~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

thôi đi, t ghét m là vì tính t bẩm sinh sạch sẽ, ko biết j là Tít hay Shit =))
m hnay đc nghỉ sớm ko đi ăn vs b t mà vội vã về tăng ca sớm để làm thêm đc ca nữa chứ gì =))

----------

các bạn lớp mình thật có triển vọng ;));));));));));));));));));));));));));)) đặc biệt là Culong thi Mi Tha =))

lâu lâu vào topic lớp "ngoáy mông ngoáy đ**" cái xog đi ra mà nhìu chuyện hay phết=))=))=))é, bạn Hoàng lớp tin có cái ava nhìn trông "vui mắt đáo để" :x:x:x:">:">:">

bản chất gái ** già mồm của Bò ko thể thay đổi, thậm chí trình còn cao hơn :( thật buồn :( ngoáy với chả lượn :-j

mai có bài j ko ý nhỉ
mà sao bạn nào cũng ngủ sởm thế :( ... --> lại BOF vầy ...

@ Chuối: vẫn có mình thức nè :;) Chuối em đã có ý tưởng gì cho vụ giao lưu chưa đấy :-?

chưa :( thôi bảo lớp mình với các bạn Tin nghĩ cùng đi :(
èo, càng ngày càng phê BOF soundtracks.
Khánh sunbae cũng rứa
--> 1 ngày đi học, sạc đầy, sau 5 tiết, mp4 hết điện luôn

@Shit: m hẹn các bạn Tin là sớm nhất có kế hoạch trong tuần này à, hết tuần rồi :))
hnay cô Diễm ghê nhỉ ;))

@ Chuối: chán nhờ hôm nay đến lớp định bàn thì lại phải học.
@Châu: căn bản lớp mình cũng hư nữa cơ. cô dễ tính quá nên bi h thế này đây . Chẹp chẹp

@ các bạn lớp tin: ừh kế hoạch ăn chơi nhảy múa của hai lớp sau vụ thi học kì ý, muốn các ấy tham gia đóng góp ý tưởng với. hí hí :)

uh ha, có ăn chơi nhảy múa ko? ai tham gia? ăn uống thì sao? ăn j ? ở đâu? cần góp bn tiền? trò chơi j?... tớ nghĩ chắc cũng chỉ thế thôi :D chả biết nghĩ, chỉ biết đặt câu hỏi

cô dễ tính---> chiều lớp mình ---> lớp mình hư láo =)) ---> cô hnay "ghê" ---> chưa bàn bạc đc kế hoạch cụ thể ---> các bạn IT cùng đóng góp ý tưởng nhá :">:">:">
--------------
có ăn chơi nhảy múa
ITers+CEers
ăn uống có thể là bánh kẹo hoa quả, hoặc thêm 1 số thứ khác :-?
ở lớp tớ
tiền từ từ tính sau cùng
trò chơi đang nghĩ, nghĩ lâu mới ra trò quái đc :D
------
mọi ng` lên thêm ý tưởng nào :)

Chỉnh sửa lần cuối:
nc là nên biết tôn trọng nhau, hôm nào cô dễ thì cứ biết mà tự thả phanh, hôm nào học thì ít ra ngoan ngoãn nghe đã rồi lại có ngày dễ.

tình hình thế nào rồi ;;) lúc nãy mình ngủ, quên ko onl :"> lại giống Jihu rồi :">

Hic các bạn lại làm mình nhớ tới BOF....mình đang cai nghiện......cố để tới sau thi hk nghiện tiếp:(:(:(

Vụ giao lưu rát là hấp dẫn, mình nghĩ nên có trò lố để mua vui, kiểu như thi ăn kẹo dừa nhiều + nhanh nhất:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ bạn Mai Anh: ấy yên tâm, có nhiều trò lố lắm :) Lớp ấy nghĩ ra thêm mấy trò lố nữa thì càng tốt :) mà mình tưởng bạn đang hâm mộ anh nào ở Big Bang cơ mà nhỉ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
É anh Dea SUng mắt híp của tớ!
Nhưng mà tớ hâm mộ anh Min Ho vs lại anh Hyun Joong hơn:x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ko hiểu gì về các anh tên xoắn xoắn ấy :">
@Chuối: Chuối em đc lắm, hqua ko lên bàn chuyện, may là có mình lên đỡ anh Thanh =))

xời ơi, em học đc thêm mấy từ hàn rồi, giốgn trung lắm ấy
phổ thông: trung là putong --> hàn là putong
chuẩn bị, xuất phát: trung là chunbei, chufa --> hàn là chubi, xufa
:)) hè này sẽ đi học tiếp hàn ơi :x

@anh Châu: :"> hq em có nói thêm mấy ý tg cho anh Thanh rồi :">

@CHuối: [-(
@Tít nhà wê: ko đỡ thì mày ngã vào mấy ý tưởng linh tinh à =))

Back
Bên trên