~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ỨC CHẾ VĂN NHƯ CỤC C TO TUỚNG !!!|
MUỐN HỌC CŨNG KO ĐC!!!
ỨC CHẾ!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
cả nhà thi tốt:)):))
Châu: NA lại giở trò j àh,có cần bạn gọi diện về khuyên bảo ko:-":-":-":">:">:">=))=))

Ờh, vô cùng cảm ơn cảm kích bạn Xuân Bò :x
bạn gọi về khuyên nhủ NA đê :))
mà con Bò đi ko chào hỏi các bạn hở :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
hi vọng mai chúng mình sống sót :-s
mai cô Sinh trông dễ :-s
mai cô Hóa ko làm giè bọn mình :-s
mai NA ko nổi hứng :-s
các bạn nhớ kí tờ ôn tập văn đi nhớ :-s
:-h

chị Vịt kí đc chưa
cả nhà văn vẻ tn rồi :-s
chúc cả nhà Sinh tốt ;)

bỏ qua tất cả phiền muộn và nỗi lo thi cử đi vì

Today is my D's birthday. I love you love you love you love you :x:x:x muahahahaha <:p <:p <:p <:p <:p

My angel, My D, my love >:-D< >:-D< >:-D<

Hôm nay anh 17 tuổi, nghe Hin bảo 21 mới đủ tuổi cưới vợ, anh còn 4 năm nữa. Thế chờ nhau đc rồi :x vì khi đấy mình 20 :x =))

Kết câu cuối, em yêu anh Declan vờ lờ :x:x:x

Lớp mình chăm học quá! Từ tối qua tới giừo thấy lác đác mấy mống lệ Hao thôi à.

Tất cả đều đang tập trung hết đầu óc ,tay chân vào việc học rùi .hum nay đúng là ngày kinh hoàng ,1 tỉ thứ đè lên người .THôi cả nhà cố lên !!! Sắp hết tuần rùi .Thi tốt xong tha hồ đập phá với 1 đống kế hoạch hay ho :x:x

đêm qua 3h mẹ dậy đi wc bảo ký luôn roài!

mệt thế... ti tỉ thứ...

chết rồi ở phần tuần hoàn oánh nhầm thành dịch tiêu hóa, in ra mất rồi, xóa file rồi :((

ờh, hết tuần này, sau, và sau nữa mới đạp phá đc :-ss mà thi xong có kết quả thì bị đập chứ đạp phá jìe =))
con CHuói bê anh D vào tận đây cmsn nữa à :))

@Ánh: hôm qua đi xem Twilight cười dặt dẹo chứ có học hành j đâu :))
@anh Châu: định bê lên cả Topic CMSN nữa cơ. Nhưng mà thôi, sợ anh nổi tiếng quá lại có con nó tính kế cướp mất anh thì hòng :))

----------

chết rồi ở phần tuần hoàn oánh nhầm thành dịch tiêu hóa, in ra mất rồi, xóa file rồi :((
con vịt chăm thế :-s

châu:mình định gặp riêng châu nhưng sợ dị nghị nên thôi:">:">:">:-" :-" :-" :-"
chuối: con chuối chuyển từ "Gay" sang "Dê"8-| 8-| 8-| kinh vật^:)^ ^:)^ ^:)^ :"> :"> :">

bố con Bò [-( ăn với chả nói [-([-([-(
ko đc ví 2 anh mình yêu với "gay" và "dê" như thế
Quá tầm thường vì con bò có cả "gay" lẫn "dê", so thế chả lẽ 2 anh nhà mình bằng Bò thôi ư :-?

các bạn ơi... bạn nào hôm trc có chép tin, mấy bài thầy bảo mai ktra ý, thì làm ơn làm phước giúp đứa trẻ tội nghiệp này bằng cách chép hộ cái bài giải lên đây đc ko :( mình xin cảm ơn các bạn nhiều :X

bằng áh=))=))=)) bằng cái lằng tằng phằng=))=))=)) nói ko biết ngượng mồm[-([-( 2 thằng đấy toàn đệ của Bò,thế nên mỗi thằng chỉ biết có 1 phần công lực thôi>:)>:)>:) sư phụ chúng nó tất nhiên phải là sự kết hợp hoàn hảo nhất rồi:>:>:>=))=))=))

ko cảm ơn cảm động cảm xúc cảm... ở đây cả :)) kệ chị Vịt :p
@Bò: ts con Bò md, lần sau về bạn gặp riêng cho nó dị nghị luôn thể =))
con Bò vào lảm nhảm 1 bài đã bị cả mình vs Chuối chửi cho =))
thi Sinh hnay như *** :)) trắc nhiệm toàn ran đùm =)) :">

Back
Bên trên