~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

thì nó đi vào bãi lầy chứ sao =))
@Nu: tao á, tao là tao đến mày xơi nước í, thèm mà tiếp nc các cụ =)) mà mày có anh nào ruớc rồi à ;;)

Chuẩn bị đám cưới còn dài dài mà m. Như cô Hồng phải chuẩn bị nửa năm, còn t sẽ chuẩn bị........ ít nhất là 10 năm.:D Nên khi t 26 t là t chuẩn bị xong đấy

mẹ ơi, chúng mày đi lấy chồng hết đi :-< =)) >:p
t mừng mỗi đứa 10k =))
t chắc ở vậy rồi =))=))=))=))=))=))

tớ mách thầy Hà con Nhung lấy thêm chồng bé
Mẩu lấy c là vừa đấy Đứt chờ hơi bị lâu rùi đấy nhờ

con Hằng ăn nói linh tinh gì thế :-w

đảm bảo Hằng lấy chồng trước tớ cho xem

haizzzzzz........ mình mà đc 8.0 toán hk này, mình cũng muốn lấy chồng luôn lắm, khổ nỗi phải đi kiếm chú rể đã :))

Ôi zoi ơi ,thế thì thầy "L" có diễm phúc lớn wa' ,thầy chỉ cần ghi 1 số 8 phẩy ,là đã đưa hàng loạt các bé gái lớp 11CE lên xe hoa hết =)) thật là đại hồng phúc :))
Lớp mình có tin 8 phẩy thì đúng là ,thập thập tam hỉ lâm môn :))

Ôi zoi ơi ,thế thì thầy "L" có diễm phúc lớn wa' ,thầy chỉ cần ghi 1 số 8 phẩy ,là đã đưa hàng loạt các bé gái lớp 11CE lên xe hoa hết =)) thật là đại hồng phúc :))
Lớp mình có tin 8 phẩy thì đúng là ,thập thập tam hỉ lâm môn :))

Thập thập tam là cái je? Có mà nhị thập tam thì có. Cứ lên xe hoa trước rùi kiếm chồng sau các ấy nhỉ<:p <:p

----------

tớ mách thầy Hà con Nhung lấy thêm chồng bé
Mẩu lấy c là vừa đấy Đứt chờ hơi bị lâu rùi đấy nhờ

Tớ bàn vs Hà rùi mới quyết định lấy thêm chồng đấy chứ.:"> :">
Hằng có mách cũng ko ăn thua đâu

À mà chị t bảo là ông Long vào sổ chính rùi nhưng vẫn xin điểm được đấy, mà xin cũng dễ. ;;)
Có đứa bạn chị t đến nhà ông ý nhưng ông ý đi vắng, nói chuyện vs vợ ông ý, xin xỏ xong sáng hôm sau đến điểm cao chót vót lun =))

uầy
dã man á nha

mọi ng` vào photobucket của cô Hồng đê
có ảnh high quality xem sướng lòi con mắt

1. ko có ai oánh xe thì lên xe hoa = niềm à =))
2. =.= mua đt rồi, mai đến xin (xỏ) số hàng loạt bạn lớp mình :))
3. mai liệu a Đ' có kt bài cũ ko nhỉ :-ss
4. hay là mình cũng để ava suớng như bạn TP nhỉ ;;)

mọi ng` vào photobucket của cô Hồng đê
có ảnh high quality xem sướng lòi con mắt

cho xin cái link :-w

1. ko có ai oánh xe thì lên xe hoa = niềm à =))
2. =.= mua đt rồi, mai đến xin (xỏ) số hàng loạt bạn lớp mình :))
3. mai liệu a Đ' có kt bài cũ ko nhỉ :-ss
4. hay là mình cũng để ava suớng như bạn TP nhỉ ;;)

1. "niềm" gì hả Châu?

2. Biết ngay mà, mất cái là có ngay đt mới :-< Chả bù cho mình...
Hè hè... hôm qua đi tè, oánh rơi đt xuống hố xí, móc lên thì nó ngắc ngoải một lúc rồi die, hy vọng ko sửa đc nữa, và cũng hy vọng là cái đt của ông bô mình cũng mau hỏng :-<

3. Sợ lắm, anh Đ' mà ktra là chết luôn :-ss

4. Châu cũng có ảnh sướng á?? ;))

Chào các bạn, sau mấy ngày ẩn dật (vì tội lười đóng tiền net, bị FPT cắt net =))=))=)) ) Chuối đã trở lại \:d/ Oh yeah \:d/

Đứt hôm nay gọi mình, đúng khi mình đang trong tâm trạng ngủ nghệ :">:">:"> xót cả lòng :))

@Châu: á à, các anh hôm thứ 7 là ăn xong nhè vỏ bánh lại để ra chỗ tôi, chứ tôi nỡ lòng ăn tham gì :">
@các bạn: "sao em nỡ vội lấy chồng" =))=))=))

----------

tiện thể, đừng upload lên ce07_10 nữa, mất hết ảnh đấy, upload vào cái ce07_10_01 hay ce07_10_1 đi .
mình xem cái ce07_10 mất cả đống ảnh Hanyu qiao rồi !!! lại phải upload lại đấy !!!

Đàn ông tử tế thì xấu trai.
Đàn ông đẹp trai thì không tử tế.
Đàn ông đẹp trai và tử tế thì đã kết hôn.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn thì vô dụng.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn và giàu thì không quan tâm đến chúng ta
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu và quan tâm đến chúng ta thì là những tay chơi.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu, quan tâm đến chúng ta và chân thành thì đồng tính.
Đàn ông đẹp trai, tử tế, chưa kết hôn, giàu, quan tâm đến chúng ta, chân thành, ngay thẳng và không bao giờ thất vọng về chúng ta ngay cả khi chúng ta chủ động làm quen họ trước, thì những người đàn ông này phải có một số vấn đề gì đó!

Cái này chủ yếu gửi đến bạn "rẻ rách" (và một số bạn nữa) vì (bí mật nhé) bạn ý (và một số bạn nữa) đang tính chuyện "chống lầy" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
là sao hở bạn Đạt ;;) :-/
@Chuối: thôi, ăn tham thì cứ nhận đi :)) đổ cho ng khác ko ai tin đâu =))
@TP: đâu nào, em có ảnh tự suớng đâu, nguời khác suớng cho mà :"> cái ava y!m í ;;) :D
eo sợ quá thứ 5 đã lại Lý rồi :-ss
ko quân sự rồi còn Hình 45' nữa =(:)(:)(( ôi bể khổ vô biên :((

Back
Bên trên