~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

tí mình sẽ đưa cho anh Châu một cái profile mẫu từ đó anh sáng tạo :)) để xem nên lấy ảnh ai làm mẫu đây :))

ehehe, chào cấc bận :))
mình đang sản xuất phim ở nhà bạn MP :))
chúc các bạn thi sử tốt :))
hnay chúng mình thi TD quá tốt :))
mình sẽ làm 1 tí profile :))
mỗi thứ mình đều làm 1 tí :))
:">

Thi TD ???8-> 8->
Đề nghị em Châu vít rõ ràng vì đầu óc các bạn lớp mình đen tối, đặc biệt là bạn My và bạn Chuối nhờ.:D:D:D
À, em xin làm 1 chân chụp ảnh nha, hehe

Hê hê ,cậu Tú Tân online rùi đây ,em xí chân chụp ảnh ạ . vs lại em thik khoản chọn nhạc lắm ,cô mẩu có j cho tui đóng góp ý kiến vs nha.
Chuối nói lấy ảnh ai làm mẫu huh? KON THANH :D Nhìu ảnh hot lắm ah nha

ehehe, các kưng có vẻ tất bật hứng thú ghê :))
hnay mình lỡ lên bảng bắn Trung nên đang phải ngồi làm bt bù :"> từ từ, mình làm xong khoảng độ đêm đêm 11h mình sẽ post thử profile xin ý kiến các kưng nha :">

Nu ơi kưng ơi ko ngờ kưng lại đổ đốn thế [-( TD của t là TD í ;) sao m cứ nói để các bạn ko trong sáng như Mẩu Chuối với chị Vịt lại nghĩ khác [-( =))

album gồm ảnh profile của thành viên và giáo viên lớp mình, tiếp theo đó là ảnh liên quan tới các kỉ niệm thôi :)
ảnh profile mẫu mình sẽ post thử cho các bạn xem, đúng 1 cái thôi nhớ, còn lại là để bí mật, tiêu chí chụp ảnh mình sẽ nói với xu và nu sau :))

p.s: cả nhóm biên tập chiều mai 20' ở lại tí bàn nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi Xu ơi
tao chưa bao h thấy mày gọi tao là CÔ MẨU
=))

_______

họp giờ ra chơi đc ko
5h chiều mai tớ có việc với lại
tiêu chí chụp ảnh chắc là mặt bệu ra như con Thanh ấy gì =))

mình làm editor là chuẩn rồi :"> thích quá

Chỉnh sửa lần cuối:
Haizz, Profile Khủng Fết đấy :))
Mình Mới Làm đứa 1 Mà đã Có Tí Vuớng Mắc Cần điền Tra Thêm Rồi :));)
Các Bạn đừng Cẩn Thận Với Mình để Mình Có Profile Chân Thận Nhá =))

album gồm ảnh profile của thành viên và giáo viên lớp mình, tiếp theo đó là ảnh liên quan tới các kỉ niệm thôi :)
ảnh profile mẫu mình sẽ post thử cho các bạn xem, đúng 1 cái thôi nhớ, còn lại là để bí mật, tiêu chí chụp ảnh mình sẽ nói với xu và nu sau :))

Biệt danh là Hot Shit nữa Chuối ạ.
Mà Chuối sẽ đặt là gì nhỉ? Sở thích là TỰ BÓC VỎ =))

Con Mẩu và con CHuối kia tôi là tôi ức hai cô lắm đấy nhá . Tôi là tôi cực kì ghét hai cô nhá :(( TÔi có bao ảnh đẹp sao không cho lên mà lấy cái ảnh "bạo lực học đường" này :((

TÔI GHÉT CÁC CÔ =(( ỨC CHẾ QUÁ :-s :-ss

anh Thanh muốn mình xoá bài mình vừa post (vì lí do các bạn có thể hiểu)
--> mình có nên xoá ko ??????

NÔ NÔ NÔ [-x
absolutely NOT

mọi ng` biết hết rồi giấu gì nữa anh ơi

Chỉnh sửa lần cuối:

Còn nữa Chuối ạ. Biệt danh Hot Shit nữa.
Mà Chuối thì có gì nhỉ? À Sở thích TỰ BÓC VỎ =))

Lại thêm cô Ánh nữa đừng có đổ dầu vào lửa chứ, tôi sẽ báo bài của co Chuối là "bài xấu" cho cô chết

----------

Xóa đi :((

Đứa nào dám up ảnh lên flickr

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) bài mình ko đc là bài có tính đóng góp thì thôi còn đòi làm bài xấu =))=))=))

@Ánh: xời, bạn Ánh máu quá post 2 bài :))
Ánh em cứ cẩn thận, rồi sẽ đến lượt em ra mắt cả nhà :)) đến lúc đấy >:)

Chị yên tâm. Em hơi bị trong sáng, là tấm gương để các bạn noi theo, ko việc gì phải sợ. Đặc biệt là cái vụ trêu C' và T'>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi cô Tít cứ làm loạn lên, cô yên tâm chúng tôi sẽ "xinh" ngang cô :)) hem sao đâu, ảnh đẹp dùng chỗ khác, nhá, nhá ;;)
bạn ÁNh đúng là :-j đợi đúng đoạn hay mới chịu vô topic lớp =))

=)) Trong tay đã có ảnh em ánh lố rồi, em cứ yên tâm, em trong sáng đến đâu vào tay các anh chị thì cũng thành >:) >:) >:)

Thanh em sao nỡ xoá flickr thế =))=))=))

Back
Bên trên