~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

anh thấy mỗi trung anh 1 thôi em chuối :))
sao tít ghi thế mà của bọn mình thì toàn Trung-Anh- nhỉ? :-/

hé hé, mới 1 Tết mà đã thấy phát tài rồi :)) đc > 2,5tr :)) hé hé hé hé hé hé
thết mùng 5 đấy cho lịch cụ thể anh chị em coi nào :-?
9h ở cổng trg, sau đó ...?

2710k 8-}
khủng hoảng tài chính có khác

@pi: anh Tít thật cao xa, chúng mình là TA thường thôi :))
@Châu: thấy bảo đến cô Q trc'

@ All : Hí hí chẳng qua lúc đăng kí các anh chị là mod thấy mình VIP quá nên thêm số 1 để thể hiện đẳng cấp pro mà =)) B-)

Ôi các bạn thật là giàu :(( =(( Nhất là Châu, bội thu thế sau Tết tôi phải bám lấy cô mới được.Các bạn không biết mình bị chịu khủng hoảng kinh tế nhiều đến thế nào đâu :(( Có ai thương con không cơ chứ. Hứt hứt COn mà nói số tiền con thu được sau 2 ngày đầu tết chắc các bạn ngã ngửa ra ấy chứ. Thôi mình biết phận mình chỉ là nàng Cinderella thôi :((

Thống nhất là mùng 5, 9h tập trung ở cổng trường, bắt taxi (lại tốn tiền rồi :(( đến nhà cô Quyên trước sau đó đến nhà cô Hương. Thực ra là chúng mình đến chúc Tết 2 cô nhưng cũng như các năm trước không thể "tay không bắt giặc" tớ nghĩ chúng mình sẽ mua cái gì mà ăn được để đến nhà 2 cô ăn. VD : hoa quả hoặc thịt bò khô :x Bạn nào nghĩ ra món nào nói luôn nhá B-) Cơ mà hơi gay là hình như em Ánh- người giàu nhất lớp mà không đi thì tình hình sẽ thế nào :-?

Mình có thông báo, các bạn nhớ đọc kĩ và cẩn thận nhá :x

Thông báo

Kính gửi toàn thể các mems của 11 Trung trường Hà Nội Amsterdam, đặc biệt là các đại gia như Xiao Zhu - hiện đang có 2,5 triệu trong tài khoản "tiền mừng tuổi", con vịt bầu với 170$, Chuối với 2710K

Tớ tên là Vũ Minh Thanh, biệt danh là Tít, hot boy, Lông thị sáng xanh - thành viên gương mẫu đồng thời cũng là "cánh chim đầu đàn" của lớp B-). Trước tết mình có khát khao là sẽ mua được một máy ảnh Canon với giá thị trường hình như là 5 triệu ( sẽ check lại sau =(( ) để thỏa mãn cái sự gọi là "tự sướng" B-) Nhưng với tiến độ nhận tiền mừng tuổi hiện nay thì cháu nó biết là "không thể biến ước mơ thành hiện thực" nên cháu nó quyết định kêu gọi tấm lòng hảo tâm của các bạn cũng như đại gia của 11 CE ;)

Phương thức chuyển tiền vô cùng dễ dàng và nhanh gọn: chỉ cần gặp mặt trực tiếp cháu Tít và đưa tiền mặt cho cháu là okie :* Không cần chuyển khoản làm ji cho nó mệt người 8-}

Cháu Tít xin hứa là sẽ sử dụng đúng mục đích của khoản tiền quyên góp này là "tự sướng hết mình với chiếc máy canon mua từ tiền quyên góp :"> Xin đảm bảo sẽ luôn update ảnh để mọi người "cùng ngắm " và kkhao khát "ước gì mình được như cô ấy ;;)

Cuối cùng cháu Tít xin chúc các bạn sức khỏe dồi dào để tiếp tục đi chúc Tết và bội thu lì xì để quyên góp cho cháu Tít

Kí tên và đóng dấu
Vũ Minh Tít :*

Bạn Tít hành nghề beggar đấy à? =))

Chán thật, đúng là giàu hoàn giàu, nghèo vẫn hoàn nghèo :-< mới đc có 430k :-<

Đưa địa chỉ nhà hai cô sẽ đến đi. Mình không biết là có đến trường được không

Có ai muốn ăn bỏng ngô không? :)

Bạn Tít hành nghề beggar đấy à? =))
Chán thật, đúng là giàu hoàn giàu, nghèo vẫn hoàn nghèo :-< mới đc có 430k :-<
chị có thiếu số 0 nào ko :-? tg? trc đc 170$ rồi mà ???

@Thanh: uh, năm nay khủng hoảng, lì xì cho em 500 Việt Nam Đồng lấy may :x

mình đi xe đạp thôi, ném mình địa chỉ 2 cô là ok
tiện thể, có cháu nào đạp với mình ko ???

aigoo~ các em đc toàn 2tr trở lên mà còn kêu nghèo mới cả khủng hoảng tài chính, suy thoái kinh tế :-< chả bù cho anh :-<

@tít: khướt đi cô ạ :)) rõ khắm :)) nói thế thì ma nó cho cô tiền ế :)) mà bố cô :)) thế cô học cái lớp trung-anh1 ấy một mình, nhớ. pro mới vip một mình nhớ =))

@ly: tớ ăn =p~

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa ở quê lên :">
con Thanh quá tởm

chị Thu Phương còn tính bằng đô na mới tởm hơn chứ

quá tởm

Chỉnh sửa lần cuối:
đô na cục kứt! con Thanh ngu, ý tao 170$ là 170k đó! Mk! Nói thế cho nó đỡ...tủi :((

Con số bây h là 700k :-<

Sao ko có ai mừng tuổi = tờ 500 Polyme? :((

é hé hé chào các ku :)) xao càng nhớn lại càng nh` xiền thế cơ chứ :)) :">
con Tít lượn đi nhá, hem có thể loại Cinder gì ở đây nhá, có mà là chủ tịch hội "ĂXVN" thì có =))
mình hình như đc độ 3,5 rồi :">

*** con châu, mày nói thế để tao tức phọt máu ah :(( Đúng là "Trời ơi trời ở chẳng cân. Kẻ ăn không hết người lần chẳng ra :(( =((

Hức hức mình thành khẩn thế mà chả có ai động lòng cả. Các cô đếu lắm nhá. Tôi ghét các cô lắm nhá :((

@Ly: mang bỏng ngô hôm đấy cả lớp đi ăn được không Ly :x:x:x

@all: tối nay sẽ gọi đt cho 2 cô hỏi địa chỉ cụ thể. Yên tâm sẽ thông báo cụ thể. Các bạn tổ trưởng chuẩn bị sẵn để báo cho các mem trong tổ nhá.

@ God: cầu xin chúa hãy cho giấc mơ của con biến thành sự thực :(( Plz, I can give you a free kiss.
P/s: big kiss B-)

@Mẩu: Cấm chê tao tởm. Mày còn tởm hơn ý =))

Chung quy lại con Thanh có bn rồi :-"

@2 con C: đáng ngại vì nhà đây ko giàu như nhà các đằng ấy :">

@con V: 2 con C áh =)), bó
tối nay đi 1cua nữa lại đc 1 tờ pô ni me to nhất 8->
con Thanh là con nào, chủ tịk hội "ĂXVN" chứ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên