~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

=))
đề cương bài tập lí tớ làm đc 1 bài
bài đấy thầy chữa 1 bài tương tự rồi
siêu ko ;;)

mình hơi xót lòng là vừa biết đc tin cái facebook đấy có thể ko phải của anh :( ôi nản :( nhg mà chắc đến 70% rồi :(
haiz, thôi lại đặt kế hoạch dài hạn, 22t sang UK chơi với anh vậy :x

Just so you know :-s
các bạn chia buồn với mình

Chỉnh sửa lần cuối:
haizzzzzz [-( đúng bị lừa tình rồi còn gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Đứt có facebook các bạn ạ

mà anh ghét lớp mình rồi
lười học :">

con Chuối chưa bị lừa gì, mới tình thôi là may đấy =)), lên đê anh gửi profile ;;)

chuối bị lừa tình àh8->8->8-> khổ:-j:-j:-j tưởng chuối suôt ngày đi lừa người khác,thế mà cũng có ngày...=))=))=))=))=))

chuối bị lừa tình àh8->8->8-> khổ:-j:-j:-j tưởng chuối suôt ngày đi lừa người khác,thế mà cũng có ngày...=))=))=))=))=))
con người tử tế như ta tội j phải đi lừa, ** cái thằng thừa cơm đầu bò nào làm cái facebook đấy chà đạp lên tình yêu của mình với anh D :x nói qua cũng phải nói lại, m** tại anh ko làm facebook nên mới ra nông nỗi này :(:)(:)((

mình bắt đầu "thinh thích" anh Robert Pattinson :">
Never think :x
film thì thừa cơm nhg mà soundtrack sao hay thế :x

con Chuối mỗi hôm 1 anh đi ;) :))
buồn cười hnay tổ mình hát bè+opera+dân ca"cu lông thị Minh Thanh" =))

mình bắt đầu "thinh thích" anh Robert Pattinson :">
Never think :x
film thì thừa cơm nhg mà soundtrack sao hay thế :x

Thằng ý xấu tởm.... Xem trong Harry Potter 4 mới thấy rõ độ tởm của mặt nó, trông ác ác bựa bựa, chứ trong Twilight trát cả cân phấn lên rồi sao thấy :-"

Mà nó có hát hò gì đâu mà thik nó rồi lại khen soundtrack?

đọc truyện đi
mẹ tao tớ bảo truyện hay hơn
Twilight movie chán lắm

mình phải thừa nhận mặt anh Robert Pattinson kiểu hãm hãm sao ý
chị đóng Bella thì xinh :x

ờ Bella thì xinh, nhưng mặt đơ đơ chả biểu lộ cảm xúc gì cả, trông chán chết!

mình chả hiểu các bận nói gì :">
hnay ném nhau thế nào mà khăn lau bảng bay ra tận hành lang nằm 1 tiết, tiết sau mới có aThanh từ bi nhặt về =)) =))

Thằng ý xấu tởm.... Xem trong Harry Potter 4 mới thấy rõ độ tởm của mặt nó, trông ác ác bựa bựa, chứ trong Twilight trát cả cân phấn lên rồi sao thấy :-"
Mà nó có hát hò gì đâu mà thik nó rồi lại khen soundtrack?

anh ý hát bài Never think đấy :x hoá trang nhg mà nhìn rất kiểu thu hút, ấn tượng :x
cái chị bella cứ thế nào ý, mình ko quen nhìn gái trông nó cứ có vẻ đần đần nhg mà lại rất liều lĩnh như chị ý :|
ném nhau, là lá la :)) :-"

tsb hôm nay đứa lào bày trò
làm bố phải trùm khăn như đạo hồi

Back
Bên trên