~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

anh châu mít đê =))=))=)) em nó con người gái đảm, ăn như mèo (ko nhớ mèo j rồi, tóm lại là ăn rất nhỏ nhẹ, từ tốn) mà anh nói như đúng rồi :))

@Đạt: á à :)) ớ ờ :)) ứ ừ =))

cả nhà trang ấy nhà cô Hồng này: www.nguyenhongminhhuy.traucau.vn

trong entry mình đấy, cứ down ra cho nó nhanh :)
ảnh này đẹp, nhg mà thiếu mất mấy đứa, đếm ra mới có mười mấy người :-s

mình nên có cảm giác gì khi là người học dốt nhất lớp nhỉ? =))

Đàn ông tử tế thì xấu trai.
Đàn ông đẹp trai thì không tử tế.
Đàn ông đẹp trai và tử tế thì đã kết hôn.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn thì vô dụng.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn và giàu thì không quan tâm đến chúng ta
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu và quan tâm đến chúng ta thì là những tay chơi.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu, quan tâm đến chúng ta và chân thành thì đồng tính.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu, quan tâm đến chúng ta, chân thành, ngay thẳng và không bao giờ thất vọng về chúng ta ngay cả khi chúng ta chủ động làm quen họ trước, thì những người đàn ông này phải có một số vấn đề gì đó!

Cái này chủ yếu gửi đến bạn "rẻ rách" (và một số bạn nữa) vì (bí mật nhé) bạn ý (và một số bạn nữa) đang tính chuyện "chống lầy" :))

Trời ơi Ly ơi!!! Tớ hơi bị shock vì cái này đấy .Hahahha =)) =))
Chuối ơi post len flickr lớp mình mấy cái ảnh đấy đê ,ko thì send cho tớ link blog :D

Chỉnh sửa lần cuối:
haizz
mai Toán anh có làm gì chúng ta ko :-s
bây h đâm ra thấy có tiết c Q thật tốt đẹp :))

Chuối ơi post len flickr lớp mình mấy cái ảnh đấy đê ,ko thì send cho tớ link blog :D
--> http://blog.360.yahoo.com/friends_forever_5592 :) xong tiện tay upload luôn lên flickr hộ mình nhé ;) nhớ là up vào cái account ce07_10_01 ấy :)

@Alivibau: sao đới :-s
@Đạt: anh Đạt kiêu quá, em nó xin nick mãi ko cho :))
@Châu: :-j cô Quyên nhẹ nhàng mà :-j

mai lại học trung, mình chán Trung cheng rồi 8-}

Đàn ông tử tế thì xấu trai.
Đàn ông đẹp trai thì không tử tế.
Đàn ông đẹp trai và tử tế thì đã kết hôn.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn thì vô dụng.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn và giàu thì không quan tâm đến chúng ta
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu và quan tâm đến chúng ta thì là những tay chơi.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu, quan tâm đến chúng ta và chân thành thì đồng tính.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu, quan tâm đến chúng ta, chân thành, ngay thẳng và không bao giờ thất vọng về chúng ta ngay cả khi chúng ta chủ động làm quen họ trước, thì những người đàn ông này phải có một số vấn đề gì đó!

Cái này chủ yếu gửi đến bạn "rẻ rách" (và một số bạn nữa) vì (bí mật nhé) bạn ý (và một số bạn nữa) đang tính chuyện "chống lầy" :))

Đạt ơi, ko có ý kiến j à? :-j :-j . À mà quên, Đạt ko phải con trai nhỉ :D

--> http://blog.360.yahoo.com/friends_forever_5592 :) xong tiện tay upload luôn lên flickr hộ mình nhé ;) nhớ là up vào cái account ce07_10_01 ấy :)

@Alivibau: sao đới :-s
@Đạt: anh Đạt kiêu quá, em nó xin nick mãi ko cho :))
@Châu: :-j cô Quyên nhẹ nhàng mà :-j

mai lại học trung, mình chán Trung cheng rồi 8-}

Spam tí nhở :D Chuối hnay bị 7điểm nên chán Trung rùi chứ j. Khổ nỗi là tớ cũng chả hiểu cô hỏi j nên nhắc Chuối câu được câu chăng. :D Tớ bị 3 điểm miệng mà vẫn yêu cô Việt lắm ý :X :X

Hay nhể . Kon Nu rửa bát xong chưa mà lên đây xí xớn .Đúng là tiết cô Q rất nhẹ nhàng ,relax thôi ah .haha ,chuối điểm 7 chán Trung thật ah :)) bó tay .
Mai toán chắc chả có j . Cái ảnh chụp em nhà cô ,có em nằm vắt chân trông hay thế :p

Chỉnh sửa lần cuối:
@Chuối: mình bùn...
@Mẩu: khổ ghê, sáng hơn đc có mấy ngày :-<

Dạo này thấy yêu cô Q sao sao ý :x:x:x

=)) nô nô, Trung chán từ đầu năm, khi bắt đầu học cô rồi cơ :)) mình từng bảo rồi mà :-j kiểu cô Việt dạy nó cứ bức bách, nặng nề thế nào ý, với mình cũng ko chuyên sâu Tr, lại càng đâm chán :-j
còn hát hò trung thì mình vẫn thích thôi :x

nói mới nhớ là hôm nay xiexie bạn nu lắm lắm :"> với anh Thanh, Ánh đã nhắc bài :"> dầu sao cũng tại cái tội mình ko học bài mà :">

Chuối quên mình sao
:-<
=)) mình nghển cổ nhắc cho Chuối chữ hesuan ko biết Chuối có thấy ko

con Nu ăn nói nghe như đang phởn lắm ấy nhể

Phương: đừng u ám nữa nhớ ;))

chết dở quên mất Mẩu :"> kiểu chả học mới ngó sách tí, lên bảng các bạn nhắc ầm ầm, loạn :">:">:">
cơ mà bài đấy thế nào chứ toàn thấy hesuan với pianyi =))=))=))

----------

@Chuối: mình bùn...
uh :( bỗng dưng muốn khóc =((

---------
Do hiện tại ce07_10_1 đang bị lock, nên các bạn chuyển sang ce07_10_2 nhé :) pass vẫn thế. Hiện tại thì ce07_10 đã mất hết ảnh hanyuqiao + NHAT, nên ai có thời gian lên upload lại nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
tuần này hoãn quân sự àh,thê tuần sau có tập ko;;);;) để thầy Bách đến dạy các em gái lớp trung nào;;);;):">

Back
Bên trên