~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Cô Châu ko biết chứ ngày nào tôi chẳng vào. Mỗi tội ko nghĩ ra cái gì hay hay để mà vIết thôi. Tội nghiệp em học văn dốt quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
OAHAHHAHAHHAA
Trời ơi ,bùn cười ko thể đỡ được ý ,cười lăn cười bò.
Thanh ơi,mày càng tức ,bọn tao càng hứng :))
M phải hi sinh vì sự nghiệp quốc gia chứ :))

tít cuteo thấy chưa, tôi bảo rồi tức làm gì vô ích =)) sắp tới đứa nào cũng thế thôi :-j
@Ánh ku: hèm ko có gì thì viết vài dòng chào hỏi các bạn cũng đc, cho nó đông :-j :))

Hê hê,welcome bạn Ánh nhớ .Tớ chờ bạn lâu lắm rùi mà bi h mới lên
hehe đi thay ava đê ,cứ cho vào nó tự resize ,chờ 1 tí thui là được :D
Mai được gặp cô Q rùi hehe ,có cho cô bít về vụ này ko? Có khi cô sẽ tài trợ đấy :))

Chuối lên đấy thì cũng xinh như ai thôi. Ko cần phải quảng cáo trước ảnh của tớ :">

=)) Ava của Ánh thật hot ,trông rất độc :)) hê hê
Kế hoạch này là phải xúc tiến đê ,định bao h ra mắt đây? Cuối năm ah? Lâu wa' ,hay trước Tết Âm lịch đi ,hi HKI xong,tha hồ ăn chơi :x:x
Làm xong có album của lớp về nghỉ Tết cho đỡ nhớ :))

đứa nào vu khống mới anh Thanh là tao up ảnh hot của anh lên flickr đấy
làm anh Thanh chửi tao ko ngớt lời từ nãy đến h

đứa lào????????? khai mau ko có tội với anh Thanh!!!!!!!!!!!!!

:"> mình chân thành srr bạn mẩu, mình khai khống bạn mẩu ra đáy :"> bởi là anh í tra vấn mình, mà mình có upload đâu :">
zhen dui bu qi ni :">

@Ánh: à há, ta đã tìm ra ảnh của em Ánh :)) riêng ảnh em Ánh sẽ rất độc vì tội em cứ thích đoán bà lằng nhằng :))

@Xu: để cuối năm đi, cả năm còn sản ra cả đống ảnh nữa mà, hãy hồi hộp mong ngóng :">

@anh Châu: 11h làm, anh hãy nhớ lời hứa :|

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Chuối: hem có sao, vấn đề là anh Thanh =))
Chuối cẩn thận mai anh Thanh ra lột đấy

Nhưng thế thì lâu wa' :(( :((
Làm nào ? :(( MÌnh muốn lắm rùi :((
Hê hê ,tội nghịp Ánh ah nha :))

em Chuối tình hình là khai cả mình trong khi mình hem có làm quả "mẫu vật" đấy, làm mình cũng bị anh Thanh chửi lây =))
tình hình nữa là em Chuối đừng giục, từ từ anh làm :"> thế ko định show cái gì vào dịp Tết à ;;)
mà thi hk1 xong đc nghỉ 1 ngày đi đâu chơi hem ;;)

Đấy ,hay thôi finish lun trước Tết Âm lịch đi , cuối năm lại nghĩ ra cái khác .bọn mình thíu j trò .Với lại đang hứng thì show đúng dịp lun .Chờ đến cuối năm ,nguội hết ảnh HOT >____<

:)) thế quyết định lại này, sẽ ra mắt quí vị khán giả vào ngày welcome miss Diễm về nhé, ok chưa ;)

@anh Châu: đâu, riêng anh là em ko khai ra :( sao nỡ vu oan nhau thế :(
@Mẩu: anh í lột cả 5 con trong Hội đồng biên tập ta đấy chứ đâu có mình mình :))
khổ thân, ai bảo anh í cool boy nên đc làm model cơ :))

show hàng sơm sớm tí, ko mình chết mất rồi lại ko xem đc, lúc ấy lại tốn tiền in rồi đốt...

=)) khổ đời chị Vịt
@Chuối: anh Thanhbảo CHuối khai rồi, khai cô Mẩu với tôi :-w thôi mai có gì giúp anh bóc Chuối để anh Thanh ân xá cho =))

em thề em ko khai anh Châu ra mà, em có trót lỡ mồm bảo Mẩu thôi (mình srr Mẩu) thề :(

Cô Vịt nói gì nghe ghê thế. Như kiểu thư vĩnh biệt cuộc đời ý :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên