~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

chao ôi là buồn =)) tởm thế
ôi mai lại đến ăn cơm trường :x

----------

sao ko có điểm "lợn Olym" lớp mình nhỉ??? :D =))

@Chuối: Cái bài Chuối quote ra hay à nha :)
Đúng là các em gái trẻ bây h dễ bị lừa thật. (Nói như thể chúng ta đã già hết rồi ấy)
Như kiểu tình cảm của các em ấy không còn ở trong tim nữa mà ở hết ngoài tai với mắt rồi. Cơ mà mình thắc mắc không hiểu lúc đấy não bộ của các em có còn hoạt động không.
Các em dại dột quá.
Nhưng mình cũng ngờ rằng các em biết bị lừa nhưng vẫn tự nguyện chui vào bẫy ý chứ. Cặp được thằng nhà giàu thì oai phải biết. Ngày nào cũng được cung phụng đủ thứ. Tội gì không yêu.
Xã hội bình đẳng rồi. Nam được cáo già. Chả lẽ nữ lại không được thế sao ;)

Mình thấy phục cái thằng đi ô tô chuyên đứng trước cổng trường cấp 3 ấy. Tán gái thành thần.

Thứ 3 tuần sau kiểm tra văn à các bạn. Cô có dặn ôn cái gì không nhờ?

Ôi Chuối quote bài hay thật ah nah :x:x:x:x Thich cái đoạn "tay thám hiểm. Em ngồi im" =)) B-)

=)) Thanh chỉ tìm đọc những đoạn đấy thôi =))=))=))
@Quỳnh: chậc, mình đọc xong ko shock mấy, nhg mà công nhận là bài này viết hay :))
Văn thấy bảo kiểm tra Bình luận Văn học hoặc Xã hội

chời, bài em CHuối mình đọc roài :-j
bực mình quá, các bạn hnay góp phàn cho mình leo cây nhớ nhá b-( thứ 2 mình xử ;) biết thế mình về quê với bố mẹ, tự nhiên ngu ngốc ở nhà hăm hở đi kara, cuối cùng thì bị đứng nửa tiếng ngoài đường có mỗi 4 con, xong 4 con ra đc đến chỗ chơi bời thì hết xừ nó chỗ x-( tóm lại tự nhiên ngày nghỉ đẹp trời mình ru rú ở nhà, xong xách xe ra đường đạp đúng 1 tiếng về nhà =)) về nhà rồi thì phải lau bàn ghế với lại dọn dẹp...

@CHâu: mình rất thông cảm với cái ngày nghỉ ngơi "tuyệt vời" của bạn hôm nay ;;) Rất sorry vì đã cho bạn leo cây vì tớ với mẹ cãi nhau => ko đuoc đi :((
THế 4 bạn không đi dâu ah mà lại chỉ đạp xe có 1 tiếng rồi về nhà dọn dẹp B-) Buồn nhỉ

ôi dời ơi tớ hem muốn kt văn đâu :((

:-w hôm nay những đứa ko đi kara tự xử đi
có mỗi 4 đứa đến thành ra hủy

4 đứa thì đi đâu, đi về cho rồi
định đi ra cafe ngồi chơi game... thì nó hết chỗ x-(

thì tự dưng ... có chuyện :(
đầu óc mình như ở trên mấy ấy :(( quăng béng cái cặp xanh đựng bài toefl ở nhà Mr nghiêm rồi :|
** có đứa nào như mình ko cơ chứ :((

các bạn gái bây h phải cẩn thận đấy;) thằng nào mặt thật thà đụt đụt như mình thì hẵng tin;);) còn ko thì vứt;)=))=))=)) nói thật đấy ko đùa đâu:">:">:">:">

thứ 3, kt 2 tiết tập làm văn
Phương khóc quá ko nghe cô dặn roày

Chuối post bài chất lượng quá ah` nha . K biết có phải kinh nghiệm của mình ko ha ? biết đâu cái e Trang kia tên thật lại là e Chuối ;;)
@Bách : Bách đi xe bò thì lừa được e nào ;))

Kiểm tra 2 tiết văn cái j thế ..???

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình luận văn học hoặc xã hội.
Nếu là văn học thì là bài "Đây thôn Vĩ Dạ" (thì phải).

Thằng cu Tít kia, mọi người đang "bình luận văn học" vui vẻ. Mày đừng vào phá đám.

eo ơi, có những đứa ko nghe lời cô dặn kìa :-"
bình luận 1 v đề, nếu là bl VH thì liên quan Hàn Mặc Tử, còn ko á, chết các cháu, cho các cháu tự nghĩ :-ss
mai bạn nào có lòng mang vở sinh mình mượn :">

@Bò: vâng, đụt như anh thì chỉ mang về làm Osin thôi :-j
@chị Hằng: này nhớ ... ít ra thì em còn khôn hơn con kia, đc tặng mỗi hoa đã đứt rồi, mình có thế thì ít nhất cũng phải nhà lầu xe hơi, mỗi tháng trăm triệu may ra còn xem xét :">
@Châu: uh, mai em mang :D ớ ờ, thà em làm bình luận xã hội còn hơn vạn lần văn học, có học có biết đâu mà làm 8-}
còn cái bài ng` trg bao phải nộp ko nhỉ :-s
t3 sử nhẩy

Eo ui,sao cái bài đấy tởm thế hả Chuối ơi :(( Đọc xong bị phê mấy phút .Feel so bad :( awwwwwww :(( Kinh wa'
Mai ko có bt j nhờ.
Tóm lại kon đấy rất ngu .ah mà chuyện này có thật chứ ? Nghe giọng kể rất là ấn tượng.

mai chả có bt j :-? toán hôm trc kt rồi, mai bài mới
khiếp em Xu cảm xúc mạnh thế =))
(-Xiaozhu-)

hé hé, lười ko out nick ông anh :">
@CHuối: bò thì osin thế nào đc, sao lại nói xấu bò thế, bò là con người làm việc vĩ đại hơn, ko phải để làm nh~ việc vặt như osin nghe chưa :-w

bò là để... kéo cày kéo xe ấy mà=))=))=))
kekeke, cho anh Bò tưởng bở =))

Back
Bên trên