~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

chị TP doạ thiên hạ =))

Châu chắc hết tết đủ tiền mua xe máy ấy nhẩy ;;)

@ Châu:
con Thanh là con nào, chủ tịk hội "ĂXVN" chứ
tao thèm vào làm chủ tịch "ĂXVN" nhá :-< Tao chỉ làm Chủ tịch "hội cái bang" thôi :p8-}

Hí hí vừa gọi ĐT cho 2 cô nhá. Con cô Hương đang bị sốt nên suýt nữa cô bảo cả lớp khong đến nhà cô nữa đấy. May nhờ có tài "ăn nói xuất thần" của ta đây B-) nên cuối cùng cô cũng đồng ý <:p CÔ bảo mùng 5 cô đang ở nhà nội ở Thanh Xuân. Địa chỉ cụ thể cô sẽ nt cho tớ sau. Hiện tại chưa thấy nhắn lại :|
Ah mà cô Hg nói là "nhà cô chỉ có nem chua với thịt bò khô thôi ";;) Hí hí các bạn nghĩ bọn mình nên mang thêm cái gì đến nhà cô nữa đi để làm thành 1 bữa cho ra trò :x:x:x Mà bảo cả lớp đóng góp ý kiến mà không ai đóng góp ah :((~x(

Cô Quyên thì cho luôn địa chỉ :D <:p : P516 khu tập thể Học viện Kĩ thuật Quân sự, ngõ 100B đường Hoàng Quốc Việt (cái ngõ này cạnh trường Đại học Điện lực

Cả lớp mình thống nhất là 9h tap trung ở cổng trường kể cả những bạn đi xe đạp cũng nên tập trung vì đi thế thì cả lớp cùng cho nó vui mà đỡ phải gặp tình trạng "đến nhà cô rồi lại đợi dài cổ". Các bạn tổ trưởng : Chuối, Vịt, Pi có trách nhiệm báo cho các bạn trong tổ. Hôm đấy các bạn nhớ mang theo tiền vì chắc sẽ có một số chi phí phát sinh. Vd tiền đi taxi (vì không biết Ánh có đi được không :-? )

Đề nghị các bạn đóng góp ý tưởng mua gì (chỉ đơn giản thôi như kiểu đồ ăn hay hoa quả ý) để đến nhà các cô :x:x:x vì các cô tiếp đãi rất thịnh tình và mình là đã gợi ý cho 2 cô lì xì lớp mình =))

mình nhất trí với Mẩu :))
anh Thanh cho chữ to quá lại đỏ chót đau cả mắt

@vịt bầu: 2 con C =(( đọc như thế nào :(
mình chính thức hết tiền lì xì từ đây, chờ thầy cô cho tiền là xong :(

sao ghét cái con mẹ Thảo My thế ko biết, tức lộn ruột x-(x-(x-(

Thanh có cần tởm như vầy ko ;;)
Con này ở quê lên bị nhiễm từ "tởm' ah =)) ĐÚng là cái đồ rõ tởm :-j
@ CHuối: chữ to cho dễ đọc, gây sự chú y, nhanh tăng trang cho topic lớp mình :) MỘt mũi tên trúng 3 đích mà các cô dám bảo "tởm". ĐÚng là chả biết nhìn xa trông rộng gì cả. Chẹp chẹp ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
to đến đâu ảnh hg j đến trang đâu, nó cứ phải đủ số bài thì mới chuyển trang mới mà :-j
chữ to đọc đau mắt bỏ xừ, nhìn loạn hết cả lên. từ sôi bôi đen thôi em yêu ạ

@ Châu: tao thèm vào làm chủ tịch "ĂXVN" nhá :-< Tao chỉ làm Chủ tịch "hội cái bang" thôi :p8-}

Hí hí vừa gọi ĐT cho 2 cô nhá. Con cô Hương đang bị sốt nên suýt nữa cô bảo cả lớp khong đến nhà cô nữa đấy. May nhờ có tài "ăn nói xuất thần" của ta đây B-) nên cuối cùng cô cũng đồng ý <:p CÔ bảo mùng 5 cô đang ở nhà nội ở Thanh Xuân. Địa chỉ cụ thể cô sẽ nt cho tớ sau. Hiện tại chưa thấy nhắn lại :|
Ah mà cô Hg nói là "nhà cô chỉ có nem chua với thịt bò khô thôi ";;) Hí hí các bạn nghĩ bọn mình nên mang thêm cái gì đến nhà cô nữa đi để làm thành 1 bữa cho ra trò :x:x:x Mà bảo cả lớp đóng góp ý kiến mà không ai đóng góp ah :((~x(

Cô Quyên thì cho luôn địa chỉ :D <:p : P516 khu tập thể Học viện Kĩ thuật Quân sự, ngõ 100B đường Hoàng Quốc Việt (cái ngõ này cạnh trường Đại học Điện lực

