốn, bột lọc kéo lại :)) nhưng mà ko ngờ 6 đứa ăn hết hơn trăm =((
@Bò: èo :">!!! =))
@Mai Anh: kt lý có 3 câu, mình ko làm đc nên ko nhớ đề :"> =)) mà tưởng các bạn học Lý nâng cao :-/

lớp lý đảm bảo 3 câu đấy làm đc :))
câu 3 đến khi nộp bài rồi mới nhìn đc công thức 8-}

@Bò: Bò về đảm bảo bị đánh hội đồng
@Châu: khát duyên đâu mà khát duyên :)) mình là bảo kê cho các bạn CE đấy chứ :))
hn tả cho anh Khánh sunbae chồng tương lai mình phải kiểu, dáng như Minho, mặt như my Đi, tài năng như Jay và tính hay như Inu :x
oh yeah :x

@ Chuối: ĐM Chuối kia tao đăng tin tìm người yêu từ hồi nào hả :-? HƠn con nào chưa gì đã thỏ thẻ vào tai tao bảo là "Hôm giao lưu cho mình diễn tiết mục cây nhà lá vườn là "lột vỏ chuối" náh ;;) " Mà cái tiêu chuẩn kén chồng như mày đã nói với kưng Khánh của tao thì đảm bảo rằng nà "Việt Nam sẽ có thêm một bà cô nữa trong tương lai gần" =)) hố hố

Ôi hôm nay mình lại đau lòng bài Hóa :(( Chết thật dạo này làm bài như bị dở hơi ý :(( học hành đang tụt dốc rồi. hứt hứt.

Olym chả quan tâm mấy, phải cái 8,5 1 tiết là sướng rồi :)) thoát nợ :D

@Thanh: Thanh bịa ở đâu ra tiết mục lột lủng j đấy :-w hay vì dạo này suốt ngày đi làm đêm nên nhiễm hả :-w
@Châu: hâm khỉ :)) phải tay mình thì chồng mình sẽ đc đào tạo nên như vầy :))

@ Vịt: tao hem phải Shit nhá, tao là "Tít" nhá :>p. Oh thì phải na niếm topic các bạn ý mà còn biết tình hình chứ, với cả chủ nhà phải thân thiện chứ.

@ Châu: èo mày kô phải ghen với tao ná, mÀ rõ ràng hôm trước Vịt cũng bảo tao là được 8.75 cơ mà. Hay bị nhầm ah :-?

@ Chuối: anh đi làm tăng ca 3 còn mày toàn "đi lột vỏ" để tăng ca 4 thôi (ca đêm ý) =))

Back
Bên trên