~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@ Chuối: khiếp mình bih sợ độ cuồng zai của em rồi. Lè lè mình với kưng Khánh không mua được dép vì ở đấy toàn đồ điệu + không chắc chắn cơ mà 2 đứa đi chén chè =)) B-) Lần sau đi HQ bù vây. Hịe hịe. sao cuối tuần sau dễ được nghỉ :-?

@ Châu: mày cũng hết họt rồi mày ah =))

@Mẩu: đồ ki bo :(

@Quỳnh: xin phép cho tớ "ọe" 1 cái :))

@tit: gầm tao cao vừa thôi, nhưng mà cột hơi to >"< có em Châu là gầm cao ngất kia ;))

Miss Diễm vừa nhắn tin nói là "Thứ 2 ba tiết của cô là cô Hồng dạy hóa nhá"
:((
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAaa hự hự

@TP: "ọe"? Cậu cứ thoải mái đi. À, ọe vào cái chỗ nào mà Thanh nó đang đứng ý.
@Tít: "vẻ đẹp tiềm ẩn" *há há há*
Mọi người thấy chưa đã bảo là thằng cu Tít nó nhạt lắm mà.

Shen ti của chàng có biếu k ta cũng k thèm đâu.
Bao h sửa xe được hẵng nói chuyện với ta.

Mà cái vụ HQ quá thành công đến nỗi Chuối đang tính xem ngày nào đi được kia kìa. Cơ bản là em Chuối sắp Hàn hóa đến nơi rồi. Nghe thấy học tiếng Hàn là mắt sáng hết cả lên.

Chè xong sao k vào đấy? Ta ngồi ở đấy đến 12h cơ.
@Chuối: Hôm nay người ta chụp ảnh chúng mình.
Tớ vẫn thấy thích cái ông giám đốc đấy lắm Chuối ạ. Cảm giác ông ấy rất là thân thiện và vui vẻ :))
@Châu: Châu vẫn cứ được liệt vào hàng cool boy Châu ạ.
Còn Thanh ý, nó là hết thời boy rồi. Đừng chấp cái ng` k chịu nhìn thẳng vào sự thật ấy.

??? người ta chụp ảnh mình thật à :-o xời ơi, chưa kịp tạo dáng à :( :-s
khổ thân tôi, cứ hết Tàu hóa, Scotland hoá, xong lại đến Hàn hoá rồi :( :))

@tít: chậc, con cháu ko nhớ đến ngày giỗ tổ tiên à ??? mùng 10/3 ý :-w

Vừa chụp vừa tuôn ra một đống Hàn xẻng ấy.
Tại thấy mấy đứa chỉ duyên quá nên chụp luôn.
Chuối có định 10/3 ra chỗ HQ k?

@ Q: có có 10/3 cho mình đi với. híhí Hôm nay phải về nhà ăn cơm rồi chiều đi thi nên ko ghé qua được. Mà sao Khánh bảo cần có thẻ học sinh và CMND ;-?
Sao dạo này em Q phụ bạc với anh thế :-? Bi h chán "cơm" rồi, thèm "phở" chứ jì. HỨt hứt. Cướp hết đời ngừoi ta rồi h định rũ bỏ trách nhiệm hà ;-?
Ta đây đi kiếm em khác nhé. Xí

@ Chuối: Mày có tạo dáng thì cũng chỉ thế thôi. Cái con tưởng bở ah =))

@Tít: mày ko nên ghen tức với tao Tít ạ :)) mày có ghen ăn tức ở thì nên ghen với gầm cao máy khoẻ như Châu, Phương, đừng ghen với tao, tội nghiệp :( =))

@Quỳnh: Tưởng lúc ấy ng` ta chụp tượng thôi, ko chụp mình :(
10/3 giỗ Tổ mà đi Hàn sao ;)) hình như đc nghỉ bù mà, đi hôm đấy đi ;)) (lí do chính là 10/3 ở nhà ngủ :"> lâu lắm ko đc kiểu ngủ từ 9h tối hôm nay sang 12h sáng hôm sau rồi. Thật là nhớ! )