Cả lớp mình thống nhất là 9h tap trung ở cổng trường kể cả những bạn đi xe đạp cũng nên tập trung vì đi thế thì cả lớp cùng cho nó vui mà đỡ phải gặp tình trạng "đến nhà cô rồi lại đợi dài cổ". Các bạn tổ trưởng : Chuối, Vịt, Pi có trách nhiệm báo cho các bạn trong tổ. Hôm đấy các bạn nhớ mang theo tiền vì chắc sẽ có một số chi phí phát sinh. Vd tiền đi taxi (vì không biết Ánh có đi được không :-? )

Đề nghị các bạn đóng góp ý tưởng mua gì (chỉ đơn giản thôi như kiểu đồ ăn hay hoa quả ý) để đến nhà các cô :x:x:x vì các cô tiếp đãi rất thịnh tình và mình là đã gợi ý cho 2 cô lì xì lớp mình =))

Đi xe đạp mà tập trung ở cổng trường thì mới là phải đợi nhau dài cổ. Đi xe đạp phải chậm hơn đi taxi chứ.

Ai đi taxi thì chia nhau mà trả. Có phải ai cũng đi taxi đâu và cũng có phải ai cũng đi thăm cô được đâu. Nếu dùng tiền quỹ lớp thì sẽ thiệt cho những đứa đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ly: oh no. Các bạn đi xe đạp tập trung ở cổng trường rồi sẽ đi trước Ly ah :)

Các bạn nào đi được viết luôn tên đi nhá. Để tớ còn biết danh sách

=)) Thanh ko những tởm mà còn ngu nữa =)) chữ to có ảnh hưởng gì đến số trang đâu hả anh =))

@Ly: thế nào cũng đc mà Ly, đã ai nói là dùng quĩ lớp đâu mà Ly phải sợ hơn thiệt

Ối anh Dự ơi là anh Dự ơi !!!
hôm qua trưa nắng nóng, tối anh bảo 3 ngày tới trời ấm dần
hôm nay trời rét sun vòi, tối anh bảo các ngày tới trời sẽ có tí lạnh 8-}
Ối anh Dự ơi là anh Dự ơi !!!

Đau đầu vãi :-s

HÊ HÊ :D XIN CHÀO CÁC BẠN XINH GÁI ĐẸP ZAI :x:x
Cả năm nay hem gặp rùi ý >___< ,nhớ theeeeeeeeeeeee' :))
Nào bắt đầu màn hỏi thăm :D
Bạn My về quê lên rùi ah? Sao tình hình ở quê nhà như nào :))
Bạn Châu được bao nhiu xiền lì xì rùi mà mua được cả xe máy thế :))
Bạn Thanh sếp cool boy được mấy xiền rùi ? Kế hoạch đi là mồng 5 ,9h sáng huh? Hoho ,sếp là phải mừng tuổi các em đấy :))
Chuối, LÀM J MÀ ĐÃ HẾT TIỀN RỒI ?! Mua làn bằng vàng để đựng chuối ah? Trời ơi ,tiêu xài dữ wa' dzay trời ....
Hihi',mình rất nóng lòng đến ngày mồng 5 để giao lưu hội ngộ các bạn :x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà mình xa lắm vì vậy mình không đến trường đâu

À có ai down đựơc bản twilight đẹp ko, cho mình copy :)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Ly: tớ thấy mỗi trên clip.vn thôi, cũng khá, ko tồi lắm
@Xu: ý mình là ko ai lì xì nữa, chứ ko phải tiêu hết rồi :( mẹ vừa lấy mất 2tr

@tít em: :x tình hình là anh ko đi được đâu nghen em :x (lí do ở bên dưới)
@ly: vì mình thích ăn popcorn mà :x

@all: mình sắp thoát li hà nội đi bay nhảy rồi :x, các bạn ở lại mạnh khỏe >:D<
goodbye ladies! :*

a chào chị Xu bếu, iêm vừa ở quê lên hôm mồng 2, trời rét iêm buồn chết người, đc cái có tiền an ủi phần nào =)) chị Xu nhớ mừng tuổi iêm chị nhẩy

1. gần hết xl xì rồi, lấy đâu ra mà mua xe máy =)) chắc hết tết tổng hợp lại đc 4tr, ăn bớt tí, còn nộp mẹ :"> chứ iem có đc giữ tất đâu mà :">
2. bạn chủ tịch hội axivina cho iem đăng kí đi tặc xế ạ ;;) mà em nghĩ các bác đi xế đạp lên đc đến nhà 2 cô có mà hụt hơi :-? nên xoay xở ng` đèo, hay xe ôm, taxi đi cho đỡ :-?

Back
Bên trên