~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Hoàng Quốc Việt còn đỡ chứ Thanh Xuân là xa đấy
gần Hà Đông các bạn trẻ ạ

chậc, nhiều đứa ko đi thế này ... toàn vào những đứa đi xe đạp nó mới chán tôi :(
thôi lại tặc xi

Oh chắc bọn mình lại góp tiền đi taxi thôi, thống nhất thế nhá :x:x:x:x
@ CHuối: Thôg báo hết cho các thành viên trong tổ chưa :-?
@Pi: cô bay đi đâu hả :-? CÓ dịch cúm gà cúm giếc ji đâu mà cô phải di cư hả =))MÀ đã thông báo hết cho các bạn trong tổ chưa đấy :-?
@Ly: Nhà Ly gần nhà Vịt mà con VỊt vẫn đi được mà. Ly đi đi cho nó vui. Mấy khi đựoc ăn cả nem chua và Thịt bò khô cua cô DIễm =))
@Châu: đã bẩu tôi là "Chủ tịch hội cái bang" cơ mà :(( Đâu phải "ĂXVN
@All: Mai nhớ 9h tập trung ở cổng trường, không được đến muộn. MÀ rất có khả năng là được lì xì ;;)

@mẩu: đi chứ đi chứ, chẳng qua là mình ko đến được trường, vì sáng mai nhà bận có việc :)
@chuối: ý mình là bản rip dvd ý. Nhưng hình như chưa ai có thì phải :(

thế túm lại ai đi ai đừng rồi??
mà mình vừa nt cho cả lũ, mỗi chị VỊt thì khỏi :D chả gọi đc, mà chị cũng biết rồi nhể :D
see nimen 2morrow =))

Thanh nên gọi điện bảo tổ trưởng thông báo qua điện thoại
có đứa ko onl chả biết giờ giấc các thứ đâu

:((
mình hem muốn đi học tí nào đâu ý
mình chết dí ở nhà luôn mất
có bạn nào làm Văn chưa
NA cho con đề tởm phết các bạn trẻ ạ

đi học chán bỏ mẹ!

ôi mai mình nên đi bus hay đi bike đây? :-s

awn~ các bạn đi thăm cô chưa về à? :-s

@chuối: :-j đc thế đã tốt em ạ. Nhưng anh tính rồi, còn phải trâu đầu ra làm việc chừng 11 năm thì may ra anh đủ tiền sang bển :-<

@tít: thông báo rồi :-j ko có dịch mới đc đi chứ cưng :))

sửa đổi (lúc 18h50): đùa, các bạn bao h mới định lên diễn đàn abc với mình đây :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
đơi đơi lên đơi :))
thik quá các bạn ạh, hnay mình cả bạn Héng đi xích lô về đấy ;;) thik quá, hơn 10 năm rồi mới đi xích lô ở HN1 í :x
kết quả là bị chém đẹp, 6h mới về đến nhà
mà ăn ở nhà cô Diễm còn no về nghỉ cơm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ châu: ô thế hóa ra châu nhà ta thọ những hơn 11o tuổi ah =)) mà lại viết là "110 năm mới đi xích lô" =))

oài mẩu với đào up ảnh hôm nay đi chứ :x:x

hức hức đồ đểu :(( sửa rồi còn đâu nữa. huhu. Quên mất mình không "quote"

híhí xin chào các bạn
chẹp chẹp cứ tưởng bác xe xích lô hiền lành mình và Trâu đi ủng hộ ai ngờ...

bạn Trâu nêu ra đề xuất đó ;) hai bạn hết có 80k thôi mà so với 10 năm chưa đi xích lô trong Hà nội vẫn là quá rẻ trâu nhỉ

=)) ahahahahahaa ,2 đứa đi về xích lô ah' .Trời ,câu chuyện 10 năm nay mới nghe thấy ah nha :)) haha,hay nhể ..80k= tiền taxi ,nhưng mà thôi đi thưởng thức cảm giác yomost là được rùi :))
My nhanh nhanh up ảnh đi ,đang chờ đây :D

Bọn nó đi xich lô bỏ rơi mình trơ trọi ở bến bus đợi xe . HIc hic :((

@ Mẩu : Mẩu up thiếu ảnh "2 Tít " chụp với nhau rôi ;;) ĐỪng nói là đã xóa đấy nhá :(( =((

Back
Bên trên