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!! 3 TIẾT HOÁ!! ÔI MẸ ƠI CHẾT MẤT!!!
shut ngay cái từ gầm cao máy khỏe nhá b-(
@Tít nhạt: t ko hám danh họt như m nhá =)) đúng là ko chịu nhìn thẳng sự thật =))
t7 tuần sau nghỉ nhể:-?

tình hình là mình hưởng ứng h trái đất = cách tắt hết đèn ngồi xem bắn pháo hoa :)) TQ bắn pháo phê lòi kèn :x:x:X

chị Vịt "tắt đèn bậtt...ti vi" hử :))
mình vừa ngồi Camry đi kt dân tình hưởng ứng e.h :)) nói chung dân mình ý thức gớm :)) trừ mấy chỗ phải bán hàng thì vẫn đèn đóm, còn tắt gần hết
thôi mình đi ngủ đây, tiết kiệm điện :))

Ừ nhá, 10/3 đi nhá. Đến lúc đấy đừng có đứa nào lại "đang ngủ, thôi nhé" đấy.
Riêng Minh Tít thì k cho đi.
Phải có thẻ học sinh thì họ mới cho mượn đĩa. Sợ nhỡ mình vào đấy rồi làm gì thì sao. Các chị ấy ít khi kiểm tra lại đĩa lúc khách trả.
Hê hê, cẩn tắc vô áy náy.

Tượng người ta thiếu gì hả cô Chuối. Có thiếu là thiếu mấy đứa học sinh với một quả chuối đứng trầm trồ khen rồi đòi ăn cắp tượng của người ta thôi :))

@ Châu: kinh em Châu là cán bộ cấp cao nen mới cưỡi con Camry đi dạo quanh phố phường, dạo quanh thị trường chứ nhỉ ;;)

nhưng lạ là sao chị minh hôm qua đi chơi cùng lũ bạn ở chỗ Ngọc khánh bảo ở đấy chả mất điện mà trên đường từ đấy về nhà chả có ai tắt điện là sao :-? nhà mình mình bắt mẹ tắt điện => kết quả là sau e.h mẹ mình bị mấy chục phát muỗi đốt =))

@Vịt: dạo này mày toàn dùng từ gợi cảm giác manhh nhá :)) "gầm cao máy khỏe" "phê lòi kèn" =)) B-)

@Quỳnh không cho đi thì thôi :(

nó ko tắt điện vì nó ko có ý thức

ờ thì đúng là tắt điện bằng với việc...hiến thân cho muỗi rồi :|

hởi dơ, nó có bắt tắt sạch điện đâu, cứ để cái quạt mà đuổi muỗi
mình là cán bộ cấp cao mà lị :)) hôm qua ra cả lăng Bác cũng thấy tắt đèn tối mò, căng mắt lên mới thấy cả tỉ người ở lăng Bác chơi =))
eo ơi, mai Hóa Hóa HÓa dân Toán =(( chắc mình bỏ xứ đi mất :((
các bạn ĐẠO HÀM CHƯA? =((

@Châu: lạnh bỏ xừ bật quạt chết rét à?

Ở lăng Bác với hồ Gươm là nó cắt :)) Chứ ko thì có mà sáng trưng hết lượt :)) Hôm nay xem thời sự thấy mỗi Ai Cập là cắt chuẩn nhất :)) đen sì ko thấy gì luôn... TQ khoe cái svđ tổ chim = cách tắt mỗi chỗ đấy :)) mấy nc khác bảo tắt mà vẫn sáng trưng 8-}

mất để học tốt --> hết làm bài, may là đã có điểm :)
Dục dân mai đã phải present chưa ấy nhỉ :-?

tắt thế thôi chứ, muốn đen thui à? tắt hết nhỡ có v đề gì tsao, hqua vn đi Nhà hát lớn ế, nến đốt cả tỉ cây, quá phí, xong rồi tối thui có bn bạn bị mất ví với dd =))
cái e.h này là tiết kiệm thôi, chứ ko phải "cắt hết"
ts mình ngồi 2h mới làm đc 6 bài đạo hàm 8-} còn 9 bài nữa =(:)((

Back
Bên trên